Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
LR tối qua order mà giờ trong tk đã có tiền rồi
còn Z đã 1 tuần, tưởng Z nhanh hơn chứ

đã qua rồi mùa cam rụng :)) có tiền mua quà noel rồi
giờ chờ Z về mua sắm tết thôi

333.jpg cuoi cung thi sau 21 ngay cho doi no cung chiu rs :binhsua07: yo a pix the:))

Hehe, LR pay nhanh quá. Mới order trưa qua đến sáng nay đã có.

sax mấy ông vui ghê tui hơn 50$ Z 7 ngày chưa về nè :binhsua04:

chúc mừng các anh các chú các cô các chị các mẹ nhé. mặc dù Z của mình chưa về nhưng LR của các bác đã đc rs thiệt làm mình cũng vui wá hahahaha ồ ye :binhsua113:

Lr về rùi nhé các bạn. chờ mãi ko đc, gửi mail cho nó nó bảo sẽ xử lý trong vòng 1 tuần. ai ngờ có 2 ngày. hjhj

Lr về rùi nhé các bạn. chờ mãi ko đc, gửi mail cho nó nó bảo sẽ xử lý trong vòng 1 tuần. ai ngờ có 2 ngày. hjhj
Cho mình nhờ cái nội dung mail của bác tí đi ,mình dốt tiếng anh quá ...!

Đây:
Hello Admin !
Why do I place an order for payment in a long time so I still have not paid me. While I have great need of money to take care of life. I look forward to early resolution to the payment of effort in worklonger. Thank you!

Nó trả lời: There is a delay. I expect your payment to be processed in one week. Sorry for the delay

Good luck ! :D:binhsua12:

Èo, chúc mừng cả nhà, mãi ko để ý cái topic này lên view ghê quá , chắc phải lập nhà mới :)

Không phải Do Gửi mail đâu cậu à..Tới lúc nó pay thì nó pay hết thôi.lúc trước tớ gửi mail và no cug reply y vậy nhưng tới bây giờ..gần 2tuan nó mới pay ấy...mail cho nó.cũng như mail cho cục đá thôi.:));;;;;;;;;;;;;;;;;;;

Không phải Do Gửi mail đâu cậu à..Tới lúc nó pay thì nó pay hết thôi.lúc trước tớ gửi mail và no cug reply y vậy nhưng tới bây giờ..gần 2tuan nó mới pay ấy...mail cho nó.cũng như mail cho cục đá thôi.:));;;;;;;;;;;;;;;;;;;
tui mail loạn xì ngầu thằng Z lúc trước nè. đúng như bác nói tới lúc nó pay là pay ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week

Most discussed of week