Waiting for Answer Mod vnmonitor của box HYIP vì thù oán cá nhân SCAM tiền RCB

Status
Not open for further replies.
Để chữ kí Scam RCB thôi, trước lastmonitor còn để HYIPBIZ scam RCB mà.
Từ đó mình mới biết site nào add biz thì bỏ qua, hoặc đang ngon mà add biz thì chuồn thật nhanh.
Site này đã add "thằng" biz, có thừa tiền cũng không chơi :D:D
Có cái blog lúc nào cũng phỉ báng hyipbiz với hyip-zoom.
Nếu muốn trở thành monitor tốt nhất VN thì cạnh tranh công bằng, đằng này cứ chửi =)) Chi cố gắng tạo ấn tượng xấu về biz, zoom với mấy newbie.

Cá nhân mình rất thích phong cách của biz, nói chuyện nhẹ nhàng, vui vẻ. Mặc dù biết "vi en mô ni tơ" lúc nào cũng cố chửi rủa, hạ thấp uy tín của biz trước tất cả mọi người nhưng vẫn chọn cách im lặng, ko thèm quan tâm tới. Cũng đúng thôi, người ta còn học tập làm việc. Còn đây thì chỉ online và auto chửi. Việc nào dễ làm trước mà :p

Mà cũng phải công nhận vi en mô tơ cũng pro. Site nào mới ra là biết admin. Site này admin tôi quá quen thuộc. Site này admin đã nói chuyện với tôi từ trước khi mở site. Nhưng mỗi tội chơi theo là bị scam thôi à :oops:

Môt nhân vật như vậy làm mod thì mình cũng chịu, đến cái nhân cách còn không có. Không hiểu rule tuyển mod của forum là gì nhưng mà để ngày mai mình lập thử vài trang blog chửi nhau loạn hết lên. Site nào cũng nhận admin là con trai mình. Mỗi site đầu tư vài k$ mua giao diện. Lập luôn một monitor mới, bỏ ra 200$ mua button các kiểu. Rồi xin lên mod coi có được không.
Nghe có vẻ đơn giản nhưng cũng khó lắm, điều quan trọng nhất phải chịu được nhục như ai đó :rolleyes:
Huhu từ nay cũng sợ bị mất RCB quá :(:(:(

:eek: ném quả gạch cuối cùng, sau này không commet j đến ông mod kia nữa ( sợ bị ban)
Đọc comment thấy mod nào cũng bênh ông kia.
:oops: để ông kia tự vào giải thích hoặc đơn giản là close hay delete topic có phải hơn không
Người có ý kiến đóng góp còn hơn lắm kẻ vào ha dua cậu à :)

HUN ĐỒNG ĐẠT, haizz, luôn ủng hộ BQT mmo4me =))

Ok, mình chẳng có lợi ích gì khi topic này bị close nên mong cậu đừng nghĩ như thế.
Sau vụ report này được xử lý bởi MOD chuyên trách, tài khoản cậu sẽ bị banned 30 ngày vì vu khống Shin (nếu không cung cấp được proof chứng minh điều mình đã nêu ở trên).
Tự nhiên vu khống gì admin vậy, tào lao quá, mà admin thì cũng chẳng có gì to tát cả đâu :)) bạn chủ topic chỉ nói lên mối quan hệ giữa 2 người đó (và rất có khả năng); ông lại ghép ngay vào cái tội vu khống là thế quái nào. Vậy hoy đi nha!!!

:D đó rõ ràng là thiên vị chứ đóng góp gì chứ

Tự nhiên vu khống gì admin vậy, tào lao quá, mà admin thì cũng chẳng có gì to tát cả đâu :)) bạn chủ topic chỉ nói lên mối quan hệ giữa 2 người đó (và rất có khả năng); ông lại ghép ngay vào cái tội vu khống là thế quái nào. Vậy hoy đi nha!!!
:D admin là to nhất trong forum mà.

Last edited by a moderator:
:D được mấy ông tay to bảo kê là thế đó. chắc nó có đút lót cho mấy ông ấy. dân đấu sao lại quan :eek:, xã hội nó là thế đó
Đang nghi lắm đây, topic nào report thằng này cũng bị close 1 cách ngang phè rồi chìm xuồng từ từ, đúng là có chống lưng có khác
- Trước hồi làm memb B cũng đã từng bị mod "bức" và nghĩ forum như "shjt" admin đâu ko giải quyết.

- Sau này vào được box BQT B mới biết Shin làm việc thế nào, mấy bác đừng nói thế, trong box BQT đã có topic xử lí rồi, nếu không có gì thay đổi bác vnmonitor sẽ về member

mod này nhiều tai tiếng vậy mà vẫn còn đó - cũng ko đơn giản
thôi thì quá đen cho bạn, lý do chưa rcb cho bạn vì nghi vấn gì đó cũng đúng :oops:- nghi vấn thì có thể chờ đến 72h mà:(

- Trước hồi làm memb B cũng đã từng bị mod "bức" và nghĩ forum như "shjt" admin đâu ko giải quyết.

- Sau này vào được box BQT B mới biết Shin làm việc thế nào, mấy bác đừng nói thế, trong box BQT đã có topic xử lí rồi, nếu không có gì thay đổi bác vnmonitor sẽ về member
:D hi vọng như bác nói. chứ mod mà bị ném đá quá nhiều như vậy mà vẫn ko sao thì hơi buồn cho cách làm việc của BQT.

Chuyện nghi vấn thì liên quan gì dù nick đó là của ai, của nước nào ?. Nick dep tiền, monitor check xem nhận dc tiền từ nick đó rồi RCB lại thế thôi. Vậy Cái nick chỉ đơn thuần là cái tên thì ảnh hưởng gì chứ ?

Ồ hóa ra cái username request rcb này là người VN. Cứ tưởng mấy thằng rồ ngố. Nhập gia tuỳ tục nhé. Còn cảm thấy thích thì cứ chửi cho sướng miệng, igrone rồi :)

Với comment này của vnmonitor thì bạn @Roronoa chờ thêm chút thời gian nha.
Nếu quá hạn mà vẫn chưa được paid thì bạn comment lên đây nha.
Khi đó thì chắc chắn BQT có đủ chứng cứ vnmonitor Scam và hình phạt tất nhiên là Banned forever theo đúng Rule.

p/s các bạn thôi không tranh cãi ngoài lề nữa nha, đây là topic report Scam RCB của Admin site Monitor, chứ ko phải là nơi cãi nhau nha.
Các thành viên BQT cũng nên hạn chế comment ngoài lề nhá, mọi ý kiến nên post vào trong Box BQT để BQT cùng xem xét và trao đổi nha.

Không liên quan nhưng mình thích cách làm việc thẳng thắn, dám nói lên suy nghĩ, bức xúc của mình như cụ chủ thớt và một số cụ khác. Diễn đàn
nào vui thì mình chơi, buồn thì mình đi, các cụ có nhiều lựa chọn.Có phải độc quyền như điện, nước, xăng dầu của nnxhcnvn đầu mà ko vui cũng phải cố bám lại, nhỉ. Trong đây chắc chắn là toàn các cụ làm việc cho nước ngoài nên cũng quenvới phong cách làm việc của tư bản văn mình rồi rồi, ko fải luồn cúi, bợ đỡ, nịnh hót như môi trường cơ quan nhà nước nên các cụ cứ vô tư đi.

Khi đó thì chắc chắn BQT có đủ chứng cứ vnmonitor Scam và hình phạt tất nhiên là Banned forever theo đúng Rule.

p/s các bạn thôi không tranh cãi ngoài lề nữa nha, đây là topic report Scam RCB của Admin site Monitor, chứ ko phải là nơi cãi nhau nha.
Các thành viên BQT cũng nên hạn chế comment ngoài lề nhá, mọi ý kiến nên post vào trong Box BQT để BQT cùng xem xét và trao đổi nha.
:D với comment kiểu này thì dự là vụ này lại cho qua rồi, RCB là xong, closed topic :eek:

Nói cho chính xác thì monitor của nó không có cái rules nào ngoài việc pending RCB quá 24h trừ khi nó offline, đằng này nó onl và pay tất cả các request trừ nick mình, cho nên cái hạn mà nó nói ở đây là không được chấp nhận và hoàn toàn là do nó tự chống chế ra khi thấy có topic report, nếu quá 72h mình mới lập topic thì nó lại tự đặt ra rule 5-6 ngày chắc =)), nếu mình không lập topic này thì chắc là nó sẽ SCAM mình chắc luôn

Vậy không lẽ giờ nó chỉ đơn giản pay RCB là xong? và còn lý do nó không trả cho mình là gì? NGHI VẤN ở đây của nó là gì sao không thấy nói? nếu nó không trả lời được 1 cách chính đáng thì là nó có ý định SCAM (nhưng bất thành và buộc phải pay khi có topic này và đặt biệt là comment trên của mod), vậy nó có bị xử phạt không? hay cứ định SCAM rồi rả lại là coi như vô tội?

Ông @vnmonitor này làm ăn cẩn thận lại nha, nhất cử nhất động của ông đều bị ..... nhòm ngó :D

Các bạn bình tĩnh nghen, trong BQT đã có topic xử lý mod này, và mình sẽ cố gắng thông báo admin xử lý triệt để, mod này có quá nhiều tai tiếng, nếu cứ để vậy thì thành viên forum sẽ mất lòng tin hết. Người ta nói admin là vua, thành viên là dân mà, vua mà không được lòng dân thì coi như xong, nên các bạn yên tâm, sẽ xừ lý triệt để nha :D

:D với comment kiểu này thì dự là vụ này lại cho qua rồi, RCB là xong, closed topic :eek:
Đúng vậy, vì ở đây đang là report scam RCB mà :) Hok lẽ cậu muốn topic đi theo chiều hướng khác ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week