Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
mình cứ 12h kém order 1h kém nó pay, mỗi ngày 1 lần :D

nếu 1h kém order thì 2h hơn nó pay, nói chung cứ cái tầm giờ đó là đc.

dao này pix pay đều đặn nhé
lr ko quá 2 ngày là có
:D

Ủa sao báo pay gùi mà từ trưa tới giờ tiền chưa về AP của mình nhỉ. gần 10 tiếng gùi.

Mình cũng bị nè báo pay LR từ tối qua mà giờ vẫn chưa được tiền về vậy nè.Có ai cho xin proof với:(

wmz cho nhanh đi r ex sang

chả hiểu sao các bác cứ thik pay = mấy loại kia, lr thì e còn hiểu nó đc giá, AP vs PP thì dùng WMZ ex sang còn đc nhiều hơn

Pay đc là sẽ có tiền
dù có chậm 1 tí
có khi 1 2 tuần ấy chứ
nhưng trung bình thì 2 ngày :D
LR đc giá 1 phần, exchange cũng dễ hơn 5$ là oke
còn wmz 20 30$ mới đc exchange
AP PP thì bó tay
chắc ng ta quen dùng đó mà :D
1 thói quen ko có lợi cho lắm :D
ngày xưa cug toàn pay wmz nhưng thấy giá thấp + exchange khó
nên giờ chuyển qua lr
lâu 1 tí nhưng thoải mái hơn
hì hì

thiếu gì bạn
exchanger.com
goldexchanger.vn
gần gần vậy
lên gg search lại là oke

nó đã trừ $ trong tài khoản là OK rồi bạn , chỉ sợ nó ko trừ. chả có j lo cả.

Mấy hôm nay có bác nào được pay trong lR chưa ah, hic, 4 hôm rùi mà chưa tahays động tĩnh gì. Mấy hôm trước nó pay đều lắm mà, có ai có thông tin gì khong cho em bớt lo T_T

ai mà chẳng biết LR pay lâu có j đâu mà lo lắng quá vậy ! nếu lo thì chuyển qua WM đi nhanh ngày pay 2 lần giá tốt khỏi lăn tăn . chứ pix hồi h có scam ai bao h đâu là sợ ...

3 ngày rồi mà pix nó chưa trừ tiền trong acc pix mình xài LR có ai bị vậy không ! chỉ sợ no ban acc chủ group thì toi

ai mà chẳng biết LR pay lâu có j đâu mà lo lắng quá vậy ! nếu lo thì chuyển qua WM đi nhanh ngày pay 2 lần giá tốt khỏi lăn tăn . chứ pix hồi h có scam ai bao h đâu là sợ ...

No lại quay về thời kỳ phải đợi, rồi tầm gần 1 tuần nó mới pay và trừ tiền balance , hix :-<
Kiểu này chắc nó hết tiền trong tk LR hay wmz rồi, phải đợi nó update balance thôi.
Nếu ko thì chuyển sang dùng lại WMZ. cho khỏe

Mình pay về AP để chơi ptc, Pix đã trừ balance của mình từ trưa hôm wa, nhưng đến giờ gần 24 tiếng gùi mà mình không nhận được tiền.Tuy các bạn nói ko sao nhưng mình thật sự lo lắng vì từ đó đến giờ chưa gặp tình trạng này.

Mình pay về AP để chơi ptc, Pix đã trừ balance của mình từ trưa hôm wa, nhưng đến giờ gần 24 tiếng gùi mà mình không nhận được tiền.Tuy các bạn nói ko sao nhưng mình thật sự lo lắng vì từ đó đến giờ chưa gặp tình trạng này.

Kiểu này thì nó giống bữa trước rồi còn gì, nó bắt mình phải đợi gần 1 tuần chứ ko ít, lúc trước tình trạng này cũng bị đó, từ lúc pix banned ip việt nam đến giờ nó vẫn bị, lâu lâu nó bị ko biết tớ nói có chính xác ko. Nó ko trừ balance cho đến 6-7 ngày nó mới trừ balance và pay.

Mí bác nào được trừ balance mà thanh toán bằng LR từ ngày 12/8/2011 thì cứ show proof lên đây cho anh em khỏi hoang mang và lo lắng nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week