Got Paid Mỗi ngày kiếm hơn 3$ cực dễ, chỉ cần up ảnh! [ImgBuck]

Bạn có thể share mình những trang bạn đang up không. Mình là newbie nên chưa biết up trang nào cả, lại sợ nó ban nick. Có gì cho mình xin nick Y!h nhá

bạn hopthurac share cho mình list website mà bạn thường úp đc ko? rank cao ấy :D mình là ref của bạn nè! mình có 1 site mà bị ban 6 nick rồi :((

cho minh hoi la mình chèn link nhỏ vào forum thì khi người ta click để phóng to lên thì có dc tiền k bạn

cho minh hoi la mình chèn link nhỏ vào forum thì khi người ta click để phóng to lên thì có dc tiền k bạn

bạn dùng cái thumbnail nó cho sẵn khi up ảnh đó, chỗ code post forum ấy, người ta click vào nó sẽ nhảy sang trang khác là mình dc tiền :-s
quan trọng là phải có lượng site nhiều. chứ mình ko biết site - từ hôm qua đến h được Account balance: $0.0541 nản quá :( mà đi post 11 trang đó

Cái này khó đó ai không chăm chỉ ngày 10 bài /4rum thì 3$ ko dễ đâu

Cái này khó đó ai không chăm chỉ ngày 10 bài /4rum thì 3$ ko dễ đâu

10 bài 1 forum =)) muốn nó banned vì tội spam à! forum tôi chỉ 2 bài là đên dĩa rồi :(( mà đc cái traffic ngon :( từ hôm chơi đến giờ ra nick nào nó ban nick đó, tất cả là 6 nick :(

10 bài 1 forum =)) muốn nó banned vì tội spam à! forum tôi chỉ 2 bài là đên dĩa rồi :(( mà đc cái traffic ngon :( từ hôm chơi đến giờ ra nick nào nó ban nick đó, tất cả là 6 nick :(
Sờ pam rồi chạy :binhsua36:

Sờ pam rồi chạy :binhsua36:

chạy mất 6 acc rồi! mà đăng kí xong phải spam 10 posts nữa chứ :((
mà cái thằng imgbuck này cũng láo! muốn post ra hình phải dùng code of forum còn export selected thì ko ra mã IMG, ko ra mã thì chỉ ra link. chán ghê :binhsua45:

@devil : mấy bác toàn post ở forum nào cho em theo với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,879
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back