• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
Mình cũng còn 10$ chưa được pay
Nhưng mình nghĩ ko phải bị Baned đâu
Vì theo dõi các diễn dàn đã số chưa pay là sử dụng pay qua LR (mình cũng vậy) còn PAY qua WMZ,PP thì gần như bình thường. bằng chứng là ở trên đã có bạn pay $3 bằng WMZ mới hôm qua 15/07... trong khi tình hình này đã diễn ra từ hôm 13/07 rồi!
Theo mình nghĩ các bạn nên nó rõ là đã PAY bao nhiêu $, bao nhiêu ngày và quan trọng là PAY qua đâu để mọi người có thề nhận định tình hình
Còn mình thì sẽ tạm thời tách 1 số acc pri 0 qua 1 nhóm khác để làm đủ 3$ thì sẽ PAY qua WMZ or PP để xem tình hình có như vậy ko?
Bạn nào rãnh thì cũng làm vậy đừng rối lên!!!

:binhsua53:có thể đứa kế toán bên LR hốt tiền chạy rồi cũng nên!!!

hú hồn, 2 tuần rồi giành tiền chưa pay, nghe anh em nói thế vào pay liền, cầu trời...

tổng kết tình hình chung ngày 16/7 là chưa ai có tiền về
còn hôm qua thì vẫn bình thường

tổng kết tình hình chung ngày 16/7 là chưa ai có tiền về
còn hôm qua thì vẫn bình thường
:binhsua29: ta PAY từ hôm 13/07/2001 mà tới giờ vẫn chưa nhận được tiền nè => hôm qua làm gì bình thường

mấy bác pay LR thì 1 tuần là cao nhé , cho nên ko sợ , còn wmz nhanh là 24h , chậm là 48h , ai pay wmz hơn 72h chưa có $ thì nhảy cầu với tớ

thường wmz pay 11h là nhanh nhất,tớ vẫn pay h đó thì 1h là tiền về,trước h vẫn thế
có hôm nay nó dở chứng h vẫn ko thấy tiền đâu

Còn ai hơn tớ hem, ngày 16/7/2011 vào lúc 8 giờ tối hehe

có proof rồi à :))
mà cậu gõ trên soft hay web thế

:binhsua95: có tiền kì
Sẳn cho hỏi trang nào MUA WMZ TỰ ĐỘNG thế?
Vì ko biết bán WMZ cho trang nào nên phải chuyển qua LR lâu như quỷ . . .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom