Ask Mọi người giúp em với

naaauq

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mọi người cho em hỏi kênh của em bị dấu đỏ vi phạm bản quyền nên em đã xóa kênh đó đi và tạo kênh mới. Đã up video và có kha khá lược view không biết co click không nhưng trong google adsense không thấy update view,click mặc dù em đã bật kiếm tiền tất cả video rồi. Vậy khi tạo kênh mới có cần làm gì để liên kết với acc GA ko.Thanks mọi người

Mọi người cho em hỏi kênh của em bị dấu đỏ vi phạm bản quyền nên em đã xóa kênh đó đi và tạo kênh mới. Đã up video và có kha khá lược view không biết co click không nhưng trong google adsense không thấy update view,click mặc dù em đã bật kiếm tiền tất cả video rồi. Vậy khi tạo kênh mới có cần làm gì để liên kết với acc GA ko.Thanks mọi người
mình chưa làm như bạn bao giờ..nhưng mà bạn đã kiểm tra tài khoản mới của bạn đã liên kết với GA chưa?

thực ra trong câu hỏi, bạn đã tự trả lời rồi
khi tạo kênh mới thì up video và kiếm tiền rồi liên kết với GA
liên kết với GA rồi chờ 1 tháng thì GA mới tổng kết số tiền bạn kiếm dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week