Warning Mời Guildgold 9 vào giải quyết 6xx$ PP của khách

Status
Not open for further replies.
mấy bác bình tĩnh,
Warning thôi mà

ủa ... :D đợt nhớ 2 người này thân lắm mà :D giờ ra thế này r :D
Cuộc đời mà...Giúp thì mang họa thôi...đâu ai lường trước sự tình ntn....

Cứ vào giải quyết vấn đề chính nhé....

Cần thì mod có thể xác nhận từ KHÁCH HÀNG DÙM MÌNH nhé...

Đời T k rãnh để kiện tụng mấy cái này đâu...BỨC thì XÚC thôi....

cảm ơn mod

Đã là anh em thân với nhau thì tốt nhất đừng bao giờ dính dáng tới $. :D

tao là cái thằng nhờ chú mi with 2 acc 400$ đấy , ghét nhất mấy bọn cậy quyền xạo *** vãi:v
@@!

Mình ko nhớ nữa @@!
Cũng tại nhiều khách quá @@!

proof ?

Hay lại ae chơi vs nhau nên ủng hộ nhau ?
Bạn không phải mình nên đừng phán như thánh bạn ạ
Bạn ko đặt bạn vào vị thế của mình sao bạn hiểu ?

Tại sao phải QUẤN lên thế...

Tại sao không trả lời câu hỏi của T..

Tại sao người ta phải report ,nếu mình không làm ???(không biết nhục hã)

vậy nhé...chiều sẽ có người trả lời

Topic này cũng như bao topic khác, có report thì mình mời vào xem và đối chất thôi, chưa hề khép tội ai khi không có bằng chứng. Các bạn hãy đọc cho kỹ tránh những hiểu lầm không đáng có, còn bất cứ 1 ai xúc phạm MOD, chửi tục tại topic report, mình đều xử nghiêm.
Thân !

Topic này cũng như bao topic khác, có report thì mình mời vào xem và đối chất thôi, chưa hề khép tội ai khi không có bằng chứng. Các bạn hãy đọc cho kỹ tránh những hiểu lầm không đáng có, còn bất cứ 1 ai xúc phạm MOD, chửi tục tại topic report, mình đều xử nghiêm.
Thân !
TÔI YÊU CẦU MOD >>>> CHECK VÀ KIỂM TRA ACC >>> NẾU CLONE THÌ BANNED THẲNG TAY giữa tôi và bị cáo..nếu 1 trong 2 có clone 1 acc nào đó thì banned acc Clone + acc Chính

Còn vấn đề này các bạn tập trung vào chuyên môn nhé...

Sự việc này đã quá lâu và chỉ chờ người khách đó vào comfi thôi...SẼ RÕ TRẮNG ĐEN....chứ về hình ảnh mình hiện tại quá lâu và giao dịch + làm ăn vs gg9 quá nhiều nên không có thời gian tìm..

cảm ơn các bạn

Đây là topic Report ai liên quan thì vào đưa thông tin đối chứng mọi comment nhằm gây chiến, loãng topic, không liên quan sẽ bị xóa, nặng sẽ banned cảnh cáo
Thân !

Chưa biết ai đúng ai sai vụ trên nhưng làm gì thì làm ông Gold cũng phải bình tĩnh giải quyết . Ít ra ông Trí cũng là bậc anh của ông và cũng là người từng cưu mang ông .. Tôi chứng kiến . Tôi với ông Trí cũng từng làm ăn nhiều chả hợp gì nhau nhưng mà ông chửi là ông sai . Sắp xếp giải quyết ổn thỏa với nhau đi .. đưa nhau ra tòa . Người ta cười cho

Mình k nhớ chắc cứ tưởng khách hàng ng ta quên ah :)) đã là ae bạn bè tốt nhất đừng dính tới tiền bạc là khoẻ nhất ..

có vấn đề gì vậy 2 chú. bình tĩnh giải quyết coi nào :(

tớ nhờ k lầm ông thread này từng reporf ông kia 1 lần cái vụ gì mấy triệu và đường ai nấy đi rồi mà @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week