Warning Mời Guildgold 9 vào giải quyết 6xx$ PP của khách

Status
Not open for further replies.
Proof thì hoàn toàn không có
Vậy mà vẫn đc đăng topic report mình ?

Như mod nói:
Proof giao dịch thoả thuận mua bán giữa 2 bên :
không có
Proof refund vào tài khoản mình: không có
Đoạn chat giữa 2 người bàn về vụ này : không có

Và bạn Trí muốn mình chụp ảnh giao dịch acc PP, ok mời bạn xem(mặc dù mình đ" hiểu sao mình phải làm thế cơ?):

Bạn Trí này hoàn toàn nói xuông, proof cung cấp thì nhảm, ko liên quan đến vấn đề
==> Cố tình vu khống mình để lấy tiền của mình, đề nghị mod xử lý vì thằng này làm ảnh hưởng uy tín của mình

Mình và Trí đã kết thúc từ topic này : https://mmo4me.com/threads/close.222046/

Vậy mà đ" hiểu sao hôm nay còn lên đây post những đoạn nhảm nhí và đòi tiền không có bằng chứng ?

Sau comment này mình xin phép ko trả lời gì thêm vì mất thời gian mà chả được cái lợi lộc khỉ gì
Và minh xin phép mod là mình không làm theo bất kỳ yêu cầu nào của thằng Trí nữa nhé. Chắc nó ko có việc làm nên GATO, yêu cầu này nọ vs mình. đhs ?

Cuộc sống này là vậy đó :) Lúc làm ăn thuận lợi thì chả thấy làm sao :) Khi làm ăn có vấn đề là bản chất thối bựa lộ ngay được :)

@danhmay24h @legialoc @dinhkienphong @Sir.NamTuoc

Cho MOD vô teamviewer đi, quay video như SHIT. *** thèm quay login luôn, tự nhiên vô video gặp ngay 2 cái trang có sẵn balance. Edit sẵn bằng FireBug add-on trên firefox rồi à?

Đề nghị quay lại thì anh em tin :p

Cho MOD vô teamviewer đi, quay video như SHIT. *** thèm quay login luôn, tự nhiên vô video gặp ngay 2 cái trang có sẵn balance. Edit sẵn bằng FireBug add-on trên firefox rồi à?

Đề nghị quay lại thì anh em tin :p
có phần email đó
xem kỹ đi rồi phán bạn

có phần email đó
xem kỹ đi rồi phán bạn

Email có sao đâu bạn, bạn khoe 2 trang balance âm tiền và limited mà. Nhưng 2 cái đó edit trước được :D thôi nói chung là cái topic này đọc mãi cũng chả hiểu report cái gì, mệt thiệt :p

Email có sao đâu bạn, bạn khoe 2 trang balance âm tiền và limited mà. Nhưng 2 cái đó edit trước được :D thôi nói chung là cái topic này đọc mãi cũng chả hiểu report cái gì, mệt thiệt :p
Pa *** thấy ng.ta click vào hả pa?

Cái click đó là mở liên kết trong ra tab mới, tab list mail ấy chẳng ảnh hưởng gì đến 2 tab mở sẵn kia, Cái cần là phải load lại 2 tab kia xem có bị chỉnh sửa gì không :D

Cậu này chuẩn nè. Vô video mà load sẵn tab show hàng rồi thì thôi chụp ảnh cho nó nhanh, khác gì nhau đâu :p

quay video là phải từ lúc đăng nhập -> click new tab phải F5

@@
đọc tới đọc lui, loạn não quá
chẳng biết ai có lí, ai vô lí nữa

thôi đi ra, lại luyện phim Hàn cho đỡ hại não

làm lại cho nó thuyết phục kìa bác , từ login cho đến check acc luôn , mà thêm tý nhạc cho sinh động nữa . em góp ý thôi nhá

Proof thì hoàn toàn không có
Vậy mà vẫn đc đăng topic report mình ?

Như mod nói:
Proof giao dịch thoả thuận mua bán giữa 2 bên :
không có
Proof refund vào tài khoản mình: không có
Đoạn chat giữa 2 người bàn về vụ này : không có

Và bạn Trí muốn mình chụp ảnh giao dịch acc PP, ok mời bạn xem(mặc dù mình đ" hiểu sao mình phải làm thế cơ?):

Bạn Trí này hoàn toàn nói xuông, proof cung cấp thì nhảm, ko liên quan đến vấn đề
==> Cố tình vu khống mình để lấy tiền của mình, đề nghị mod xử lý vì thằng này làm ảnh hưởng uy tín của mình

Mình và Trí đã kết thúc từ topic này : https://mmo4me.com/threads/close.222046/

Vậy mà đ" hiểu sao hôm nay còn lên đây post những đoạn nhảm nhí và đòi tiền không có bằng chứng ?

Sau comment này mình xin phép ko trả lời gì thêm vì mất thời gian mà chả được cái lợi lộc khỉ gì
Và minh xin phép mod là mình không làm theo bất kỳ yêu cầu nào của thằng Trí nữa nhé. Chắc nó ko có việc làm nên GATO, yêu cầu này nọ vs mình. đhs ?

Cuộc sống này là vậy đó :) Lúc làm ăn thuận lợi thì chả thấy làm sao :) Khi làm ăn có vấn đề là bản chất thối bựa lộ ngay được :)

@danhmay24h @legialoc @dinhkienphong @Sir.NamTuoc
proof còn chơi youtube! Kiếm tiền mọi lúc mọi nơi.

Hi,
Mình xác nhận có giao dịch ipad air và không nhận được hàng nên sẽ được refund lại tiền vào acc.
Mình cũng hứa giúp Trí with về khi PayPal cho with.
Xem clip thì không thấy tiền đâu nên có vấn đề gì anh em trao đổi với nhau nhé.
Đọc topic đúng là đau đầu thật.
Nói chung cả 2 anh em nên từ từ nghiên cứu chứ cứ như đúng là rất hại não.

tao hỏi thật topic này nói về vấn đề gì vậy, khoe thu nhập tháng 11 củ và cái lảm nhảm gì không biết, có phải sinichi *** đâu mà hiểu :v

Hi,
Mình xác nhận có giao dịch ipad air và không nhận được hàng nên sẽ được refund lại tiền vào acc.
Mình cũng hứa giúp Trí with về khi PayPal cho with.
Xem clip thì không thấy tiền đâu nên có vấn đề gì anh em trao đổi với nhau nhé.
Đọc topic đúng là đau đầu thật.
Nói chung cả 2 anh em nên từ từ nghiên cứu chứ cứ như đúng là rất hại não.

Vãi ?

phuongadtMember

Vãi ?

phuongadtMember
Em àh... Khách không hoạt động MMO.... và khách đã tạo acc để comfi vấn đề thôi....nếu cần xác nhận thì phone nhé e

Từ cái lần chơi bẩn mình cái vụ này là t đ*eo thích rồi :D
https://mmo4me.com/threads/moi-ban-richer-vao-giai-thich-ho.191752/
Bạn àh....mình xin giải thích topic đó...nhưng hơi muộn bạn cũng hiểu cho nhé..

Thứ 1: mình vs bạn chả có hiềm khích gì...tại sao mình phải report bạn?? phải có vấn đề mình mới làm....Thời điểm đó @guildgold9 mua bán cùng làm chung PP với trí thì cậu lúc đó cũng mua bán PP...và chọt qua chọt lại về giá cạnh tranh...nên acc GG9 bị banned và nhờ mình giúp đỡ...lúc đó sao mình đưng ngoài đc...

Thứ 2: bạn cứ suy nghĩ giờ mình chả cần giải thích làm gì...mình vào tập trung chuyên môn để xử lý số tiền kia của mình.....bạn thông cảm...cần thì ra YH ae nói chuyện cho dễ

cảm ơn

Bạn àh....mình xin giải thích topic đó...nhưng hơi muộn bạn cũng hiểu cho nhé..

Thứ 1: mình vs bạn chả có hiềm khích gì...tại sao mình phải report bạn?? phải có vấn đề mình mới làm....Thời điểm đó @guildgold9 mua bán cùng làm chung PP với trí thì cậu lúc đó cũng mua bán PP...và chọt qua chọt lại về giá cạnh tranh...nên acc GG9 bị banned và nhờ mình giúp đỡ...lúc đó sao mình đưng ngoài đc...

Thứ 2: bạn cứ suy nghĩ giờ mình chả cần giải thích làm gì...mình vào tập trung chuyên môn để xử lý số tiền kia của mình.....bạn thông cảm...cần thì ra YH ae nói chuyện cho dễ

cảm ơn
tưởng thớt và gg9 nhiều tuổi, hoá ra cả 2 còn nhỏ xíu nhỉ!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,718
171,820
Latest member
0379158236
Back
Top Bottom