Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Pix đã Pay nhưng tiền chưa có trong Ví, cái này mới nha =)) . Lần đầu tiên có kiểu này. Chẳng hiểu nhỉ :-?? , hay phải mail cho Admin Pix :">

pix đã báo Pay, còn WMZ thì chưa có tiền. Có ai bị như em ko ?

Báo pay thì tốt rồi cậu, sợ nó chưa trừ tiền balance của mình thôi. hihi. Nó đã báo pay thì ngồi chờ tiền thôi, nên 1 phần ko phải lo lắng, chỉ sợ mấy đứa chua báo pay (chưa trừ balance trên pixprofit) là có vấn đề hoặc khoảng thanh toán LR đó nó hết fund trong tài khoản LR nên báo pay chậm.

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Pix đã Pay nhưng tiền chưa có trong Ví, cái này mới nha =)) . Lần đầu tiên có kiểu này. Chẳng hiểu nhỉ :-?? , hay phải mail cho Admin Pix :">

Nếu cậu nhận LR thì bị tình trạng chung mấy bữa nay rồi, nó lâu lậu bị thế mà :">, còn nếu là wmz thì phải xem lại =))

Có ai bị như em ko :">, request ngày 10/8/2011 luôn đấy mà bi giờ...

Balance
updated periodically, not immediately

18.067

Attention! Be careful choosing your PayPal option. Wrong (incorrect) choise may lead to the payment hold and you won't get your payment.
Payment in progress, will be done to:

Payment system:
Liberty Reserve
Account:
U311XXXX

Cầu mong trời nó đừng phạt sử dụng soft ko thanh toán nhé kaka

Last edited by a moderator:
pix đã báo Pay, còn WMZ thì chưa có tiền. Có ai bị như em ko ?
thấy mấy pro chém bên topic Update tưởng post bên đó được, ai ngờ bị mod close, haizz, e cũng bị tình trạng như bác này, WMZ request pix trừ tiền trong balance rồi mà trong ví vẫn chưa có tiền, đây có phải lần đầu tiên WMZ bị ko mấy bác...

thồi đi mấy bác, mới pay chậm vài ngày đã la om xòm. có luc nửa tháng thằng PIX nó mới pay , huống chi mới 2 3 ngày đã la om xòm............

thồi đi mấy bác, mới pay chậm vài ngày đã la om xòm. có luc nửa tháng thằng PIX nó mới pay , huống chi mới 2 3 ngày đã la om xòm............
huhu, chừng nào nó chưa trừ balance mà vẫn để tiền đó thì e vẫn cắn răng chịu đựng, còn này nó trừ rồi... mà tiền thì đâu ko thấy... giờ e chỉ hỏi mấy pro có phải lần đầu tiên WMZ bị vậy ko mà, bình thường chỉ có LR vậy thôi... giờ chỉ còn biết ngồi chờ, 24 giờ sau tính tiếp... haizzz

Tưởng mình mình bị , ai dè nhiều vậy . Pix chuẩn bị lên thớt chăng ?
Pix đã Pay nhưng chưa thấy tiền trong WMZ :(

Nếu ai sợ thì đừng làm, đừng có kêu nhiều mọi người hoang mang. Thích thì proof đây nhé.

bác này ném gạch ghê quá, hình như pro quá thì ko để ý gì đến xung quanh nhỉ, pác đọc kĩ xem nãy giờ có reply nào bảo nó scam ko, cũng chẳng ai bảo sợ cả, đây là tình hình chung của nhiều bạn kể cả newbie và pro thì pm nhờ các pác khác xem giùm thôi, con người ai cũng có quyền hỏi mà................
đôi lời góp ý thôi, e ko có ý war, bác đừng giận, chỉ là cái tính e nó thế, bức xúc thì lên tiếng.....................
----------------------------------------------------------------------------
update tình hình mới nhất, ví WMZ đã cộng, mọi người vào check lại thử xem, chiến tiếp :)

Nếu ai sợ thì đừng làm, đừng có kêu nhiều mọi người hoang mang. Thích thì proof đây nhé.

Chỉ bác này được pay thôi sao hix... chắc đang sắp hàng đợi.....

Cái LR nó chưa trừ balance pixprofit, bác nào có ai bị thế này ko >"< bác nào chơi rút bằng LR lên tiếng cái nào....

wmz thì vẫn pay bình thường, 9,10,11 tui vẫn pay bình thường mà
Hix vấn đề là ở tui pay LR có bác nào pay LR bị tình trạng chưa trừ balance thì lên tiếng đi huhu :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Tưởng mình mình bị , ai dè nhiều vậy . Pix chuẩn bị lên thớt chăng ?
Pix đã Pay nhưng chưa thấy tiền trong WMZ :(

Từ khi request đến khi có tiền trong tài khoản tầm 3 -4h đó bạn , pay 11 h 2 3h chiều là có , còn pay 23h tầm 2 3 h sang là có tiền trong tai khoản

bác này ném gạch ghê quá, hình như pro quá thì ko để ý gì đến xung quanh nhỉ, pác đọc kĩ xem nãy giờ có reply nào bảo nó scam ko, cũng chẳng ai bảo sợ cả, đây là tình hình chung của nhiều bạn kể cả newbie và pro thì pm nhờ các pác khác xem giùm thôi, con người ai cũng có quyền hỏi mà................
đôi lời góp ý thôi, e ko có ý war, bác đừng giận, chỉ là cái tính e nó thế, bức xúc thì lên tiếng.....................
----------------------------------------------------------------------------
update tình hình mới nhất, ví WMZ đã cộng, mọi người vào check lại thử xem, chiến tiếp :)

Tui cũng nóng tính giống bác, mà tui cũng chẳng ném gạch ai cả. Nhưng bác thử xem, đây đâu phải lần đầu tiên Pix pay chậm như vậy đâu mà mọi người đã sốt ruột. Gây hoang mang cho nhiều người khác nữa.

Admin piX SCAM rồi, đừng ai làm nữa để mình làm thôi :"> :

tình hình hiên tại là tương đối phức tạp. lý đo là pix đã cảnh báo ko dc dùng soft. dụ này ko sốt ruột thì ko dc rồi . pay lúc 3$ , mà $ lên 15$ rùi vẫn chưa thấy động tĩnh .
trước ngày 10 thì pay vẫn ổn , sau ngày 10 thì bó tay chịu trói luôn . ai làm việc bên mấy team lớn thì pm hỏi thử chủ team xem thế nào rùi thông báo cho anh em cày nhé, kẻo lại ăn cháo trắng thì mòn răng mất.

Lần trước cả gần 3-4 ngày nó mới pay cả LR và WMZ mà, khi nào > 7 ngày mà chưa pay lúc đó hay lo !

Chán phèo, vẫn chưa trừ balance rút bằng LIBERTYRESERVE, kiểu này giống như đợt trước rùi, sao nó cứ trì trệ mãi thế nhỉ, đang cần tiền gấp mà nó cứ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,319
172,343
Latest member
concuunon
Back
Top Bottom