Suggest Mọi người ai dùng teamviewer bị lỗi thế này giúp mình với

vuongha1155

Hero
Verified
Reactions
575
MR
1.829
$100.00
Tình hình là dạo này cái teamivewer của mình cứ dùng 2-3 phút là bi out ra, ngồi chờ 2 phút thì kết nối lại được, sau đó cứ 3 phút lại bị out ra

ACE nào bị như thế thì giúp mình khắc phục lỗi này với

Thanks ACE

Chào bạn,

Theo như bạn nói thì 100% TeamView của bạn đã bị BLOCK do quá 100 lần sử dụng.

Cách duy nhất để xử lý là cài đặt TeamView có Crack hoặc dùng bản Portable thì mới được. Ngoải ra không có PP gì khác, vì các PP khác chỉ sử dụng được 1 tí rồi lại trở về như cũ. Mình là 1 người xài team khá nhiều để Support KH thường xuyên nên chuyện này xảy ra với mình bình thường như cơm bữa.

Chúc bạn thành công.

Thân.

Upvote 0

Chào bạn,

Cách duy nhất để xử lý là cài đặt TeamView có Crack hoặc dùng bản Portable thì mới được. Ngoải ra không có PP gì khác, vì các PP khác chỉ sử dụng được 1 tí rồi lại trở về như cũ. Mình là 1 người xài team khá nhiều để Support KH thường xuyên nên chuyện này xảy ra với mình bình thường như cơm bữa.

Chúc bạn thành công.

Thân.

Cách duy nhất để xử lý là cài đặt TeamView có Crack hoặc dùng bản Portable thì mới được

Bạn có thể nói rõ hơn chỗ này được ko ?

Upvote 0
Chào bạn,

Chúc bạn thành công.

Thân.
Ngày nào cũng về nhà rồi log qua log lại vài lần...tính 100 lần thì được tầm 2 tháng mà mình xài hơn năm rồi có bị gì đâu...

Upvote 0
Chào bạn,

Chúc bạn thành công.

Thân.
cho link bản crack bạn đang xài nha.

Upvote 0
Xài crack coi chừng dính team viewer rat nhé...dính cái là bị kiểm soát máy tính toàn bộ luôn đó. Teamviewer nó free cho người dùng cá nhân mà, đâu thấy có nghe gì về vụ 100 lần đâu ta...

Upvote 0
trước mình đã bị và khắc phục đc!
Uninstall phiên bản teamviwer cũ
Cậu down Random MAC Address , change cái Address của máy đi .
Rồi down TV mới về xài .
100% được

Upvote 0
Bản 8 không thay đổi địa chỉ địa lý được đâu, bản 7 thì được!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,081
172,139
Latest member
twin68jg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week