Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
lại một đêm!!!!!!!!!!!!!!!!!

chắc còn 1 số người nữa nhưng bỏ cuộc rồi.
mình thì qua LR đc pay 2 lần gần đây rồi nhưng cũng ko muốn bỏ 2 group kia, nhiều id pri 01 lắm. 50$ nữa chứ
thôi đi ngủ vậy.
:binhsua153:

lại một đêm lại một đêm nữa , tôi ngồi ôm cái đống nợ thôi....lại một lần nữa...pix ko pay rồi...tôi lại ngồi khóc mình tôi biết thôi....
nào tôi có dối gian khi tôi luôn ghi 2 từ.....mà nhận lấy với tôi nay chỉ thấy chờ thôi...tôi sẽ ko trách người....cũng ko trách cho pix pro.... vì tiền kia pix sẽ hứa trả thôi
và cầu chúc cho ae luôn mong đô la pây giờ......đợi chờ hết đêm nay sẽ đc thấy tiền thôi.....tôi sẽ luôn trực chờ...bấm f5 liên hồi.....tiền hãy mau mau bay về...về đi thôi

sao lại bỏ nào.:)).mấy cái nào được pay rồi.thì pay đều.còn cái cai nào chưa thì vẫn chưa.cứ đợi thôi.hayzzzz

sao lại bỏ nào.:)).mấy cái nào được pay rồi.thì pay đều.còn cái cai nào chưa thì vẫn chưa.cứ đợi thôi.hayzzzz
cái group mọi hum pay đều bỗng dưng hum nay tịt

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

cái group mọi hum pay đều bỗng dưng hum nay tịt

Tiền về Tiền về anh em ơi

Attachments

20.6 KB · Views: 37
Last edited by a moderator:
Ôi thế hả, tớ cùng hội dài cổ với bạn, chạy đi check xem sao
Hy vọng :binhsua52:

... Và rồi thất vọng

check di,check di.còn có vài anh em.gắg pay cho xong.ăn tết w người ta.bên ngoài.bọn nó.ăn scam wá trời kìa:))

wmz về ròi nè, mới về, mấy bạn vào check thử xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week