• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mọi người chỉ dẫn kiếm tiền cho mình với! Help me!

quachthexuan

Newbie
Reactions
102
MR
0.000
Mình là sinh viên và mới tham gia kiếm tiền trên mạng nên còn gà, mỗi ngày thu nhập của mình chỉ vào tầm 0,4-0,7$ thôi! không đủ chi tiêu! mình post site này mong các bạn chỉ dẫn kiếm tiền, muốn nhận ai đó làm sư phụ! cám ơn!

Ông này dám là pro chuyển đổi thành gà đây ! Cho cái ya hú liên lạc đi !:binhsua44:

Upvote 0
Mình là sinh viên và mới tham gia kiếm tiền trên mạng nên còn gà, mỗi ngày thu nhập của mình chỉ vào tầm 0,4-0,7$ thôi! không đủ chi tiêu! mình post site này mong các bạn chỉ dẫn kiếm tiền, muốn nhận ai đó làm sư phụ! cám ơn!

0.7$/ngày mà là newbie, chém gió quá

Upvote 0
tập gõ captcha đi bro có thể kiếm 3-5$ 1 ngày ... muốn biết thêm chi tiết vào box captcha

Upvote 0
capchar đi :))SS

Upvote 0
mình và bạn thật giống nhau gia nhâp mmo cùng thoi gian...
thật tình mình khuyên bạn nên lấy việc học tập làm chính...mmo chỉ giải trí hơn là oline chat chit fb nói chuyện xàm...
khi nào ra trường có việc làm thì có tiền thì nạp vào PP chơi...khi ấy khác...

Upvote 0
Bác này toàn chém :|
Như bác mà 0.01$ thì chắc cánh new bọn này ko có cháo mà ăn
mình thích bác này nói chuyện khiêm tốn đến mức vượt quá sự thật luôn nè...

hai bác ko tin thì tìm bài post của em xem...vo đây toàn chém gió.chẳng chơi gì...=)) ngày xưa ptc nhưng giờ nghỉ hết rồi

Upvote 0
pro hơn cả mình mà nói là niu bi :binhsua08:
MMO mấy tháng rùi chưa dc 1 ngày 0.5$
click PTC mỏi tay cả tháng mới dc 2$ :((

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb