Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
thôi,hôm nay chính thức rút tên khỏi hội cổ dài.
25$ ngày 7 của mình cuối cùng đã về.
:binhsua27:
hjx trời ơi ngày 7 mình chưa đc pay chán quá chắc còn mỗi mình mình tủi quá :(( cường cho mình hỏi group đc pay đó của cậu tạo từ khi nào thế (thời gian ý)

chắ chắn nó sẽ pay mà, các bạn trong lúc chờ thì tạo group khác, làm ví LR mà pay.
cái group của mình cũng tạo khoảng hơn 2 tháng,

wmz đã pay bình thường, group vừa lập hôm kia, pay thử 3 $, hôm sau về luôn, đúng 24h, gõ bình thg, có j gõ đấy, ko gõ symbol >>> các bác cứ thê mà làm nhé :D

chắ chắn nó sẽ pay mà, các bạn trong lúc chờ thì tạo group khác, làm ví LR mà pay.
cái group của mình cũng tạo khoảng hơn 2 tháng,
trời group đc pay wmz của bạn dc hơn 2 tháng rui ah hĩ group tớ chưa đc đến 2 tuần thì bao h đến lượt đây ...khổ quá :((

haiz wmz vấn đề muôn thưở
mình có 5$ lẻ mà cũng dek chịu pay
mje nó

wmz đã pay bình thường, group vừa lập hôm kia, pay thử 3 $, hôm sau về luôn, đúng 24h, gõ bình thg, có j gõ đấy, ko gõ symbol >>> các bác cứ thê mà làm nhé :D
Cũng tùy người thì phải, mình pay WMZ 3 hôm rồi mà chưa thấy trừ tiền. Còn trừ rồi thì về ví rất nhanh.

lại thế
mình gõ 1 chữ đây,vẫn chưa banned và pay vẫn thế
ĐÃ NÓI PAY KO LIÊN QUAN ĐẾN VIỆC GÕ
OK

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member