Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
CÁC BẠN YÊN TÂM ĐI. MÌNH CÓ LINH CẢM HÔM NAY PIX NÓ SẼ RESET CHO NHỮNG ANH EM TRÊN 10 NGÀY LR HOẶC Z. (Vì mình có mấy cái acc pay LR 19 ngày rồi mà :"> )

Tớ gửi thư cho Admin nó tk tớ thế này này! "Sorry for the inconvenience. The problem is temporary and being solved."
Theo các cậu tối nay những ai chưa được reset thì sẽ co tiền ko nhỉ:binhsua72:

xíu nó pay cho mà có gì đâu.hôm qua ngồi cạp bánh thay vì cạp gõ nó pay cho mà mắc nghẹn lun.:l pix is crazing

CÁC BẠN YÊN TÂM ĐI. MÌNH CÓ LINH CẢM HÔM NAY PIX NÓ SẼ RESET CHO NHỮNG ANH EM TRÊN 10 NGÀY LR HOẶC Z. (Vì mình có mấy cái acc pay LR 19 ngày rồi mà :"> )

thắp đuốc sáng lên tia hy dzọng trong màn đêm leo lét

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:07 PM ----------

xíu nó pay cho mà có gì đâu.hôm qua ngồi cạp bánh thay vì cạp gõ nó pay cho mà mắc nghẹn lun.:l pix is crazing

tui cũng đang cạp bánh
nghe you nói
chạy đi lấy ca nước thủ sẵn =))

Tớ gửi thư cho Admin nó tk tớ thế này này! "Sorry for the inconvenience. The problem is temporary and being solved."
Theo các cậu tối nay những ai chưa được reset thì sẽ co tiền ko nhỉ:binhsua72:

Lần này có vẻ trả lời mail khác. hehe. Tối nay có biến rồi :))

Ây dạ đó h ko có xem tình hình pay của pix ... bữa nay thấy linh cảm hok tốt vào đây thì thấy mọi người nói LR mà pay chậm của nữa tháng :|:|:|................
Cái vụ này hơi bị căng à nha :(:(
Mình mới pay ngày hôm quá là ngày CN 18/12/2011 ... mà thường thì ngày này mà Pay cũng hơi bị trục trặc tỉ lệ cao :|:| cầu trời cho con đừng có bị ..... tiền hết rồi .......

Ây dạ đó h ko có xem tình hình pay của pix ... bữa nay thấy linh cảm hok tốt vào đây thì thấy mọi người nói LR mà pay chậm của nữa tháng :|:|:|................
Cái vụ này hơi bị căng à nha :(:(
Mình mới pay ngày hôm quá là ngày CN 18/12/2011 ... mà thường thì ngày này mà Pay cũng hơi bị trục trặc tỉ lệ cao :|:| cầu trời cho con đừng có bị ..... tiền hết rồi .......
chơi pix nhiều luyện giác quan thứ 6 toàn Gia Cát Dự cả:binhsua02:

19 ngay nhe cac bac LRRRRRRRRRRR thang pix k pay cho mik:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

year! ơ hơ vui quá..........................................................................thằng pig nó vẫn giữ tiền giúp em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,449
Latest member
nobleklassecomvn

Most viewed of week

Most viewed of week