Waiting for Answer Mod vnmonitor của box HYIP vì thù oán cá nhân SCAM tiền RCB

Status
Not open for further replies.
Đúng vậy, vì ở đây đang là report scam RCB mà :) Hok lẽ cậu muốn topic đi theo chiều hướng khác ?

Vậy nghĩa là nó chỉ cần trả rcb là xong? và không cần trả lời lý do không trả cho mình? nếu mình không lập topic này thì nó có trả cho mình không? có ý định scam rồi trả lại thì coi như là chưa có gì hay sao hả mod?

Các bạn bình tĩnh nghen, trong BQT đã có topic xử lý mod này, và mình sẽ cố gắng thông báo admin xử lý triệt để, mod này có quá nhiều tai tiếng, nếu cứ để vậy thì thành viên forum sẽ mất lòng tin hết. Người ta nói admin là vua, thành viên là dân mà, vua mà không được lòng dân thì coi như xong, nên các bạn yên tâm, sẽ xừ lý triệt để nha :D

thật ra mất lòng tin lâu rồi cậu, chủ thread tạo topic này nhằm cảnh báo newbie thôi, chứ chuyện có bị unset hay không thì quá ư rõ ràng là không rồi!

Nói cho chính xác thì monitor của nó không có cái rules nào ngoài việc pending RCB quá 24h trừ khi nó offline, đằng này nó onl và pay tất cả các request trừ nick mình, cho nên cái hạn mà nó nói ở đây là không được chấp nhận và hoàn toàn là do nó tự chống chế ra khi thấy có topic report, nếu quá 72h mình mới lập topic thì nó lại tự đặt ra rule 5-6 ngày chắc =)), nếu mình không lập topic này thì chắc là nó sẽ SCAM mình chắc luôn

Vậy không lẽ giờ nó chỉ đơn giản pay RCB là xong? và còn lý do nó không trả cho mình là gì? NGHI VẤN ở đây của nó là gì sao không thấy nói? nếu nó không trả lời được 1 cách chính đáng thì là nó có ý định SCAM (nhưng bất thành và buộc phải pay khi có topic này và đặt biệt là comment trên của mod), vậy nó có bị xử phạt không? hay cứ định SCAM rồi rả lại là coi như vô tội?
Cậu bình tĩnh lại đi.
Có thể với cá nhân cậu và 1 vài bạn nữa ở đây cho là vnmonitor đang tư thù cá nhân.
Nhưng đứng trên góc độ BQT thì đây là trường hợp Scam theo thỏa thuận (rule của site monitor).
Vì vậy BQT chỉ xử theo góc độ report scam của cậu.

Còn riêng về tư cách của Mod vnmonitor thì BQT đã họp bàn xong, thậm chí đã poll xong.
Và như đã nói, quyết định vẫn là Admin @Shin nên chúng ta đành phải chờ thôi cậu àh :)

Last edited:
Cậu bình tĩnh lãi đi.
Có thể với cá nhân cậu và 1 vài bạn nữa ở đây cho là vnmonitor đang tư thù cá nhân.
Nhưng đứng trên góc độ BQT thì đây là trường hợp Scam theo thỏa thuận (rule của site monitor).
Vì vậy BQT chỉ xử theo góc độ report scam của cậu.

Còn riêng về tư cách của Mod vnmonitor thì BQT đã họp bàn xong, thậm chí đã poll xong.
Và như đã nói, quyết định vẫn là Admin @Shin nên chúng ta đành phải chờ thôi cậu àh :)

Oh nếu vậy thì còn chuyện gì để nói nữa đâu nhỉ

Thực ra sáng nay dậy đã thấy nó trả rcb rồi, chắc sợ mất chức mod nên vội vàng pay ngay:

The amount of 1.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5987130->U3773535. Memo: API Payment. Pay RCB for CryptoSalary from VNMONITOR.COM.. Date: 00:57 08.10.14. Batch: 70477649.

Site này ref của nó là 3%, mình dep 40$ nên được ref là 1.2 nên cũng trả lại nó 0.4$, lấy thì nhục lắm:

The amount of 0.4 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3773535->U5987130. Memo: trả lại con chó ghẻ tiền chữa bệnh lác. Date: 03:20 08.10.14. Batch: 70481096.

Như mod NamTuoc đã nói ở trên thì có vẻ như thế này đã là xong và nó cũng chả cần giải thích cái NGHI VẤN mà nó tự bịa ra ở đây là gì, vậy thì hết chuyện để nói nhỉ

Còn chuyện nữa đó là chuyện mod datdonghun nói mình vu khống admin và thằng vnmonitor có mối quan hệ và đòi ban nick mình nếu không có chứng cứ, giờ mình có 1 số điều dành cho cậu, nick mình chắc chắn là sẽ được ban, nếu không ai ban thì mình cũng tự yêu cầu được ban, còn cái chứng cứ mà cậu yêu cầu mình đưa ra? chuyện thằng vnmonitor và admin Shin có mối quen biết thì mình biết, Shin biết, thằng vnmonitor biết, cà không ít người trong forum này biết, còn chứng cứ hả, mình không có đâu =))

Xin kể 1 số câu chuyện: ở ngoài xã hội hiện nay thì tham nhũng đầy cả ra, chuyện hối lộ ở đâu cũng có, cái này ai cũng biết nhưng sao các ông quan ấy vẫn tại vị, vì không có chứng cứ =)), như cái con đường cao tốc gì mới xấy cả ngìn tỷ đã bị lún, cả triệu người biết là nó đã bị rút ruột nhưng có ai bị xử lý không? vì không có chứng cứ =)), vừa rồi có ông quan bị mất trộm 1 lúc mấy tỷ, tiền đấy ở đâu thế? ai cũng biết nhưng có dám tố cáo không? chứng cứ đâu =))

Về lại chuyện forum, thằng vnmonitor này đã từ rất lâu rất nhiều tai tiếng, 1 đống topic report với đầy đủ CHỨNG CỨ mà vẫn ngang nhiên làm mod, lập poll biểu quyết bị tỷ lệ unset cao chót vót mà chỉ bị cho về làm trial mod, 1 time sau lại về làm mod như thường và vẫn tiếp tục dụ dỗ newbie và làm mất sạch tiền của họ (cái này nếu cần thì mình có thể kêu vài người bị nó lừa vào đối chứng), như vậy thì việc mình nói Shin và nó có mối quan hệ mà không có CHỨNG CỨ bị ban là điều dễ hiểu thôi nhỉ =))

và như mình đã nói, mong mod nào đó thấy thì ngay lập tức ban nick Roronoa forever, lý do không phải là vu khống hay gì cả mà mình thấy nếu có nick ở cùng 1 forum với thằng vnmonitor làm mod thì giống như tự hạ mình làm súc sinh giống nó vậy

DONE, chào thân ái và quyết thắng!

Thực ra sáng nay dậy đã thấy nó trả rcb rồi, chắc sợ mất chức mod nên vội vàng pay ngay:

The amount of 1.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5987130->U3773535. Memo: API Payment. Pay RCB for CryptoSalary from VNMONITOR.COM.. Date: 00:57 08.10.14. Batch: 70477649.

Site này ref của nó là 3%, mình dep 40$ nên được ref là 1.2 nên cũng trả lại nó 0.4$, lấy thì nhục lắm:

The amount of 0.4 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3773535->U5987130. Memo: trả lại con chó ghẻ tiền chữa bệnh lác. Date: 03:20 08.10.14. Batch: 70481096.

Như mod NamTuoc đã nói ở trên thì có vẻ như thế này đã là xong và nó cũng chả cần giải thích cái NGHI VẤN mà nó tự bịa ra ở đây là gì, vậy thì hết chuyện để nói nhỉ

Còn chuyện nữa đó là chuyện mod datdonghun nói mình vu khống admin và thằng vnmonitor có mối quan hệ và đòi ban nick mình nếu không có chứng cứ, giờ mình có 1 số điều dành cho cậu, nick mình chắc chắn là sẽ được ban, nếu không ai ban thì mình cũng tự yêu cầu được ban, còn cái chứng cứ mà cậu yêu cầu mình đưa ra? chuyện thằng vnmonitor và admin Shin có mối quen biết thì mình biết, Shin biết, thằng vnmonitor biết, cà không ít người trong forum này biết, còn chứng cứ hả, mình không có đâu =))

Xin kể 1 số câu chuyện: ở ngoài xã hội hiện nay thì tham nhũng đầy cả ra, chuyện hối lộ ở đâu cũng có, cái này ai cũng biết nhưng sao các ông quan ấy vẫn tại vị, vì không có chứng cứ =)), như cái con đường cao tốc gì mới xấy cả ngìn tỷ đã bị lún, cả triệu người biết là nó đã bị rút ruột nhưng có ai bị xử lý không? vì không có chứng cứ =)), vừa rồi có ông quan bị mất trộm 1 lúc mấy tỷ, tiền đấy ở đâu thế? ai cũng biết nhưng có dám tố cáo không? chứng cứ đâu =))

Về lại chuyện forum, thằng vnmonitor này đã từ rất lâu rất nhiều tai tiếng, 1 đống topic report với đầy đủ CHỨNG CỨ mà vẫn ngang nhiên làm mod, lập poll biểu quyết bị tỷ lệ unset cao chót vót mà chỉ bị cho về làm trial mod, 1 time sau lại về làm mod như thường, như vậy thì việc mình nói Shin và nó có mối quan hệ mà không có CHỨNG CỨ bị ban là điều dễ hiểu thôi nhỉ =))

và như mình đã nói, mong mod nào đó thấy thì ngay lập tức ban nick Roronoa forever, lý do không phải là vu khống hay gì cả mà mình thấy nếu có nick ở cùng 1 forum với thằng vnmonitor làm mod thì giống như tự hạ mình làm súc sinh giống nó vậy

Mình cũng thấy càng ngày càng chán với cái forum này.

Về lại chuyện forum, thằng vnmonitor này đã từ rất lâu rất nhiều tai tiếng, 1 đống topic report với đầy đủ CHỨNG CỨ mà vẫn ngang nhiên làm mod, lập poll biểu quyết bị tỷ lệ unset cao chót vót mà chỉ bị cho về làm trial mod, 1 time sau lại về làm mod như thường và vẫn tiếp tục dụ dỗ newbie và làm mất sạch tiền của họ (cái này nếu cần thì mình có thể kêu vài người bị nó lừa vào đối chứng), như vậy thì việc mình nói Shin và nó có mối quan hệ mà không có CHỨNG CỨ bị ban là điều dễ hiểu thôi nhỉ =))

gửi bé HUN ĐỒNG ĐẠT thì anh phải tag bé vào như thế này nè @datdonghun ^^!

Nếu bạn @Roronoa đã nhận được RCB thì xem như vụ việc Report đã được giải quyết xong gùi ha.
Còn về tư cách là MOD của Mod vnmonitor như mình đã nói ở trên gùi.
Nên giờ mọi người chờ thông báo từ Admin nha :)
Good luck for all.

Topic xin close tại đây để tránh mọi người gây war nhau làm mất đoàn kết hết :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week