Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là pay về LR từ hôm kia mà vẫn chưa thấy trừ tiền trong group là sao đây :((

là chịu khó mà đợi típ chứ sao nữa

LR mình pay từ hôm kia mà giờ vẫn chưa thấy có không biết làm sao nữa, trong group thấy trừ tiền rồi:(

LR mình pay từ hôm kia mà giờ vẫn chưa thấy có không biết làm sao nữa, trong group thấy trừ tiền rồi:(
Từ từ rồi sẽ có $, mong làm gì cho nó khổ. " trong group thấy trừ tiền rồi" vậy không cần lo gì nữa đâu.

trong Balance trừ tiền rồi nhưng khi đến phần pay vào LR thì nó hết xiền :D , nên bạn phải đợi đợt mới thôi

hôm nay tiền về khá lẹ ^^
sáng 10h pay , khoảng 12h trừ tiền
h thì tiền đã về :))

khổ thật cái đề tài này vẫn bàn tán ah ai chơi pix 1 thời gian thì đâu có lạ gì về việc pix nó pay mà suốt ngày thấy than vãn
thông báo làm gì ko biết nữa
đến khi nào nó scam rồi lúc đó hãy hay các group lớn nó còn ko lên tiếng mà mấy thằng cò con dỗi hơn suốt ngày kêu la mà kêu la dc cái gì đâu để admin pix nó vào đọc rồi nó pay cho ah :))

LR vân~ vậy chậm vậy mà ,có j' đâu mà mấy bác cứ lăn tăn .mà hồi h pix nó có ném cam ai đâu mà lo .

có mình bị quỵt nè

lần nào pay cũng bị quỵt mất 0.0 mấy $ LR nè :((

điêu quá đi =))

khổ thật cái đề tài này vẫn bàn tán ah ai chơi pix 1 thời gian thì đâu có lạ gì về việc pix nó pay mà suốt ngày thấy than vãn
đến khi nào nó scam rồi lúc đó hãy hay các group lớn nó còn ko lên tiếng mà mấy thằng cò con dỗi hơn suốt ngày kêu la mà kêu la dc cái gì đâu để admin pix nó vào đọc rồi nó pay cho ah :))
Nói là nghe biết sống chỉ lo cho mình, có topic người ta lo thi post lên thôi, thấy LR pay nhanh thì người ta pay, con depay thì tránh với những người cần $ gấp.
Nếu không thích thì đừng vào topic này, vào rồi lại nc không đâu, không ai hoan nghênh đâu bác ah :(

cò con? thế mấy G lớn ko phải do 1 tập đoàn cò con nó qui tụ lại mà thành ak :)), mà xin lỗi chứ nếu Pix mà scam thì chắc G lớn nó ko phải sợ chết ng vì ko có tiền trả cho CÒ CON đâu ấy nhỉ :)), có mà G lớn scam luôn ý chứ :)), suy nghĩ gì mà phát biểu mắc cười, chắc đang làm CHỦ G nào bự lắm nhỉ, hay là cũng làm thuê cho G lớn?

trời ạ...đợi tối qua tới giờ..xiền chưa về..wmz đó nhe..đang định làm lại kiếm tiền uống cafe mà chán wwa

tình hình là hồi trước WMZ pix nó thường pay vào lúc 10 h đến 2h chiều h Việt Nam !
nhưng thời gian gần đây nó chuyễn sang pay vào lúc : có khi 9 đên 12h đêm , có khii 5 đến 8h sáng !
trong khoãng 10 ngày gần đây !
ngày nào mình cũng pay ,xem lại lịch sữ thấy vậy ! :binhsua17:

HiỆn tẠi thẤy pix pay wmz vào buỔi tỐi tỪ 10 ĐẾn 12h là chỦ yẾu

LR sao ngày hôm nay cứ mỗi lần đăng nhập là nó cứ gửi 1 mã pin để Verification PIN nhỉ, có ai gặp tình trạng này ko?

Mình lần đầu chơi tích wmz cũng đc kha khá rồi nên đang muốn chuyển tiền sang ATM các bạn có web nào chuyển tiền ngon uy tín send cho mình nhé .Ưu tiên VIETINBANK :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,790
Latest member
leeweixiao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week