Mọi người cho tớ hỏi tý !

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Để lên cấp profeesional hay hơn nữa thì cần điều kiện là gì thế :D thấy mấy cái chữ đó đẹp quá !

bác hỏi đúng nghề em luôn
add nick yahoo em vào em chỉ cho bác cách lên pro nhanh nhất :)) chậm nhất 2 tháng còn ko bt là 1 tháng =)) nhưng mà lên pro rồi thì phải làm ăn uy tín hơn nhé ko dc lợi dụng để đi scam đâu nhớ ;))

Upvote 0
Để lên cấp profeesional hay hơn nữa thì cần điều kiện là gì thế :D thấy mấy cái chữ đó đẹp quá !
chữ đẹp mà oai ,chịu khó spam,nói thế thôi chứ những topic bạn quan tâm hãy bày tỏ quan điểm đừng có suốt ngày up up up

Upvote 0
muốn chữ đẹp thì phải đi nói chuyện với a e bằng hiểu biết của mình, còn lúc nào cũng
"mục tiêu 1000 post" như bác abc... thì lại làm robinson sớm.

Upvote 0
Upvote 0
Bạn pm YH các bạn sau đây để biết chi tiết: rinny6789, xinh007, truongduy911, longvietbank, freedom.

Và tớ nữa.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Bạn pm YH các bạn sau đây để biết chi tiết: rinny6789, xinh007, truongduy911, longvietbank, freedom.

Và tớ nữa.

Huế nhiều nhân tài spam quá đi =))
có bác zen1403 nữa nè bôi đen ấy =))

Upvote 0
Huế lắm nhân tài spam thiệt.
Đồng câu hỏi với tribt luôn: lên pro để làm gì vậy?

Upvote 0
vấn đề ko phải 1k post là lên pro đâu
có những người 1k2 post rồi chưa lên dc pro
và có những người mới chỉ 700 800 post đã đựoc lên pro
nó còn phụ thuộc vào thời gian tham gia diễn đàn và số thanks nữa chứ ;))

Upvote 0
Cứ chém nhiệt tình như thằng rinny là lên level ngay mà

Upvote 0

hình như danh sách này toàn bộ đã từng ra đảo ít nhất 1 lần thì phải hehe...pm đi để được ăn dưa hấu ...chừng này còn đòi 20 charr nữa pó tay :binhsua14:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week