Mời bạn phamthangdlqb vào giải thích

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.232
MOD kết luận, nhưng vẫn chưa rõ ràng lắm. vụ khonggiacmo rất rỏ ràng rồi mình không liên quan là chuyện tất nhiên, nhưng nó là scammer đã có người report, thông tin ACB và VCB của nó đã tìm thấy.. nguồn nó là nguồn hack chứ củng chẳng phải disputs gì! MOD kêu nó đưa ra bằng chứng mà nó chẳng thèm đưa ra (vì có đâu mà đưa..) vậy mà vẫn giỗ ngọt nếu thay đổi ý kiến thì inbox mình nhé, mình nghi chimcanhcutkhonggiacmo rất có thể là một hoặc là đã biết nhau từ trước, cần phài hỏi rỏ, và đề nghị chimcanhcut cung cấp thêm thông tin về khonggiacmo cho log chat mà KGM đã nhờ chimcanhcut up ảnh về log chat của mình... hoặc mod có thề pm chimcanhcut để biết rỏ thêm về nó.
còn về đóng fee gd thì rule 4rum thế nào mình làm theo thế ây, không có ý kiếm gì
vụ report của thớt đây, và những vụ khác nữa mod còn thắc mắc về cái gì nữa thì mình cũng không hiểu, hoăc mod cần thêm thông tin gì trên ngoài những thông tin mà mình đã port ở trên thì cứ pm, mình sẽ cộng tác để mod hoàn thành.
cảm ơn các ace đã quan tâm rất nhiều vể topic này, nó liên quan đến mình mà lại không phải là mình, những lời góp ý dù có thế này hay thế khác mình đều xin ghi nhận hết.. bạn nào còn thắc măc gì, cụ thể ra sao cứ pm yahoo mình hỏi. mình xin ghi nhận hết!
thanks all
Topic http://mmo4me.com/showthread.php?108876-phamthangdlqb-tat-ca-hay-canh-giac/page44
Bạn phamthangdlqb có nghi ngờ mình là 1 scammer, mình yêu cầu bạn đưa ra bằng chứng để chứng minh, còn không thì mong Mod hãy trả lại công bằng cho mình vì bị vu khống. Còn mình hiện tại nghĩ bạn đang cố gắng lôi sự chú ý của mọi người vào việc khác để che dấu 1 điều gì đó...
Rule số 12 của forum qui định:
Con người:

• Uy tín:
    • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.
  • Phẩm giá, danh dự:
    • Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.
[h=2]Do còn bức xúc nên post lộn box, Mod chuyển về box Suggestion - Feedbacks[/h]
[h=2]hộ mình[/h]

Last edited by a moderator:
mmo4me dậy sóng. Dạo này sống tiền thì không thấy toàn thấy sóng tố cáo nhau scam
vote cho chủ thớt, kết tội người ta phải chưng bằng chứng chứ không thể là "mình nghĩ" hay "có thể" được.
Haizzzzzzzzz

Upvote 0
vãi phamthang chimcanhcut chỉ nhanh tay chợp đc cái ảnh nên up lên giùm thôi, phamthang thấy nick xem ra cũng là 1 pro mà ko biết phân biệt cả những cái này :binhsua16:

Upvote 0
Ủng hộ bác chim........

Upvote 0
vãi phamthang chimcanhcut chỉ nhanh tay chợp đc cái ảnh nên up lên giùm thôi, phamthang thấy nick xem ra cũng là 1 pro mà ko biết phân biệt cả những cái này :binhsua16:

cùng ý kiến với bạn,vãi ông này thật
bác chim thì uy tín rùi

Upvote 0
Cám ơn Mod nào đã chuyển topic vào đúng box, mong Mod cho nó vào prefix: Waiting For Answer. Tks

Upvote 0
mình đây, thì hôm qua cậu có nói chuyện với giacmotrua giờ nó là scam rùi, cậu up logchat yahoo hoặc thông báo yahoo của nó cho ace còn biết mà tránh. mình chẳng có bằng chứng gì hết, chỉ là suy đoán có tính chủ quan thôi! mình xin đính chính đoạn này: mình nghĩ chimcanhcut và khonggiacmo rất có thể là một;

Upvote 0
mình đây, thì hôm qua cậu có nói chuyện với giacmotrua giờ nó là scam rùi, cậu up logchat yahoo hoặc thông báo yahoo của nó cho ace còn biết mà tránh. mình chẳng có bằng chứng gì hết, chỉ là suy đoán có tính chủ quan thôi! mình xin đính chính đoạn này: mình nghĩ chimcanhcut và khonggiacmo rất có thể là một;
Bạn nghi hay bạn nghĩ thì thì hãy chứng minh nha còn không chứng minh được thì mình đành nhờ mod hay admin phân xử.......

Upvote 0

bạn nói như đấm vào mặt người ta khonggiacmo nó ko thể úp hình lên đc vì thế chimcanhcut chỉ làm nv up giùm nó thôi bạn phán thế đấm thẳng vào mặt người ta rồi còn gì
mình nói thật ko ý gì nha mình thấy phamthang rất củ chuối về cách làm ăn đến cả cách phân biệt và phát ngôn ko biết thế là cho đúng. theo mình theo giỏi topic reporf bạn có 1 lần khonggiacmo nó post proof nhưng bị gì đó chắc là nick new ko post đc lúc đấy chimcanhcut theo giỏi thì chợp đc nên up lên lại giùm nó, cũng tương tự việc bạn up lên xong xóa mấy người kia trong đó cũng có chimcanhcut chợp đc up lên ko lẽ mấy người đó với bạn là 1 hả

Upvote 0
Bạn nghi hay bạn nghĩ thì thì hãy chứng minh nha còn không chứng minh được thì mình đành nhờ mod hay admin phân xử.......

mình chẳng vu khống gì cả, đó chỉ là suy nghĩ và mình viết trong một topic mà mình đang bị report không phải post bài riêng nhé!
đây cậu cũng có suy nghĩ nè: "Còn mình hiện tại nghĩ bạn đang cố gắng lôi sự chú ý của mọi người vào việc khác để che dấu 1 điều gì đó..." cậu có bằng chứng gì thì đưa ra đi!

Upvote 0
mình chẳng vu khống gì cả, đó chỉ là suy nghĩ và mình viết trong một topic mà mình đang bị report không phải post bài riêng nhé!
đây cậu cũng có suy nghĩ nè: "Còn mình hiện tại nghĩ bạn đang cố gắng lôi sự chú ý của mọi người vào việc khác để che dấu 1 điều gì đó..." cậu có bằng chứng gì thì đưa ra đi!

vãi vụ này sẽ vui đây ko làm chimcanhcut là con gái thì phải. hóng thôi phamthang ko chịu tiếp thu ý mình việc này sẽ còn vui nữa :binhsua04:

Upvote 0
Sống ở đời có những điều biết mà vẫn ko nói được, huống gì là chỉ suy đoán này nọ. Giải sử tôi có làm bạn với scam thì cũng ko để hùa vào bảo tôi scam hoặc bắt tôi phải cung cấp thông tin scam được. Ai làm người đó chịu

Upvote 0
Sống ở đời có những điều biết mà vẫn ko nói được, huống gì là chỉ suy đoán này nọ. Giải sử tôi có làm bạn với scam thì cũng ko để hùa vào bảo tôi scam hoặc bắt tôi phải cung cấp thông tin scam được. Ai làm người đó chịu, và khi chưa rõ điều gì thì hãy cứ im lặng thôi
vậy mà mọi người vẫn cứ phán mình như thường đó, bên topic của SJMPLE kìa.. thớt nghi vấn mình mà vẫn report, rồi mọi người nhảy vào hùa theo đó! mình không thích những chuyện như thế này!
dù thế nào thì mình cũng chính thức xin lỗi CHIMCANHCUT, và như đã đính chính câu nói ở trên!
nếu CHIMCANHCUT cụt chấp nhận lời xin lỗi thì hãy nói mod close dùm topic này!

Upvote 0

chủ thread bị bắt bẻ lại rùi đây nè ... :D
trên online forums, sao các bạn lại tiết kiệm từ 'xin lỗi' nhỉ.... thay vì cứ nói như vầy "mình chẳng có bằng chứng gì hết, chỉ là suy đoán có tính chủ quan thôi! mình xin đính chính đoạn này" ...thì nói vầy có hay hơn ko "mình đang bị report nên ko cẩn thận lời nói, nếu ghi ra hiểu lầm cho bạn thì mình xin lỗi" ....
nói vầy thì mình nghĩ chủ thread chẳng cần phải lập topic nhờ mod can thiệp, rùi lại áp dụng rules, ban 1,2,3 or 7 ngày chi cho mất lòng nhau

Upvote 0
chủ thread bị bắt bẻ lại rùi đây nè ... :D
trên online forums, sao các bạn lại tiết kiệm từ 'xin lỗi' nhỉ.... thay vì cứ nói như vầy "mình chẳng có bằng chứng gì hết, chỉ là suy đoán có tính chủ quan thôi! mình xin đính chính đoạn này" ...thì nói vầy có hay hơn ko "mình đang bị report nên ko cẩn thận lời nói, nếu ghi ra hiểu lầm cho bạn thì mình xin lỗi" ....
nói vầy thì mình nghĩ chủ thread chẳng cần phải lập topic nhờ mod can thiệp, rùi lại áp dụng rules, ban 1,2,3 or 7 ngày chi cho mất lòng nhau
thanks cậu đã góp ý, mình đã chính thức mở lời xin lỡi trước rồi! hy vọng topic này sớm close

Upvote 0
vậy mà mọi người vẫn cứ phán mình như thường đó, bên topic của SJMPLE kìa.. thớt nghi vấn mình mà vẫn report, rồi mọi người nhảy vào hùa theo đó! mình không thích những chuyện như thế này!
dù thế nào thì mình cũng chính thức xin lỗi CHIMCANHCUT, và như đã đính chính câu nói ở trên!
thế thì đành xin lỗi bác vậy, lâu ngày ra khỏi PTU thấy náo động nên góp tý thôi:D

Upvote 0

ăn nói vl bác thật nếu lúc đầu add pp bị limit bác nói đại 1 câu với thằng kia phải xong ko đằng này cứ vòng vo hẹn đi hẹn lại cái paid thì hỏi tại sao mọi người ko nói ông scam. topic reporf ông tui cũng tham gia ném gạch đấy sao ko nghi luôn tui với 2 thằng scam là 1 cho nhanh.
ChimCanhCut trong topic đó mình thấy ko phát biểu 1 cái gì quá đáng đã kích bạn mình chỉ thấy là bạn đó cmt lại proof giùm người ta thôi, trước tiên bạn nghi ngờ thì phải có bằng chứng nếu như ko có bạn yêu cầu chimcanhcut post bằng chứng nếu chimcanhcut làm đc bạn có chấp nhận ra đảo 30 ngày vì vu khống ko.

Upvote 0
ăn nói vl bác thật nếu lúc đầu add pp bị limit bác nói đại 1 câu với thằng kia phải xong ko đằng này cứ vòng vo hẹn đi hẹn lại cái paid thì hỏi tại sao mọi người ko nói ông scam. topic reporf ông tui cũng tham gia ném gạch đấy sao ko nghi luôn tui với 2 thằng scam là 1 cho nhanh.
ChimCanhCut trong topic đó mình thấy ko phát biểu 1 cái gì quá đáng đã kích bạn mình chỉ thấy là bạn đó cmt lại proof giùm người ta thôi, trước tiên bạn nghi ngờ thì phải có bằng chứng nếu như ko có bạn yêu cầu chimcanhcut post bằng chứng nếu chimcanhcut làm đc bạn có chấp nhận ra đảo 30 ngày vì vu khống ko.
đang đợi CHIMCANHCUT phản hồi, mình chính thức nhận lỗi rồi, đừng có ngồi lê nữa. giờ chuyện đâu đã vào đấy không cần cậu phải tường thuật lại!

Upvote 0
đến lúc chết bạn thắng nhà ta vẫn ko nhận mình sai.
bạn kêu người ta scam thì ít nhất bạn nên đưa ra bằng chứng cụ thể.
bạn vu khống người ta đến khi người ta wating bạn thì bạn vào đây nói câu : " XIN LỖI "
thế bạn nghĩ câu xin lỗi của bạn có trọng lượng bao nhiểu ?
bạn nói câu xin lỗi đó có phải là thành ý là chân thật hay ko ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week