• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Mời bạn softkill_2008 vào đối chất.

Status
Not open for further replies.
Đợi bạn có yahoo team_dailycredit vào đối chất cho thêm rõ ràng đã.

Ví dụ cậu bán acc cho ai. xong ng ta bán cho ng khác nữa. Rồi ng khác bán cho tớ. Xong cậu lấy lại acc thì có nghĩa là acc của cậu hả .. Vãi cả lập luận.. :))...
thế sao cậu ko hỏi ngừoi bán acc cho cậu mua từ ai có phải từ tớ ko.
mà cậu làm admin mà lại mua acc từ một ng ko đáng tin tưởng có hợp lí ko.
giờ ai mua acc cũng cần mail gốc. cậu mua acc có thể từ 1 người lừa đảo mà có acc đó thì ai chịu trách nhiệm

Ví dụ cậu bán acc cho ai. xong ng ta bán cho ng khác nữa. Rồi ng khác bán cho tớ. Xong cậu lấy lại acc thì có nghĩa là acc của cậu hả .. Vãi cả lập luận.. :))...
chả ai mà mua acc qua nhiều nguồn như thế cả. căn bản là giờ cậu biết chủ đích thực của acc là ai. thế nếu ko biết thì cậu đòi ai?và hiện tại tớ chưa cầm dc cái acc sonic nào nhé. còn nếu có mail gốc thì lấy lại dc acc thì mong bạn nào vào mail mình contact lấy lại acc đã rồi tính tiếp. giờ hiện vật ko thấy đâu thì có phân xử ai đúng ai sai thì làm gi?

đọc comment 2 tên này chán vãi.thanhmt lúc mua ko rõ ràng ,ko đòi mail gốc bây giờ mất kêu ai.
nếu soft2008 là chủ và đã bán cho người khác rồi bây giờ lấy lại account .tôi hỏi ông nhé :
nếu thằng mua lại của soft2008 nó vẫn đang dùng mà bây giờ bị lấy lại thì có phải là thằng soft2008 nó tự hại mình ko?
nó liệu có biết là thằng mua ko còn dùng nữa ko?mà ai ngu mà mua kiểu như ông ko rõ ràng còn ý kiến

đọc comment 2 tên này chán vãi.thanhmt lúc mua ko rõ ràng ,ko đòi mail gốc bây giờ mất kêu ai.
nếu soft2008 là chủ và đã bán cho người khác rồi bây giờ lấy lại account .tôi hỏi ông nhé :
nếu thằng mua lại của soft2008 nó vẫn đang dùng mà bây giờ bị lấy lại thì có phải là thằng soft2008 nó tự hại mình ko?
nó liệu có biết là thằng mua ko còn dùng nữa ko?mà ai ngu mà mua kiểu như ông ko rõ ràng còn ý kiến

Đầu tiên : NÓi ai đó ngu thì nên xem lại bản thân mình đã làm được điều gì khôn..
sau đó bạn đã không tôn trọng mình thì mình cũng thế. :
Cha mẹ bạn sinh bạn ra có cái não.. Dù não bạn nó dùng để suy nghĩ hay nó chỉ như 1 đống *** thì tôi cũng không có quyền chửi bạn. Vì thế bạn không xứng đáng được phát biểu thiếu văn hóa ở đây gây ra chiều hướng xấu : muốn cmt thì cmt cho lịch sử.
Lập Luận 1 chiều à thằng ngu. Nhiều ng mua NET không có mail gốc như tao lắm đấy.. Với lại là có thể cái thằng bạn mày lúc đầu nó không biết là có ng sử dụng acc đó thật . Sau đó nó forgot password. uhm forgot xong giờ nó cố tình change mail và giả như không biết thì làm cc gì..Giờ tao nói nó change mail và mang cái lý lẽ của mày ra để bảo vệ thì cũng đâu có sao. Mang cái lý lẽ cùn ra làm gì. Tao hok nói là nó scam. Nhưng tao bảo nó giúp tao contact sn để lấy pass mà nó nói nó contact đc thì là acc của nó.. nên tao mới lập topic này để cho nó lên chứng minh nó bi hack mà mồm nó thì còn không nhớ là nó bị hack hay đã bán cho ai.

Đầu tiên : NÓi ai đó ngu thì nên xem lại bản thân mình đã làm được điều gì khôn..
sau đó bạn đã không tôn trọng mình thì mình cũng thế. :
Cha mẹ bạn sinh bạn ra có cái não.. Dù não bạn nó dùng để suy nghĩ hay nó chỉ như 1 đống *** thì tôi cũng không có quyền chửi bạn. Vì thế bạn không xứng đáng được phát biểu thiếu văn hóa ở đây gây ra chiều hướng xấu : muốn cmt thì cmt cho lịch sử.
Lập Luận 1 chiều à thằng ngu. Nhiều ng mua NET không có mail gốc như tao lắm đấy.. Với lại là có thể cái thằng bạn mày lúc đầu nó không biết là có ng sử dụng acc đó thật . Sau đó nó forgot password. uhm forgot xong giờ nó cố tình change mail và giả như không biết thì làm ** gì..Giờ tao nói nó change mail và mang cái lý lẽ của mày ra để bảo vệ thì cũng đâu có sao. Mang cái lý lẽ cùn ra làm gì. Tao hok nói là nó scam. Nhưng tao bảo nó giúp tao contact sn để lấy pass mà nó nói nó contact đc thì là acc của nó.. nên tao mới lập topic này để cho nó lên chứng minh nó bi hack mà mồm nó thì còn không nhớ là nó bị hack hay đã bán cho ai.
cậu ăn nói cẩn thận nhé. tớ ko việc gì phải chứng minh acc đã bị hack. trừ khi cậu chứng minh acc cậu mua có nguồn gốc. còn cái bằng chứng cậu mua acc của ngừoi khac thì mời ngừoi đó vào giải quyết. ko thì nhờ mod phân xử.

comicvn91thanhmt bình tĩnh giải quyết xem nào.Ai biết cậu có yahoo team_dailycredit này thì bảo cậu ấy vào đối chất.Vụ này cần nhiều người hợp tác giải quyết cho rõ ràng.Chứ cũng k thể phán xét vô cớ được.

comicvn91thanhmt bình tĩnh giải quyết xem nào.Ai biết cậu có yahoo team_dailycredit này thì bảo cậu ấy vào đối chất.Vụ này cần nhiều người hợp tác giải quyết cho rõ ràng.Chứ cũng k thể phán xét vô cớ được.

Mình không phán xét vô cớ. Mình mua acc có proof đàng hoàng. Và mất acc thì có bảo comicvn91 giúp lấy lai acc.. Giờ tớ mua có bằng chứng . Thì comicvn91 bảo bị hack hay bán rồi cũng không nhớ. Thì rõ ràng 1 điều là không có bằng chứng. Vậy tại sao lại đòi quyền sở hữu acc đó mà ko chịu giúp. Giả sử như comicvn91 bị hack acc đó thật và thằng hack bán cho tớ xong giờ comicvn91 lấy lại thì oke tớ chấp nhận.. Nhưng mồm bạn ấy nói bị hack hay bán rồi cũng không nhớ thì còn gì mà nói. Nói gì cũng phải có bằng chứng chứ sao nói mồm là xong đc.

Mình không phán xét vô cớ. Mình mua acc có proof đàng hoàng. Và mất acc thì có bảo comicvn91 giúp lấy lai acc.. Giờ tớ mua có bằng chứng . Thì comicvn91 bảo bị hack hay bán rồi cũng không nhớ. Thì rõ ràng 1 điều là không có bằng chứng. Vậy tại sao lại đòi quyền sở hữu acc đó mà ko chịu giúp. Giả sử như comicvn91 bị hack acc đó thật và thằng hack bán cho tớ xong giờ comicvn91 lấy lại thì oke tớ chấp nhận.. Nhưng mồm bạn ấy nói bị hack hay bán rồi cũng không nhớ thì còn gì mà nói. Nói gì cũng phải có bằng chứng chứ sao nói mồm là xong đc.
cậu có bằng chứng mua acc thì cậu phải đòi người đó chịu trách nhiệm nhé. vì bằng chứng của cậu k liên quan gì đến mình nên mình k việc gì phải giải quyết.
cậu nên post toàn bộ log chat lên xem lúc câu pm mình là câu nhờ giúp hay chửi. kêu mình scam và dọa kiểu du côn. chả có ai bị hack mà có bằng chứng cả nhé. chỉ đơn giản là acc ko login dc nữa và hoàn toàn có quyền lấy lai. cậu ko hề có bằng chứng mua acc từ mình hoặc người bán cho cậu mua acc từ mình.oke
thế nên câu mua acc ko rõ nguồn gốc thì cậu vs người bán phải tự chịu trách nhiệm vs nhau.

comicvn91 bán hay cho cũng k nhớ.Mà thanhmt lại mua của cậu kia.Vấn đề là h bảo cậu kia vào đối chất đi.

cậu có bằng chứng mua acc thì cậu phải đòi người đó chịu trách nhiệm nhé. vì bằng chứng của cậu k liên quan gì đến mình nên mình k việc gì phải giải quyết.
cậu nên post toàn bộ log chat lên xem lúc câu pm mình là câu nhờ giúp hay chửi. kêu mình scam và dọa kiểu du côn.

Lúc đầu tôi nghĩ là ông scam vì ông forgot pass xong là mất nên tôi nói thẳng thế đấy. Còn sau đó tôi đã nhẹ nhàng để giải quyết mà ông không thích còn thách report. Thế nếu ông bán cho ai rồi ông không nhớ thật. xong ng ta bán qua bán lại cho mấy ng.. Rồi giờ ông lấy lại.. Thì có đúng không.. thằng @pic1 nó nói là làm thế khác gì ông tự hại mình.. Đúng. Nhưng ông nói là ông không nhớ là đã bán hay không. Thì ông không nhớ thì giờ ông làm thế cũng là điều đương nhiên.. Thế thì giải thích sao.. Thằng pic1 vào giải thích dùm cái luôn.

comicvn91 bán hay cho cũng k nhớ.Mà thanhmt lại mua của cậu kia.Vấn đề là h bảo cậu kia vào đối chất đi.

Vấn đề giờ ntn . Mình đã nc cả với comicvn91 và ng kia. 3 mặt 1 lời.. Nhưng ng kia giờ nói mua của ai cũng ko tìm ra được vì yahoo đó bị mất rồi.. Thì giờ tớ có bằng chứng mua bán.. cậu comicvn91 lại hok nhớ là bán hay cho hay bị hack thì đương nhiên không có bằng chứng rõ ràng. --> acc đó thuộc quyền sở hữu của tớ.. Vậy thì tớ nhờ dùng mail gốc lấy lại ko chịu, Comicvn91 cứ đòi sở hữu khi không có bằng chứng.. Sự việc chỉ có thế.

Lúc đầu tôi nghĩ là ông scam vì ông forgot pass xong là mất nên tôi nói thẳng thế đấy. Còn sau đó tôi đã nhẹ nhàng để giải quyết mà ông không thích còn thách report. Thế nếu ông bán cho ai rồi ông không nhớ thật. xong ng ta bán qua bán lại cho mấy ng.. Rồi giờ ông lấy lại.. Thì có đúng không.. thằng @pic1 nó nói là làm thế khác gì ông tự hại mình.. Đúng. Nhưng ông nói là ông không nhớ là đã bán hay không. Thì ông không nhớ thì giờ ông làm thế cũng là điều đương nhiên.. Thế thì giải thích sao.. Thằng pic1 vào giải thích dùm cái luôn.
thế nên mới nhờ ngừoi bán acc cho cậu vào đối chất. sao cậu ko kêu ngừoi bán cho cậu vào. từ cậu ý có thể truy ra nhiều chủ nhân acc khác nhau rồi sẽ về 1 nguồn đích thực thôi. cậu bảo tớ fai nhớ thì nhớ thế nào? tớ mua bán paypal với cũng nhiều tài khoản account khác như paypal vs acc sock . nên ko nhớ là chuyện bthuog.
ko loại trừ khả năng acc tớ bị hack thật thì tớ hoàn toàn có quyền lấy lại acc. nếu cậu có thể chứng minh hoặc ngừoi bán acc cho cậu chứng minh nguồn gốc mua acc thì tớ đã nói sẵn sàng hộ trợ cậu cái mail gốc để lấy lại acc. Hiện tại là tớ chua cầm dc cái acc nào trong tay và cũng k biết chính xác acc của cậu có phải là của tớ ko vì chỉ là tên site giống tên username . nhờ pro nào về sonic vào lấy lại giùm acc đã

Vấn đề giờ ntn . Mình đã nc cả với comicvn91 và ng kia. 3 mặt 1 lời.. Nhưng ng kia giờ nói mua của ai cũng ko tìm ra được vì yahoo đó bị mất rồi.. Thì giờ tớ có bằng chứng mua bán.. cậu comicvn91 lại hok nhớ là bán hay cho hay bị hack thì đương nhiên không có bằng chứng rõ ràng. --> acc đó thuộc quyền sở hữu của tớ.. Vậy thì tớ nhờ dùng mail gốc lấy lại ko chịu, Comicvn91 cứ đòi sở hữu khi không có bằng chứng.. Sự việc chỉ có thế.
Đó mình cần ý kiến của ng kia và h cũng đã rõ.thanhmt đã có bằng chứng mua bán và đã dùng lâu được paid rồi.Thì tất nhiên acc đó thuộc về thanhmt.Cũng có thể ng kia mua từ comicvn91.Nên comicvn91 là chủ nhân đầu tiên của acc nên mới có mail gốc và việc k nhớ rõ là bán hay cho thì comicvn91 k có cơ sở lấy lại acc được.

thế nên mới nhờ ngừoi bán acc cho cậu vào đối chất. sao cậu ko kêu ngừoi bán cho cậu vào. từ cậu ý có thể truy ra nhiều chủ nhân acc khác nhau rồi sẽ về 1 nguồn đích thực thôi. cậu bảo tớ fai nhớ thì nhớ thế nào? tớ mua bán paypal với cũng nhiều tài khoản account khác như paypal vs acc sock . nên ko nhớ là chuyện bthuog.
ko loại trừ khả năng acc tớ bị hack thật thì tớ hoàn toàn có quyền lấy lại acc. nếu cậu có thể chứng minh hoặc ngừoi bán acc cho cậu chứng minh nguồn gốc mua acc thì tớ đã nói sẵn sàng hộ trợ cậu cái mail gốc để lấy lại acc.

Lúc nãy chát nhóm nó chẳng nói là không còn yahoo đó cậu cũng thấy còn cố tính hỏi tôi sao không kêu nó vào đây ?... Giờ nó nói nó mua của ng khác nhưng không tìm lại đc lịch sử vì mất yahoo. ( vậy cũng hok có chứng cứ nó scam ) . thế nên tôi bảo ông giúp tôi lấy lại acc sonic vì tôi có bằng chứng cụ thể là đã mua acc.. Còn ông bị hack hay bán rồi còn không nhớ thì chịu chứ sao còn đòi sở hữu... Vấn đề ở đây là ở ông và tôi... Nếu ông bị hack thật tôi nhờ mod close topic ngay. Nhưng mà ông bị hack hay bán ông còn chẳng nhớ (
như vậy không có bằng chứng cụ thể rồi ) thì phải chịu chứ.. Giờ ng ta dùng gần 1 năm rùi giờ ông bảo bị hack rồi forgot lại sao đc.

comicvn91 không có bằng chứng cụ thể thì đành phải chấp nhận thôi!
thanhmt đã có bằng chứng mua rõ ràng và đã dùng lâu dc paid rồi.Nên chủ sở hữu tất nhiên là thanhmt.

comicvn91 không có bằng chứng cụ thể thì đành phải chấp nhận thôi!
thanhmt đã có bằng chứng mua rõ ràng và đã dùng lâu dc paid rồi.Nên chủ sở hữu tất nhiên là thanhmt.

Mod đã phân xử thế. cậu comicvn91 còn gì nói thì vào đối chất nốt . không thì hỗ trợ tôi lấy lại cái acc sonic như đã nói nhé.

Lúc nãy chát nhóm nó chẳng nói là không còn yahoo đó cậu cũng thấy còn cố tính hỏi tôi sao không kêu nó vào đây ?... Giờ nó nói nó mua của ng khác nhưng không tìm lại đc lịch sử vì mất yahoo. ( vậy cũng hok có chứng cứ nó scam ) . thế nên tôi bảo ông giúp tôi lấy lại acc sonic vì tôi có bằng chứng cụ thể là đã mua acc.. Còn ông bị hack hay bán rồi còn không nhớ thì chịu chứ sao còn đòi sở hữu... Vấn đề ở đây là ở ông và tôi... Nếu ông bị hack thật tôi nhờ mod close topic ngay. Nhưng mà ông bị hack hay bán ông còn chẳng nhớ (
như vậy không có bằng chứng cụ thể rồi ) thì phải chịu chứ.. Giờ ng ta dùng gần 1 năm rùi giờ ông bảo bị hack rồi forgot lại sao đc.
cậu nói vậy thì chẳng fai cụt hứng điều tra rồi à. ai cha biết là thế nhưng có gì đảm bảo thằng bán acc cho cậu k fai là ngừoi hack nên no mới bảo bị hack mất acc yh.
vậy sao cậu ko bắt nó chứng minh rằng yahoo nó bị mất? Còn ngay lúc đầu cậu pm tớ nói chuyện đàng hoàng thì đã ko lên chuyện vì vốn dĩ acc sonic tớ k dùng đến làm gì cả. giờ sẵn sàng cho mod vào xai mail gốc để contact lấy lại acc. còn acc thuộc về ai thì để mod phân xử.
Mod vào nói 1 câu là acc thuộc về ai và nếu cậu xử thuộc về thanhmt thì tớ sẵn sàng hỗ trợ cậu ý lấy lại acc .nhưng topic cứ để đó để nhiều người vào đọc xem rốt cuộc ai đúng ai sai

Cậu kia mất yahoo của ng mà mua lại hay cho acc gì đó.Chứ k phải bị hack yahoo.Nên cũng k nhớ rõ nguồn gốc của acc
Theo mình thì sự việc đã rõ và comicvn91 có nói là acc lâu cũng k dùng đến.
Như vậy thì cũng do thái độ của 2 bên ban đầu chưa hiểu nhau nên mới dẫn đến nhiều comment như vậy.
Tóm lại là như t đã comment
Do comicvn91 không có bằng chứng rõ ràng.Và thanhmt đã có bằng chứng mua rõ ràng và đã dùng lâu dc paid rồi.
Nên chủ sở hữu tất nhiên là thanhmt.
Hai bên đồng ý thì sự việc chấm dứt tại đây và comicvn91 vui lòng lấy lại pass hộ thanhmt.
Vậy là tớ chốt rồi nhé!

Rồi mod @Tranau90 đã nói thế rồi thì cậu phải hỗ trợ tôi sử dụng mail gốc lấy lại acc nhé comicvn91 và acc thuộc quyền sở hữu của tớ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom