• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mọi người vào tham khảo giúp 2 cái Laptop

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
http://fptshop.com.vn/may-tinh-xach-tay/samsung-rc418-core-i3-2310-blackred <--- giá hiện tại ở Hoàn Long là 9tr5

http://www.cungmua.com/khuyen-mai/h...g-usb-3g-viettel-cuc-hap-dan-868a78c92d142054 <--- đang giảm 3tr8 :D

Đang định mua 1 trong 2 con ở trên :D Xê xích ko bn cả :D Samsung cũng ok . Còn có ai xài thằng axioo chưa . Cách đây 1 năm mình có coi tạp chí thế giới game thấy đánh giá thằng axioo này tốt lắm nên cũng hơi phân vân :D Mua để làm việc thôi :D gõ cáp cạp :D chủ yếu trưng là chính :p Hiện tại ở nhà có 3 desktop , 2 Vaio i5 & i7 , giờ tính đổi gió thêm 1 con nữa :binhsua16:

sao ko mua dell nhỉ, mình thì chỉ chơi dell or asus

vậy thì đập cái dưới đi. rẻ mà bền :binhsua52:

thằng này có 1 nhược điểm đối với mình là phím của nó ko tiện cho lắm . @@ hức xài phím bàn với vaio quen rồi đưa mấy phím này chúa ghét . . . nhưng mà nó rẻ quá nên nếu chọn nó thì mình xài phím ngoài thôi .

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

vậy thì đập cái dưới đi. rẻ mà bền :binhsua52:

cũng nghĩ vậy ^^

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

sao ko mua dell nhỉ, mình thì chỉ chơi dell or asus

Cũng thích nhưng có lẽ ko phải sở thích :D

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

tránh hoàn long với phong vũ ra :D

Toàn bộ hàng mình mua từ đó tới h toàn Hoàn Long :D

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:04 PM ----------

Anh này đại gia quá toàn chơi đồ xịn

Vậy à :D hi vọng là đại gia :D nói chung hiện tại đủ sống :D à mình là nữ nhé :D

Mua con Asus Transformer deee :)

Hình như bữa có coi có con giống bạn nói mà máy tính bảng thì phải có 6tr thôi :D hay là bạn tính nói con 50tr :D khác nhau lắm ý :D

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

Hoàn Long mình mua đồ ở đó phải đi bảo hành 2,3 lần nên ít khi mua ở đó lắm . còn ở phong vũ đỡ hơn 1 ít

Mình xài chưa hề đi bảo hành bao giờ cả :D chạy mượt mà good lắm :D 1 phần mình xài cũng kỹ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom