Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,406
MR
6.314
Sau tình hình lộn xộn ko biết topic này nó bay đi đâu rùi, thui lập lại cái mới nha :binhsua17:
@ Mình pay 3$ LR 2 ngày rùi chưa có vì Admin Pix nó chưa chịu pay, tình hình mọi người sao ????:binhsua18:

@update tình hình wmz và LR ở đây luôn nhé, nhanh hay chậm có ý kiến gì post chung luôn cho dễ theo dõi !:binhsua155:

Last edited by a moderator:
sặc máu,hèn gì trưa nay pay 3ID mỗi ID 3$ ,thường thì 2h là có $ vào wmz rồi mà h vẫn chưa có động tĩnh gì,chán vãi
pix dạo này lộn xộn quá ><

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

tình hình add thử 3 ID vào group xem thì đâu có bị banned
có phải làm vậy sẽ bik đc nik nào bị banned ko mn? Nếu ko banned sao nó ko pay,đyn quá ><

mình pay LR 3 ngày rồi mà cũng chửa thấy tiền về.:(

Sau tình hình lộn xộn ko biết topic này nó bay đi đâu rùi, thui lập lại cái mới nha :binhsua17:
@ Mình pay 3$ LR 2 ngày rùi chưa có vì Admin Pix nó chưa chịu pay, tình hình mọi người sao ????:binhsua18:
Nó ko đưa tiền đâu :)) nó tạm thu 3$ gọi là tiền "Rửa chức vụ" mới :-"

ngta đang sốt cả ruột mà bác cứ đùa ><
pix sao nổi cơn thế nhỉ ><

:binhsua117: Hết Qlink lại đến Pix chán quá... Bao giờ mới có proof đây :(

sặc máu,hèn gì trưa nay pay 3ID mỗi ID 3$ ,thường thì 2h là có $ vào wmz rồi mà h vẫn chưa có động tĩnh gì,chán vãi
pix dạo này lộn xộn quá ><

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:10 PM ----------

tình hình add thử 3 ID vào group xem thì đâu có bị banned
có phải làm vậy sẽ bik đc nik nào bị banned ko mn? Nếu ko banned sao nó ko pay,đyn quá ><

đúng rồi bạn ID nào bị band thì nó bị gạch 1 đường.

vậy là ID mình ko có gạch gì hek mà,vào vẫn load bình thường nữa
sao vậy trời !!!!!!!!!!!
mà mình mua ID đã add soft nhưng mình chỉ làm trên web chứ ko làm trong soft,ko bik có bị dính ko,mà pay kiểu này là nghi quá ><

đúng rồi bạn ID nào bị band thì nó bị gạch 1 đường.
cũng k đúng lắm. id của mình nó kêu dùng soft và bị ban k pay. nhưng vẫn log vào ầm ầm zz..
ban mà bị xám lại chắc do gõ sai nhiều

Éc, tình hình ko ổn, anh em nào có proof 2 ngày gần đây thì show hàng co bà con yên tâm cái, gì mà xài soft ko trả tiền ghê vậy ???
@ Giờ làm tiếp hay tạm ngưng ta ???

proof ngày hôm qua mình mới rút 3$ đây,vậy mà hnay pay 3 ID ko thấy tiền đâu,mới hwa vẫn bình thường

Éc, tình hình ko ổn, anh em nào có proof 2 ngày gần đây thì show hàng co bà con yên tâm cái, gì mà xài soft ko trả tiền ghê vậy ???
@ Giờ làm tiếp hay tạm ngưng ta ???
có đây. may mà có tạo vài group. chứ dồn hết vào group cũ chắc ăn cám r` :binhsua94:

Attachments

18.9 KB · Views: 71
Thỉnh thoảng WMZ nó vẫn về chậm 1 hoặc 2 hôm. Có gì mà đã ầm hết cả lên vậy

Nều Pay qua WMZ thì mọi người hãy đợi tối đa 3 hum xem thế nào... nẾu quá 3 hum thì lúc đó mới khẳng định đc còn mới có 1 2 hum thì chưa nói lên đc điều gì... CÒn pay qua LR thì tất nhiên là phải đợi lâu rồi :)

thỉng thoảng thì chỉ 1 ,2 người bị,nhưng hnay tất cả ae đều ko nhận dc tièn,và có ng đã chờ cả 3 đến 1 tuần
chán vãi

hôm qua vẫn nhận tiền đều đều, có gì đâu mà AE phải lo. Chắc hôm nay bọn nó hết WMZ nên chưa pay được thôi. Nếu ai muốn chắc chắn thì cứ nghỉ ngơi đến lúc có proof mới lại cày tiếp.

Mình vẫn nhận được xiền nè. đặt lệnh tối hum 14(tối khuya, hì ), nhưng sáng nay mới nhận dc. đưa lên cho anh em bớt lo

proof ngày 15 mà bác :-w là hôm qua mà :-w hôm qua thì vẫn bình thường thôi
hnay mới đáng nói

bác này giống mình nè...2 ngày rồi..mới gửi thư lên admin...đợi xem sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week