• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Bây giở WMZ pay 1 lần/1 ngày vào khoảng 22h00. Không như trước đây pay 2 lần/ngày (13h-14h và 23h)
sai rỒi.. bÂy giờ vẪn 2 lẦn.. cÓ khi là 3 lẦn/1 ngày... cŨng cÓ hÔm 1 lẦn nhưng hẦu như đA sỐ 2-3 lẦn /1ngAy !!!

exchanger web nào là uy tính thế,em exchanger tại www.exchanger.vn 50lr nhập đúng mọi thông tin,nó nhận tiền rồi nhưng k chuyển về tk VCB của e,nó ghi trạng thái là đang xử lý ....k biết sao nữa

sai rỒi.. bÂy giờ vẪn 2 lẦn.. cÓ khi là 3 lẦn/1 ngày... cŨng cÓ hÔm 1 lẦn nhưng hẦu như đA sỐ 2-3 lẦn /1ngAy !!!
3 ngày nay nó pay 1 lần trên ngày từ ngáy 22/9 đến bây giờ. Trước đó thì đúng là pay 2 lần trên ngày.

---------- Post added at 07:20 AM ---------- Previous post was at 07:19 AM ----------

3 ngày nay nó pay 1 lần/ngày từ ngáy 22/9 đến bây giờ. Trước đó thì đúng là pay 2 lần trên ngày.

Um, m cŨng ĐỂ ý là tỪ ngày 22 wmz nó pay 1 lẦn vào 10h tỐi

mấy hôm trước pay LR ngon quá, sáng Request chiều pay, hôm nay lại bệnh cũ tái phát, phải chờ đợi nữa rồi

exchanger web nào là uy tính thế,em exchanger tại www.exchanger.vn 50lr nhập đúng mọi thông tin,nó nhận tiền rồi nhưng k chuyển về tk VCB của e,nó ghi trạng thái là đang xử lý ....k biết sao nữa
Trang này cũng uy tín mà bác, mình ex cũng vài lần rồi, nhưng tỉ giá không cao lắm, ex thì chậm trể, lần nào cũng phải nhắn khiếu nại rồi thêm cái SMS cho nó nữa @@

hôm nay bác nào đc pay wmz chưa vậy,hic mình order từ tối qua h chưa có,10$ của em,ko biết có sao ko,cái id chủ mình log ra vào nhiều wa:binhsua27:

mấy bữa nay wmz pay h nào vậy mấy bác
mới order trưa nay 11h như mọi hôm nhưng vẫn k thấy về :(

lo làm cái gì hả bác em cũng vậy thôi.cứ làm tẹt đi đến lúc hết delay nó pay cả cục cho sướng:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,167
171,247
Latest member
khuongem

Most viewed of week

Most discussed of week