Mỗi ngày 1 proof + các vấn đề về wmz và LR!!!!! (ver. 1)

Status
Not open for further replies.
cac anh oi chi dum em voi em co 2 cai groud hix cai cu duoc 3 do pay thi hum sau co tien hx cai moi hum nay gan 20do rui hon tuan chua thay dau hix la the nao vay anh chi dum em voi

hôm nay ko thấy Z hay LR về j hết:)) ! đủ $ pay rồi mà ko biết nên chọn tài khoản nào pay đây :))

cac anh oi chi dum em voi em co 2 cai groud hix cai cu duoc 3 do pay thi hum sau co tien hx cai moi hum nay gan 20do rui hon tuan chua thay dau hix la the nao vay anh chi dum em voi
cũng thường thôi! cứ chờ chờ và chờ trình trạng chung mà - có thể đến 15 ngày
Hôm nay có ai dc rs WMZ or LR ko? còn PP pay bình thường ko thế :binhsua04:

LR 18 ngày vẫn chưa đc rs tình hình căng thẳng quá các bác ah...ai còn sót như mình không:binhsua75:

---------- Post added at 12:25 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

thông thường LR pay vào h nào vậy các thím?????

tìn đã về làng nha các bác :)

gét wmz ở chỗ nó bắt ng gửi mất thuế :|[/QUO
mất thuế là sao vậy bạn? Mình định làm tới gần Tết rồi mới bán lấy tiền tiêu tết đây. Mà mấy hn nó chưa pay cho gì cả.

Giờ lại đến WMZ ngồi hóng. 4 ngày rồi :|
Bạn này giống mình. Nó ko trả mà hôm qua còn bị banned mất 9$.:binhsua04:

từ hôm mà mình gởi mail cho nó thì ngày nào mình pay là tối có. G mới hay cũ gì cũng đều có. chắc hối thúc quá nên nó pay theo id ;))

LR 19 ngày chưa RS, WMZ 4 ngày rồi cũng chưa RS, kiểu này phải gửi mail cho pix thôi, hết tiền đi chơi noel :((

Sao nó pay kiểu gì kì quái vậy nhỉ? Người đợi hàng bao nhiêu ngày chưa pay. Người order phát pay luôn. Bó tay với thằng pix.:binhsua04:

bó tay,tưởng chuyển sang wmz thoát kiếp chờ,h đến lượt ông wmz,3 group rồi đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week