Warning Mời Guildgold 9 vào giải quyết 6xx$ PP của khách

Status
Not open for further replies.
Proof còn thiều nhiều lắm.

Proof bị refund. Proof chat giao dịch mua bán giữa 2 bên.

h @dinhkienphong chỉ cần up proof giao dịch thỏa thuận mua bán giữa e bên, và proof bị refund vào tk của @guildgold9 + đoạn chat giữa 2 người bàn về vụ này lên là có thể giải quyết!

^
^
^
^

Em àh... Khách không hoạt động MMO.... và khách đã tạo acc để comfi vấn đề thôi....nếu cần xác nhận thì phone nhé e
Vào vấn đề chính đi bạn ơi, proof đâu ?

Hi,
Mình xác nhận có giao dịch ipad air và không nhận được hàng nên sẽ được refund lại tiền vào acc.
Mình cũng hứa giúp Trí with về khi PayPal cho with.
Xem clip thì không thấy tiền đâu nên có vấn đề gì anh em trao đổi với nhau nhé.
Đọc topic đúng là đau đầu thật.
Nói chung cả 2 anh em nên từ từ nghiên cứu chứ cứ như đúng là rất hại não.
Bây giờ Mình mong mod + Khách hàng mình cố gắng giải quyết vấn đề về số tiền $ ở PP của @guildgold9 ...

Quay clip chả có tác dụng...Bây giờ mình không rành PP thì mình nhờ MOD + KHÁCH HÀNG TEAMVIEW Máy để giải quyết số tiền đó bây giờ ở đâu...chứ tại sao mà mất số tiền đó được??

Mong mod @danhmay24h + @binh6699 giúp đỡ dùm nhé

Các bạn để mod xử lý cho nhanh gọn...đừng comfi ngoài luồng tốn thời gian

đúng rồi ! ko biết ai đúng ai sai, nhưng trước cứ show proof có giá trị vs mấy mod đã :(

anh trí làm ăn khá chuẩn với mình là vây ha :) AE cũng giao dịch nc 1 thời gian thấy a trí cũng đc mọi người nghĩ sao chứ mình như vậy:)

đúng rồi ! ko biết ai đúng ai sai, nhưng trước cứ show proof có giá trị vs mấy mod đã :(

Mình cần giải thích thêm cho mod dễ theo dõi...

TẤT CẢ THANH TOÁN CỦA KHÁCH HÀNG đều do GG9 thực hiện...thì poof thì gg9 giữ..... Còn khách hàng bị refund tiền thì gg9 phải có trách

ở đây có mặt 3 bên : TÔI + KHÁCH HÀNG + GG9...thì phải giải quyết theo trình tự bạn..

poof thì gg9 order hàng....sao tôi giữ đc...vì lúc đó người order hàng cho khách là GG9 mà...đâu phải tôi :(

Bây giờ Mình mong mod + Khách hàng mình cố gắng giải quyết vấn đề về số tiền $ ở PP của @guildgold9 ...

Quay clip chả có tác dụng...Bây giờ mình không rành PP thì mình nhờ MOD + KHÁCH HÀNG TEAMVIEW Máy để giải quyết số tiền đó bây giờ ở đâu...chứ tại sao mà mất số tiền đó được??

Mong mod @danhmay24h + @binh6699 giúp đỡ dùm nhé

Các bạn để mod xử lý cho nhanh gọn...đừng comfi ngoài luồng tốn thời gian

Proof còn thiều nhiều lắm.

Proof bị refund. Proof chat giao dịch mua bán giữa 2 bên.

h @dinhkienphong chỉ cần up proof giao dịch thỏa thuận mua bán giữa e bên, và proof bị refund vào tk của @guildgold9 + đoạn chat giữa 2 người bàn về vụ này lên là có thể giải quyết!

Có proof thì nói tiếp nhé
M tưởng ai cũng rảnh để cho m vào máy ngta đc à ? Khi không có bất cứ bằng chứng chứng minh ?

Xàm

M tưởng ai cũng rảnh để cho m vào máy ngta đc à ? Khi không có bất cứ bằng chứng chứng minh ?

Xàm
nếu mình không làm...tại sao mình sợ...nếu cần tao cho teamview máy tao chả gì...nếu là MOD vô tư...

MÌNH SỐNG ĐÚNG BẢN CHẤT CỦA CON NGƯỜI ĐI....ĐỪNG SỐNG NHỤC NHẢ NHƯ CON CHÓ RỒI SAU NÀY HỐI HẬN...MÀY ĐI CHÙA LÀM GÌ UỔNG PHÍ QUÁ :D

Xàm
nếu mình không làm...tại sao mình sợ...nếu cần tao cho teamview máy tao chả gì...nếu là MOD vô tư...

MÌNH SỐNG ĐÚNG BẢN CHẤT CỦA CON NGƯỜI ĐI....ĐỪNG SỐNG NHỤC NHẢ NHƯ CON CHÓ RỒI SAU NÀY HỐI HẬN...MÀY ĐI CHÙA LÀM GÌ UỔNG PHÍ QUÁ :D
mod team đi hóng kết quả đêm nay luôn...nhất định mod phải band 1 trong 2 người nhá, scamer hoặc vu khống :D hóng hết tối nay mai e đi quân sự rồi nhanh nhá =))

^
^
^
^

Vào vấn đề chính đi bạn ơi, proof đâu ?

Đừng nên có đòi PROOF mà e hảy hỏi giờ SỐ TIỀN đi về đâu rồi...?????

Cái ông Trí này member cũng lâu năm, thấy cũng làm ăn buôn bán nhiều mà văn dốt hay sao ấy, nói chả ra đâu vào đâu. Mà lại chậm hiểu nữa, người ta đã kêu đưa proof rồi, ông cứ nói loanh quanh đi đâu không biết. Nói như thế thì thánh giải quyết cho ông. Ông report người ta scam thì ông đưa bằng chứng người ta scam ra

VD cho ông hiểu, ông bảo GG9 order hàng hộ khách của ông, thì ông phải đưa được cái đoạn chat có nói là GG9 mua hàng. Chứ ông đưa cái đoạn tâm sự của anh em nhà ông lên đây làm mẹ gì

thớt thì ko có proof
bạn kia thì quay video, phải F5 để xem có chỉnh blance với history ko chứ mở sẵn thì fake dễ dàng
Mod vào teamview 2 bạn là OK nhất

quan trọng là cái log chat đoạn giao dịch.Paypal thì remove mail rồi add mail vào cái acc khác thì ai biết đấy là đâu

khách hàng đâu rồi nhỉ thấy vào phán 1 câu rồi mất tích luôn

Cái ông Trí này member cũng lâu năm, thấy cũng làm ăn buôn bán nhiều mà văn dốt hay sao ấy, nói chả ra đâu vào đâu. Mà lại chậm hiểu nữa, người ta đã kêu đưa proof rồi, ông cứ nói loanh quanh đi đâu không biết. Nói như thế thì thánh giải quyết cho ông. Ông report người ta scam thì ông đưa bằng chứng người ta scam ra

VD cho ông hiểu, ông bảo GG9 order hàng hộ khách của ông, thì ông phải đưa được cái đoạn chat có nói là GG9 mua hàng. Chứ ông đưa cái đoạn tâm sự của anh em nhà ông lên đây làm mẹ gì
Giờ mình giải thích cho bạn hiểu nhé...

Mình lo về TIỀN -- Bạn GG9 lo về kỹ thuật PP

Khách hàng kêu đã refund và giúp rút tiền về VN để trả cho mình...vì mình đã refund tiền..

Còn poof thì bạn phải hỏi gg9 Proof giờ đang ở đâu...và tiền đang ở đâu...bạn coi những câu hỏi mình rõ ràng ở topic #1

2 ông này có vấn đề quá :D chán

Giờ mình giải thích cho bạn hiểu nhé...

Mình lo về TIỀN -- Bạn GG9 lo về kỹ thuật PP

Khách hàng kêu đã refund và giúp rút tiền về VN để trả cho mình...vì mình đã refund tiền..

Còn poof thì bạn phải hỏi gg9 Proof giờ đang ở đâu...và tiền đang ở đâu...bạn coi những câu hỏi mình rõ ràng ở topic #1
Đùa chứ đọc chả hiểu mấy cha này đang nói cái éo gì nữa hiểu mỗi câu đầu tiên

Bạn @guildgold9 cho mình teamview chứng thực nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week