Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
mình chắc là thành viên kì cựu và nổi bật(=_=') hóng từ mùng 7 đến vẫn chưa có :))

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:23 AM ----------

group bạn lập từ lúc nào thế

Group của mình lập khoảng 1 tháng nay rồi.
Bạn cứ yên tầm đi.Hi vọng tối nay e nó về.:binhsua172:

Cho mình hỏi với là khi pix đã xác nhận pay thì khoảng bao lâu tiền sẽ về tới LR. reset LR là gì? thanks

Cho mình hỏi với là khi pix đã xác nhận pay thì khoảng bao lâu tiền sẽ về tới LR. reset LR là gì? thanks
LR thì cũng hên xui,thường thì 1-2 ngày,cũng có thể lâu hoặc nhanh hơn
reset LR là pix trừ đi số tiền sẽ trả trong acc chủ,sau khi reset xong thì phải đợi thêm 1 thời gian nữa $ sẽ về LR

hôm nay sao ko thấy pix reset điểm để pay nhỉ.Bấm pay từ đêm qua h vẫn thế.Có ai rs đc ko vậy

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

Cho mình hỏi khi Exchang từ LZ thì mất bao lâu tiền sẽ về BANKS. thanks :)
5p là cao bạn ạ.Nhưng có khi chờ 1h mà ko đc thì ban khiếu nại nó sẽ giải quyết cho ngay

Bà con Ơi tôi nhẬn tôi nhẬn ĐƯỢc tiỀn rỒi chia vui Đi sau 15 ngày nè 120$ yahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:)))

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

Chính thỨc out khỎi hỘi cỔ dài qua 100 trang page =))

Bà con Ơi tôi nhẬn tôi nhẬn ĐƯỢc tiỀn rỒi chia vui Đi sau 15 ngày nè 120$ yahuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:)))

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

Chính thỨc out khỎi hỘi cỔ dài qua 100 trang page =))

chúc mừng chúc mừng.
còn ai chưa thoát khỏi cái hội quái quỷ này ko nhỉ:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,014
173,082
Latest member
prophuclai

Most viewed of week