Mời bạn phamthangdlqb vào giải thích

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.268
MOD kết luận, nhưng vẫn chưa rõ ràng lắm. vụ khonggiacmo rất rỏ ràng rồi mình không liên quan là chuyện tất nhiên, nhưng nó là scammer đã có người report, thông tin ACB và VCB của nó đã tìm thấy.. nguồn nó là nguồn hack chứ củng chẳng phải disputs gì! MOD kêu nó đưa ra bằng chứng mà nó chẳng thèm đưa ra (vì có đâu mà đưa..) vậy mà vẫn giỗ ngọt nếu thay đổi ý kiến thì inbox mình nhé, mình nghi chimcanhcutkhonggiacmo rất có thể là một hoặc là đã biết nhau từ trước, cần phài hỏi rỏ, và đề nghị chimcanhcut cung cấp thêm thông tin về khonggiacmo cho log chat mà KGM đã nhờ chimcanhcut up ảnh về log chat của mình... hoặc mod có thề pm chimcanhcut để biết rỏ thêm về nó.
còn về đóng fee gd thì rule 4rum thế nào mình làm theo thế ây, không có ý kiếm gì
vụ report của thớt đây, và những vụ khác nữa mod còn thắc mắc về cái gì nữa thì mình cũng không hiểu, hoăc mod cần thêm thông tin gì trên ngoài những thông tin mà mình đã port ở trên thì cứ pm, mình sẽ cộng tác để mod hoàn thành.
cảm ơn các ace đã quan tâm rất nhiều vể topic này, nó liên quan đến mình mà lại không phải là mình, những lời góp ý dù có thế này hay thế khác mình đều xin ghi nhận hết.. bạn nào còn thắc măc gì, cụ thể ra sao cứ pm yahoo mình hỏi. mình xin ghi nhận hết!
thanks all
Topic http://mmo4me.com/showthread.php?108876-phamthangdlqb-tat-ca-hay-canh-giac/page44
Bạn phamthangdlqb có nghi ngờ mình là 1 scammer, mình yêu cầu bạn đưa ra bằng chứng để chứng minh, còn không thì mong Mod hãy trả lại công bằng cho mình vì bị vu khống. Còn mình hiện tại nghĩ bạn đang cố gắng lôi sự chú ý của mọi người vào việc khác để che dấu 1 điều gì đó...
Rule số 12 của forum qui định:
Con người:

• Uy tín:
    • Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.
  • Phẩm giá, danh dự:
    • Tất cả bài Post, hành động không có mục đích chính đáng có khả năng làm ảnh hưởng đến phẩm giá, danh dự,... của người khác đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.
[h=2]Do còn bức xúc nên post lộn box, Mod chuyển về box Suggestion - Feedbacks[/h]
[h=2]hộ mình[/h]

Last edited by a moderator:
chủ thread bị bắt bẻ lại rùi đây nè ... :D
trên online forums, sao các bạn lại tiết kiệm từ 'xin lỗi' nhỉ.... thay vì cứ nói như vầy "mình chẳng có bằng chứng gì hết, chỉ là suy đoán có tính chủ quan thôi! mình xin đính chính đoạn này" ...thì nói vầy có hay hơn ko "mình đang bị report nên ko cẩn thận lời nói, nếu ghi ra hiểu lầm cho bạn thì mình xin lỗi" ....
nói vầy thì mình nghĩ chủ thread chẳng cần phải lập topic nhờ mod can thiệp, rùi lại áp dụng rules, ban 1,2,3 or 7 ngày chi cho mất lòng nhau
Tks MB nha, mấy vụ này chắc tại bạn ấy đang bị rối nên suy nghĩ không còn được chính xác chứ đọc kỹ thì sẽ thấy mà, Cụt up dùm ngay tại page 13 #121#
:m003: Nhờ MOD hay bác nào hảo tâm post giúp mấy tấm ảnh này giúp tímediafire.com/?ukbp8bo2clbc577
:m121:Đây tự hào là con người uy tín nhất forum,"ấy" vào mặt chứ uy tí đếch gì:m131:
Cho nó vài đồng coi như cũng cô hồn, hy vọng thanh niên chậm tiến này đừng ám em nữa, đa tạ bác...:m121:
vậy mà mọi người vẫn cứ phán mình như thường đó, bên topic của SJMPLE kìa.. thớt nghi vấn mình mà vẫn report, rồi mọi người nhảy vào hùa theo đó! mình không thích những chuyện như thế này!
dù thế nào thì mình cũng chính thức xin lỗi CHIMCANHCUT, và như đã đính chính câu nói ở trên!
nếu CHIMCANHCUT cụt chấp nhận lời xin lỗi thì hãy nói mod close dùm topic này!
Bạn vui lòng edit lại những comment có suy nghĩ của bạn về mình như thế thì xem như chuyện này có thể gác lại vì mình cũng ko thích forum có những chuyện lùm xùm.... Edit xong mong MOD nào đi ngang đóng topic lại dùm.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week