Mời bạn kvinh_2006 vào giải thích dùm mình.

Status
Not open for further replies.
Thớt đã nói chuyện này với tớ khi ksix refund tiền. Tớ đã thấy có dấu hiêu của scam rồi vì thế này, email mà paypal gủi cho thớt đầu tiên thì đúng với số tiền đã làm.( email đã add vào pp của kvinh nên nhận đươc email) Nhưng khi thớt đưa ảnh chụp email giữa kvinh ma ksix thì tớ đã biết ksix paid nhầm 2 lần. Tớ đã nói với thớt rằng ksix paid 2 lần và refund 1 lần nhưng chủ thớt ko tin vì lý do là tin ở kvinh, nó làm ăn lớn ở ptu.
thớt đã nhờ tớ ll với ksix thi kendra nói, sẽ xem xét lại ntn. vài ngày sau đó thì tớ contact trục tiếp với cater, nó bảo là đã paid rồi. tớ xin cái evident thì no đưa ra đó chính là payment lần 3.
lần 1 paid có mail về Net Paid $774.93.
lần 2 paid đã refund
Lân 3 paid ksix đã đưa ra evident là payment proof
Kvinh chấp nhận đưa teamview cho xem paypal nhung khi vừa click vao history thì nó ko cho.

vậy là nghi ngờ kvinh scam $1600. Vì ít bữa nữa đi đà lạt chơi nên ko giám xúc phạm kvinh, nó mà gạp thì nó chém chết.

chém chết nó đê chứ sợ *** gì ! Báo CA trước,nếu ko giải quyết bằng luật thì giải quyết bằng luật Giang Hồ,chứ 30 mấy chai đâu phải *** dê ! >"<

quả cam này cũng vào top trong 4rum rồi đấy :m020: 32tr con số ko hề nhỏ với 1 số đứa mà.
mình cũng vừa ăn cam của 1 đứa từg coi nó là bạn thân đây, nhưng số tiền nhỏ hơn, may mà mình vẫn còn cái chơi lại nó nên cũg đỡ tức :m131:

Thớt đã nói chuyện này với tớ khi ksix refund tiền. Tớ đã thấy có dấu hiêu của scam rồi vì thế này, email mà paypal gủi cho thớt đầu tiên thì đúng với số tiền đã làm.( email đã add vào pp của kvinh nên nhận đươc email) Nhưng khi thớt đưa ảnh chụp email giữa kvinh ma ksix thì tớ đã biết ksix paid nhầm 2 lần. Tớ đã nói với thớt rằng ksix paid 2 lần và refund 1 lần nhưng chủ thớt ko tin vì lý do là tin ở kvinh, nó làm ăn lớn ở ptu.
thớt đã nhờ tớ ll với ksix thi kendra nói, sẽ xem xét lại ntn. vài ngày sau đó thì tớ contact trục tiếp với cater, nó bảo là đã paid rồi. tớ xin cái evident thì no đưa ra đó chính là payment lần 3.
lần 1 paid có mail về Net Paid $774.93.
lần 2 paid đã refund
Lân 3 paid ksix đã đưa ra evident là payment proof
Kvinh chấp nhận đưa teamview cho xem paypal nhung khi vừa click vao history thì nó ko cho.

vậy là nghi ngờ kvinh scam $1600. Vì ít bữa nữa đi đà lạt chơi nên ko giám xúc phạm kvinh, nó mà gạp thì nó chém chết.

Tối qua mình gọi điên cho kvinh khi ku em chủ thớt nói với mình vài ngày trước nhưng kvinh ko bốc máy, kvinh có nhắn tin hỏi mình ai đó , mình nói nội dung như chủ thớt đã nói thì ko nhắn lại. kvinh ngày xưa xin vào làm trong nhóm thằng em mình, em mình vừa đưa site paidtopia cho kvinh thì kvinh bảo sẽ làm,cả tháng ko thấy nộp mail trong khi bảo là vẫn làm, như thế là sự ko trung thành.Còn trước sau gì contact admin để làm trực tiếp là quyền của mỗi người. Admin Dan Muntean site paidtopia là bạn thân của anh 5 năm nay, nếu kvinh ko giải quyết dứt điểm vụ này, chẳng hay ho gì cho em đâu. ko liên quan tới anh nhưng anh ghét nhất kiểu làm ăn như thế này.

Chờ nôt ngày nay kvinh và Võ Quang Tính( chủ thớt) làm việc cho ngon lành với nhau đi.

Nhân tiện đây, cũng nói luôn với tất cả anh em mmo rằng: mình ít ghé mmo, nhưng đã là anh em cùng làm nghề với nhau, giúp dc nhau cái gì thì giúp. $1 cũng à công sức và thành quả lao động của người ta, muốn làm ăn lâu dài thì uy tín là số 1. Và sau việc này, nếu kvinh ko giải quyết xong việc với chủ thớt, tất cả những ai đang làm cho kvinh ở paidtopia có thể conact mình, mình sẽ giúp cho các bạn làm trực tiếp với admin hoặc mình rút về pp mình rồi send 100% cho các bạn. Ko lấy 1 xu tiền hoa hồng, với chỉ những người làm cho kvinh và nếu như kvinh ko giải quyết xong việc này. Ko có ý định lấy mems của bất kì ai ở đây nhé, ai có việc của người đó.

Chủ thớt có muốn zô Đà Lạt với mình không :D, nếu đi hú mình 1 tiếng nhé, mình rũ thêm vài anh em Gia Lai vào chơi luôn cho vui :D

số tiền scam lớn quá...hic,vì tiền người ta trở nên khốn nạn vậy sao?

nhớ cầm hàng, súng , ống , mã .
bất cứ cái j có thể đổ máu
chúc anh e lên đường thuongj lộ bình an
ăn uống nhìu vào để co máu mà đổ

tất cả đều là vì tiền và tiền là tất cả

đang ở đà lạt đey :D, có gì báo trước để mình tới ngó :|

số đt và thông tin liên lạc đã đầy đủ thế kia r thì không khó để tìm ra địa chỉ :-?
mong chủ thớt update tình hình để anh em biết tiếp được diễn biến như nào nhé.
Nhưng mà tin tưởng ghê quá... vài triệu đã to r. đằng này tận hơn 30tr.
Biết được địa chỉ thì ích gì? Đã học được tiếng Cờ Ho chưa? Tất cả nhưng người bắt đầu bằng tên K' đều là người dân tộc Cờ Ho (google đi thì biết)
-> tới làng nó ko biết nói, ú ớ nó kéo cả làng ra dí chạy ko kịp :))
nói vậy thôi chứ đây cũng là 1 người ta có quen biết, muốn biết thông tin chính xác thì chi cho ta 1 ít ta send thông tin cho, từ nhà ở quê quán địa chỉ học tập công tác ,em út của hắn...:)

Biết được địa chỉ thì ích gì? Đã học được tiếng Cờ Ho chưa? Tất cả nhưng người bắt đầu bằng tên K' đều là người dân tộc Cờ Ho (google đi thì biết)
nói vậy thôi chứ đây cũng là 1 người ta có quen biết, muốn biết thông tin chính xác thì chi cho ta 1 ít ta send thông tin cho, từ nhà ở quê quán địa chỉ học tập công tác ,em út của hắn...:)

1 tình bạn tốt đáng khâm phục.

- - - Updated - - -

chưa bao giờ thấy hình ảnh này sao?:)

thôi trả lại tiền cho người ta đi.Lấy chừng đó sống cũng k yên đâu

Để ý cứ gần tết là 4rum lại có 1 đợt giông bão lớn mà nhất là box offers. Năm nay rùi sẽ như năm ngoái thui :))

Kvinh vào đối chất nhanh nào, scam hay không nói cho mọi người biết 1 tiếng đi

quả cam này to đây, dây dưa mà cuối cùng kvinh ăn luôn tiền cả 2 tháng ca xịch nhỉ, ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,821
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week