Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!!

Status
Not open for further replies.
anh ecap xài soft asian à.
1 số soft như maytram,xiao có lẽ admin đã lờn mặt
anh e tìm tới một số soft kín đáo hơn xem
chúc anh e mau qua cơn khó khăn để capt ra thật nhiều $

anh ecap xài soft asian à.
1 số soft như maytram,xiao có lẽ admin đã lờn mặt
anh e tìm tới một số soft kín đáo hơn xem
chúc anh e mau qua cơn khó khăn để capt ra thật nhiều $
kura đc chị P pay $ chửa em:)

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

:binhsua95: có tiền kì
Sẳn cho hỏi trang nào MUA WMZ TỰ ĐỘNG thế?
Vì ko biết bán WMZ cho trang nào nên phải chuyển qua LR lâu như quỷ . . .
của bác đây:moneyexchange.vn ớ mà sao pay LR từ 13/7 mà giờ vẫn chưa done đc là sao ta:((

Pay từ đêm 11/7 LR đây, tổng cộng 18$ 3 acc chủ mà giờ chưa acc nào done hết, thế này thì mang laptop đi cắm ăn đỡ chờ nó pay thôi :binhsua41:, vét sạch LR mua soft asia của bác ecap mà ko dám xài, nó mà ko pay 1 cái thì ta thề ta sẽ về miền Tây tìm lá ngón ăn tự xử, à quên tự tử :binhsua53: =))

Pay từ đêm 11/7 LR đây, tổng cộng 18$ 3 acc chủ mà giờ chưa acc nào done hết, thế này thì mang laptop đi cắm ăn đỡ chờ nó pay thôi :binhsua41:, vét sạch LR mua soft asia của bác ecap mà ko dám xài, nó mà ko pay 1 cái thì ta thề ta sẽ về miền Tây tìm lá ngón ăn tự xử, à quên tự tử :binhsua53: =))
Chia buồn với bác..lá ngón nge nói ở miền núi mới có...định làm mị trong vợ chồng a phủ à ( mới thi đại học xog nên vẫn còn dư âm)

Chia buồn với bác..lá ngón nge nói ở miền núi mới có...định làm mị trong vợ chồng a phủ à ( mới thi đại học xog nên vẫn còn dư âm)
Thì thế, miền Tây thì làm quái gì có lá đó, thề zậy để khỏi chết =)):)) Tình hình là vẫn chưa done, contact qua mail thì chưa reply :binhsua41:

Thì thế, miền Tây thì làm quái gì có lá đó, thề zậy để khỏi chết =)):)) Tình hình là vẫn chưa done, contact qua mail thì chưa reply :binhsua41:
1 ngày sau mới có mail trả lời. mà chắc câu trả lời thì cũng đoán đc r` :-<

Anh em đừng có bao giờ Contact mail cho admin. Điều đó ko tốt. Vì những ai contact sẽ bị admin nghi là use soft. Thằng admin nó đã có thông báo rằng lâu lâu bị delay với LR nên thanh toán hơi chậm trể. Yên tam 1 điều rằng tiền sẽ về với mình thôi :).

nhưng mà wmz cũng chưa thấy thanh toán mà bạn, binh thường 1 ngày là có rồi, h 2 ngày rồi vẫn chưa thấy tăm hơi :binhsua53:

Các bác đọc cái này chưa ở web :If you have any questions, contact admin via [email protected]. Persons contacting our payment processors or any other e-mail (disclosing any information or not), will be banned without any warnings.
Dịch đại là ai sài email tới nó mà hỏi vấn đề về tiền là nó ban luôn đó

mình đã nhận đc reply của admin sáng nay.
Hôm qua mình hỏi sao tiền về chậm hơn thường ngày,check thử ID mình xem có phải bị banned rồi ko?
Sáng nay nó rep : Bạn cứ yên tâm.Chỉ là tiền về chậm thôi

Vãi chưởng với các bợn, loạn cả lên làm cái gì :) , ai ko tin thì cứ tự mình Pay và chờ đợi xem kết quả thế nào chứ đừng làm người khác hoang mang :)), nói thật với các bạn là nghe cái tin ko Pay mình càng gõ mạnh để Pay thử =)) chả phải nghe bố con thằng nào cả :"> , phải tự mình làm để biết chứ 10 người 100 ý kiến :)

Vãi chưởng với các bợn, loạn cả lên làm cái gì :) , ai ko tin thì cứ tự mình Pay và chờ đợi xem kết quả thế nào chứ đừng làm người khác hoang mang :)), nói thật với các bạn là nghe cái tin ko Pay mình càng gõ mạnh để Pay thử =)) chả phải nghe bố con thằng nào cả :"> , phải tự mình làm để biết chứ 10 người 100 ý kiến :)
toàn ae đã pay mà tiền ko về chứ có ai thèm tung tin làm j hả bạn???
Thế trưa nay bạn pay thử đi rồi vào xem có loạn ko nhé :))

toàn ae đã pay mà tiền ko về chứ có ai thèm tung tin làm j hả bạn???
Thế trưa nay bạn pay thử đi rồi vào xem có loạn ko nhé :))
ko bao giờ mình loạn bạn ạ :)) ko pay thi nghỉ làm, chuyện quá bình thường :">

nói thế cũng nói đc,cười trên sự đau khổ của ae ah ,hay nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week