Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
tùy người thôi bạn à nếu ID đó tạo lâu rồi thì vẫn đc pay bt
uh id m tạo lâu lắm rồi, mà m ko chắc có phải nó pay bt cho id lâu hay ko nữa

Mình pay ngày mấy quên rồi làm sao, còn $ bị treo làm sao =,=
quên thì thôi chứ có sao đâu bạn =.=", còn $ bị treo thì đợi nó về

tình hình các group pay trong ngày 7,8,9 có vẻ ko về ????? Pix hình như ko giải quyết các trường hợp ấy hay sao ấy điên wa :((

wmz có chỗ nào để mình tích vào khi có tiền thì nó báo về mail cho mình biết không nhỉ

ôi, hội cổ dài
:binhsua160:
vẫn chưa thoát ra đc cái hội này. 50$ wmz chưa về, 10$ LR vẫn chưa thấy trong ví LR
:binhsua76:

Admin mail lai cho minh nhu the nay :Hello,

There is a delay with WebMoney payments processing. Your request will be processed soon, don't worry.

Best regards
Vay ma tien van chua ve chu 90$ of minh...k biet LR on dinh k nhj de minh chuyen qua, bao gio cho den bao gio tien moi ve day:binhsua21:

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Admin mail lai cho minh nhu the nay :Hello,

There is a delay with WebMoney payments processing. Your request will be processed soon, don't worry.

Best regards
Vay ma tien van chua ve chu 90$ of minh...k biet LR on dinh k nhj de minh chuyen qua, bao gio cho den bao gio tien moi ve day:binhsua21:

chắc cỡ nữa tháng nữa àk,mình với bạn coi như tiền đó mất đi rùi,giờ làm chuyện khác hơi đâu mà chờ nè:))

Mình đã nhận WMZ sau những ngày nó treo dài dài :) Anh em ko phải cóng nhé !:)) ...Come on !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week