Mod nào banned acc juiwiunor cho hỎi cái

sell_idpix

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
MOD nào baned nick juiwiunor của mình cho hỏi
1. mình spam ở chỗ nào.post như thế nào mà baned. nói spam.xem xem những cái mình viết có phải là tích cực đóng góp không.
2. nếu mình bị baned thì nhiều người đáng bị ban hơn đó.nên bạn nên xem sét lại cách sử lý spamer đi
3. mình lên đây làm ăn chủ yếu. mà nói ban đến 11h pm. mà giờ vẫn không log được
bạn xem lại giúp nhé

Hôm 24 mình cũng bị ban với lý do spam.
Mà hôm đấy mình có spam đâu cơ chứ.
Mod nào ban vào show bằng chứng cái nào,

E đề nghị nếu ban bác nào thì yêu cầu mod chụp bằng chứng và show lên cho nó chắc cú.
ko lại cãi nhau to chuyện.

Upvote 0
Hôm trước em post site MU cũng bị BAN chả thấy nhắc nhở gì cả ! mấy bác mod dạo này làm ăn kinh quá ban vô tội vạ !

Upvote 0
MOD nào baned nick juiwiunor của mình cho hỏi
1. mình spam ở chỗ nào.post như thế nào mà baned. nói spam.xem xem những cái mình viết có phải là tích cực đóng góp không.
2. nếu mình bị baned thì nhiều người đáng bị ban hơn đó.nên bạn nên xem sét lại cách sử lý spamer đi
3. mình lên đây làm ăn chủ yếu. mà nói ban đến 11h pm. mà giờ vẫn không log được
bạn xem lại giúp nhé
Nick juiwiunor đc unban rồi mà bạn? Spam có lẽ là mình ban. 1 ngày là cảnh cáo đó. Nhiều ng bị ban chứ ko phải 1 mình bạn. 2 ngày gần đây mình mới ban spammer, trước đây ít.

E đề nghị nếu ban bác nào thì yêu cầu mod chụp bằng chứng và show lên cho nó chắc cú.
topic: Biểu hiện bên ngoài của một phụ nữ nghiện sex !!!

Hôm trước em post site MU cũng bị BAN chả thấy nhắc nhở gì cả ! mấy bác mod dạo này làm ăn kinh quá ban vô tội vạ !

Mấy nick spam bài quảng cáo MU là ban vĩnh viễn + xoá hết bài viết nhé. Mình thấy nick nhiều post nên mới ban ít cảnh cáo + nhắc nhở.

Tớ cùng vừa ở đảo về nè.Chán!
Bạn cần bằng chứng ko?

Attachments

15.6 KB · Views: 43
Upvote 0

Trong topic Biểu hiện bên ngoài của một phụ nữ nghiện sex !!!

Upvote 0
Chính xác là những bài post không có ý nghĩa. Topic nào cũng vào "hot quá, up up up" thì spam dễ quá.

Up topic buôn bán thì 1 ngày dc 3 lần.

Upvote 0
Nick juiwiunor đc unban rồi mà bạn? Spam có lẽ là mình ban. 1 ngày là cảnh cáo đó. Nhiều ng bị ban chứ ko phải 1 mình bạn. 2 ngày gần đây mình mới ban spammer, trước đây ít.

topic: Biểu hiện bên ngoài của một phụ nữ nghiện sex !!!

Mấy nick spam bài quảng cáo MU là ban vĩnh viễn + xoá hết bài viết nhé. Mình thấy nick nhiều post nên mới ban ít cảnh cáo + nhắc nhở.

Bạn cần bằng chứng ko?
Mod làm ơn xem lại 3 comment đầu tiên ở bài đó nhé.
một số bạn nữa thấy cm j mà "..................." " spammmmmmmmmmmmmmmmmm" chẳng thấy ban

Upvote 0

giống mình ghê. Hôm đó các mem bi ban mình nghĩ chắc do topic ndkhanh gi` do. vo xem roi comment. :( the la bi banned. :D

Nhưng bị banned 1 ngày :D. Mệt với mấy ông Mod này

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week