Help Mời các bạn làm SEO Sprint trong 4rum cùng vào thảo luận

Sắp sáng tỏ vấn đề :)) vừa pm 1 em nga ngố ref của mình nó bảo rất nhiều acc trên tất cả các nước bao gồm UK US de VI chi các kiểu đều bị band , bản thân Em ý cũng bị band 1 acc mặc dù E ấy xài tool giống tool của dinhbu + IP nga chính hiệu :)), nên mình nghĩ chưa hẳn là do Auto mà cũng chưa chắc chắn là HMA nên các bác đừng phán bừa :)) còn acc nào thì cố gắng 2 hôm nữa hãy log vào nhé :binhsua17: mình hết acc rồi và có lẽ cũng chia tay với các site nga từ đây :binhsua22:

Sắp sáng tỏ vấn đề :)) vừa pm 1 em nga ngố ref của mình nó bảo rất nhiều acc trên tất cả các nước bao gồm UK US de VI chi các kiểu đều bị band , bản thân Em ý cũng bị band 1 acc mặc dù E ấy xài tool giống tool của dinhbu + IP nga chính hiệu :)), nên mình nghĩ chưa hẳn là do Auto mà cũng chưa chắc chắn là HMA nên các bác đừng phán bừa :)) còn acc nào thì cố gắng 2 hôm nữa hãy log vào nhé :binhsua17: mình hết acc rồi và có lẽ cũng chia tay với các site nga từ đây :binhsua22:

thông tin hữu ít :D thanks pro

các bác có list job không post lên cho em xin với.hi?

lâu lâu là seo có đợt band rông rãi vậy thôi:binhsua46:, đây không phải lần đầu nhiều mem bị seo band cả dàn acc như thế nhé! đổ lỗi cho auto là hơi bị oan nhé!lúc trước chưa có auto vẫn bị band cả dàn acc như thường nhé! xem nè:

12-01-2012:
TÌnh hình chả hiểu sao bị ban sạch acc SEOsprint. Còn đúng 1 cái acc chính k làm gì thì k bị ban,@@
Mình cũng chưa hiểu lí do vì sao. Mình làm nhiều acc mấy tháng nay có sao đâu. ĐÙng 1 cái ban sạch.
Trc thấy mấy topic cũng hỏi về việc này. Hay là SEO theo dõi trong thời gian dài rồi mới ban nhỉ. May là Lr rút dc nên hôm qua rút hết tiền r.
trích tại : http://mmo4me.com/showthread.php?89300-Bi-Ban-dan-acc-SEOSprint-khong-ro-li-do

11-12-2012:
Tình hình là em vừa bị ban 1 lúc 6 acc SEO 1 cách đau đớn, công sức hơn 1 ngày làm việc coi như đi tong, mà đặc biệt là 6 acc này đều fake IP sang Nga bằng HMA để đăng ký (nhưng dùng số ĐT VN để verify). Còn lại các acc từ VN thì vẫn còn nguyên, các bro có biết lý do tại sao mà em lại bị ban các acc này không ạ? đau quá đi mất, không lẽ từ nay phải chơi = IP VN thì mới được hay sao hả trời?:binhsua32:

ANH EM SEO CÓ AI BỊ NHƯ MÌNH THÌ VÀO CHIA SẺ NÀO
trích tại: http://mmo4me.com/showthread.php?86160-Gap-gap-bi-ban-1-luc-6-acc-SEO-Sprint

Last edited by a moderator:
lâu lâu thằng seo thanh trừng lấy chút vốn cho nó ấy mà
ai dính thì xui ai ko dính thì thôi
trước cũng có vài đợt bị mà
giờ lần tiếp theo ý
chỉ là trùng hợp lúc bác nasu với pipay phập phập nhau thôi hé hé
chơi 5 acc bị banned 3 acc còn sống 2 acc và vẫn chạy auto như thường :D

lâu lâu là seo có đợt band rông rãi vậy thôi:binhsua46:, đây không phải lần đầu nhiều mem bị seo band cả dàn acc như thế nhé! đổ lỗi cho auto là hơi bị oan nhé!lúc trước chưa có auto vẫn bị band cả dàn acc như thường nhé! xem nè:

12-01-2012:
trích tại : http://mmo4me.com/showthread.php?89300-Bi-Ban-dan-acc-SEOSprint-khong-ro-li-do

11-12-2012:

trích tại: http://mmo4me.com/showthread.php?86160-Gap-gap-bi-ban-1-luc-6-acc-SEO-Sprint

Đọc lại thì thấy mấy bác dùng Auto chắc dùng giả lập Web browser nên bị trùng user agent nên bị ban. Không biết mấy cái Auto có chức năng face user agent không

Việc cheat nhiều acc là nguyên nhân chính dẫn đến bị BAN, còn auto chỉ là công cụ để việc đó xảy ra nhanh hơn thôi 8->

Đọc lại thì thấy mấy bác dùng Auto chắc dùng giả lập Web browser nên bị trùng user agent nên bị ban. Không biết mấy cái Auto có chức năng face user agent không
Auto lam gi co chức nang fake IP :)) bạn có vấn đề à.

chắc do HMA thôi. :binhsua10: report sao ma ra đi vài trăm acc được

Cảnh báo là do report của thằng chủ job nhé. Vì tất cả đều dùng auto và chạy theo list job có sẵn nên thằng chủ job nó thấy giống nhau,report và ra đi hàng loạt. trước tớ chạy vài trăm acc nó cũng ban sạch ko còn 1 acc nào luôn :))

Phần mềm có các chức năng chính sau đây

1. Tự động clear Cookie và Change User Agent mỗi khi khởi động
:binhsua10:

"The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters."

Acc dùng auto mà IP VN thì không bị ban bác ơi, có nhưng ít hay sao ấy, còn ai dùng HMA + Auto thì bị ban sạch, chưa thấy trường hợp nào sống sót
Acc dùng HMA mà không dùng tool thì không sao (đã tự test)

Em mua của bác 15 ID, chỉ dám xin lại tiền 5 ID vừa mói mua mới chạy được 1 lần là đi luôn, chưa rút được đông nào, hic
có 4 acc đều xài HMA và ô tô .... nhưng trước hôm bị band chỉ log vào 2 acc và bị band .... 2 acc kia k log vẫn sống nhưng k biết hôm nay và ngày mai nó sẽ ra sao ... chưa dám log vào coi tiếp :D

Đời quá nhọ. Sáng nay log vào làm job bị ban 4 ID mặc dù 4 ID này 2 ngày trước không vào. Chả hiểu nguyên nhân ntn cả có ai giống trường hợp mình không. P/s: mình làm job bằng tay.

Đời quá nhọ. Sáng nay log vào làm job bị ban 4 ID mặc dù 4 ID này 2 ngày trước không vào. Chả hiểu nguyên nhân ntn cả có ai giống trường hợp mình không. P/s: mình làm job bằng tay.
uhm uhm, đến hôm nay thì mình nghĩ là mấy thằng chủ job rồi, nó nghi là nó report, mà report hàng loạt là đi sạch, ae sau không nên dùng chung 1 list job nữa, tìm lọc job kĩ lưỡng hơn, thằng nào khó tính cho vào blast list lun! hi vọng tình hình sẽ cải thiện!

đang thất nghiệp nè bạn ơi nó ban hết 5 acc hơn 200 rup của em :binhsua12: đang định log vào rút hết mà vừa log vào nó đã :binhsua19:

:binhsua07: Đã kiểm tra và phát hiện ng nhân ban hàng loạt. Có vài chủ job nó RP ae đó. Thằng mikou gì đó báo admin dùng proxy. Do xài chung list job nên chết chùm đây mà :binhsua21:

:binhsua07: Đã kiểm tra và phát hiện ng nhân ban hàng loạt. Có vài chủ job nó RP ae đó. Thằng mikou gì đó báo admin dùng proxy. Do xài chung list job nên chết chùm đây mà :binhsua21:

Vâng có lẻ vậy mình cung vừa ra đi 2acc chày cùng list IP US :

Announcements

Forum statistics

Threads
420,231
172,282
Latest member
Nhatcong14

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week