Got Paid Mỗi ngày kiếm hơn 3$ cực dễ, chỉ cần up ảnh! [ImgBuck]

Cái hình thumbnail nó cho để làm gì thế =.=. Post forum mà không dùng code cho forum lại dùng link rồi kêu không có hình.

show cái proof tính từ ngày mình dc pay cho anh em có tinh thần nè :binhsua146:

ôi bác này cao thủ quá! mình xin add yh bác đc ko ạ! có j bác chỉ em thêm với em mới zo nên còn gà lắm. yh của em [email protected] mà cái thumbnail là cái nào vậy ạ?

chủ topic đi đâu rồi? vô cho anh em Ref hỏi chuyện 1 tý với :(( :binhsua36::binhsua32:

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

he he 1$ đầu tiên :binhsua168:

1 đô ít quá nên chưa dám pay về ^^

chủ topic đi đâu rồi? vô cho anh em Ref hỏi chuyện 1 tý với :(( :binhsua36::binhsua32:

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

bạn ơi cho mình xin yahoo để hỏi chút với :D mình mới nhập môn mà ko biết dùng những tool nào cả :D

Sao bạn? Kiếm được 1$ rồi thì cứ request đi bạn à, từ giờ đến thứ Năm kiếm được thêm thì request tiếp! Nó sẽ cộng dồn và trả cho bạn một lần vào thứ năm luôn!

Sao bạn? Kiếm được 1$ rồi thì cứ request đi bạn à, từ giờ đến thứ Năm kiếm được thêm thì request tiếp! Nó sẽ cộng dồn và trả cho bạn một lần vào thứ năm luôn!

cho mình xin cái tool để chơi cái này với :(

3$/day thì ngon đó. Vấn đề là có làm được không. Up cho chủ thớt nhé. Để nghiên cứu thêm về nó.

quái lạ từ chiều đến h ko thể vào site imgbuck và imagecherry được nữa. ko hiểu do mạng làm sao nữa @@

a e cho xin list site xxx ngon với để vào bon chen tí :D

quái lạ từ chiều đến h ko thể vào site imgbuck và imagecherry được nữa. ko hiểu do mạng làm sao nữa @@

a e cho xin list site xxx ngon với để vào bon chen tí :D
Vẫn vào bình thường mà bạn, imagecherry vừa pay tiền hôm nay.
List site để chiến đã post ở trang 7, bạn xem lại nghen!

Vẫn vào bình thường mà bạn, imagecherry vừa pay tiền hôm nay.
List site để chiến đã post ở trang 7, bạn xem lại nghen!

cho mình hỏi chút cái tool bạn nói ở trên thì bạn mua ah hay dùng crack thế :D mình tìm thì ko có crack mà phải bỏ tiền ra mua :D

cho mình hỏi chút cái tool bạn nói ở trên thì bạn mua ah hay dùng crack thế :D mình tìm thì ko có crack mà phải bỏ tiền ra mua :D

Tool đó phải mua đó bạn. Mình đang soạn cách chơi khác, chút nữa sẽ post lên chia sẻ với mọi người!

up cho bác chủ thớt, post kinh nghiệm cũng như hưỡng dẫn tận tình cho anh em newbie. nếu bác tốt thì chỉ lun là chơi PTU này nên mua tool nào và mua của ai.

Tool đó phải mua đó bạn. Mình đang soạn cách chơi khác, chút nữa sẽ post lên chia sẻ với mọi người!

Thank bác. Hướng dẫn a e newbie như mình đầy đu chút nha. Hihi
Mà tù hom qua đến h mình mới kiếm dc 0,0112$ .hix.di post 9 trag forum xxx.hix
Bạn cho mình xin ym dc ko :D

Thank bác. Hướng dẫn a e newbie như mình đầy đu chút nha. Hihi
Mà tù hom qua đến h mình mới kiếm dc 0,0112$ .hix.di post 9 trag forum xxx.hix
Bạn cho mình xin ym dc ko :D

9 trang mà đc mỗi 1 cent thôi à :(
đi tìm trang nào nhiều view ấy :D
mà mấy trang đó luật nó nghiêm lắm, mình bị ban mất 5 nick rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics