• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MOD] mmo4vn quá là lộng hành

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là vừa tán chuyện với mấy người trên BOX chat gặp ngay em Lunioluny ( cá sấu )OnlyC đang choảng nhau về cái vụ voite của nmtrung ko biết là chuyện gì éo để ý lắm

đi luôn vào cái việc mình muốn nói đến :

MOD mmo4vn tớ đi khắp cả mấy diễn đàn MMO của VN chưa thấy ở đâu có những MOD gọi là khó + tính như mmo4vn và có nhiều người thích ăn củ chuối nấu chạch hay sao ấy :))

mà xin hỏi các bạn mmo4vn có cái luật nào gọi là luật CẢM THẤY ko ? mà em Luni ( cá sấu ) mmo4vn bảo là cảm thấy bị xúc phạm có thể ban khỏi BOX chat ( OnlyC đã talk ) ok con gà đen tớ đồng ý đến chuyện đấy , thế nếu mà MOD xúc phạm hay mem xúc phạm đến nhau ko có MOD ở BOX chat thì làm gì ( cười trừ với nhau ah ) , định làm 1 cái bài này từ lâu rồi để anh Shin và mọi người góp ý kiến về thêm + chỉnh sửa luật của mmo4vn đi ko thì có mà loạn . MOD lộng quyền + tình trạng bán CAM trên mmo4vn vẫn diễn ra đều đều , chỉ có mem là người chịu thiệt thôi còn việc HẬU SỰ ( ban nick thằng Scam , IP nhà nó ) MOD sẽ thu xếp .... thế thôi :m133:

mình có những góp ý sau

1 MOD mà sai phạt thật nặng làm gương cho những người khác

2 trên BOX chat vui vẻ thì nên có những chương trình ưu đãi với các MEM 1 chút , Icon post có thể vài 3 hình ok , nhiều ko đc

3 mmo4vn chưa có chuyện gửi mail đến acc trong mmo4vn nhắc nhở mem vi phạm về chuyện đấy ah ?
( VD mình đây bị OnlyC vụ hà phương ko nhắc nhở gì hết mà BAN thẳng cẳng ? ) hay là MOD mmo4vn tuyển chọn những cao thủ chăng ? những diễn đàn khác có nhắc nhở + cảnh cáo rồi mới ban ( mình nói như thế có thể ko đúng vì mỗi forum đều có luật lệ riêng )

còn nữa thì các MEM chưa ưng lão MOD nào thì vào góp ý để cho mmo4vn tốt hơn nữa , và có những ai gét mình thì xin cứ việc móc cống nhá , ZzhoanghungzZ này ngoài đời và trong mmo này luân sống thằng và ko sợ người nào dèm pha đâu , CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG !

ngồi nghĩ thêm UPDATE thêm :

+ không đc tư lợi cá nhân trên BOXCHAT => bỏ đi là vừa vì cái này đã nói đến phòng chat công cộng thì ko đc cấm đoán cái gì hết ( ngoài chửi bậy + nói liên thiên .... văng những từ ko đc tốt )

+ ko đc post link - nếu post phải xin phép MOD ? => thế MOD post link xin phép ai nhỉ ? post link chia sẻ tin tức hình ảnh ... câu chuyện ok cho mọi người hiểu và giảm căng thẳng trong khi chơi mmo ( còn ko đc tuyển ref post link virus ... tuyên truyền phản động ... những hình thức cấm ok )

Last edited by a moderator:
1- Lunioluny là hot Girl, không phải là mod.
2- Ban bạn hoanghung là Luny.
3- Luny đã nói bạn đừng chọc cô ấy nữa nhưng bạn cứ tiếp tục, dùng những từ ngữ bóng gió.
4- Yêu cầu 1 số bạn đọc kĩ rồi hãy cm, đừng có chỉ đọc cái tiêu dề thôi đã vào nói.....
Vài góp ý thế thôi.
Thân!

Hotgirl là gì vậy,mem này cũng band nick đc hả hjx

Upvote 0
bợn ghét kệ pợn! mà ta chả bjk vì sao pợn là ghét? sai j à? hem pải sự thật là thế?????
không phải ngôn ngữ tiếng việt :))
9x...haizzz
Bạn = pợn =))

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:11 PM ----------

Hotgirl là gì vậy,mem này cũng band nick đc hả hjx
hot gơn từ thời mmo thiếu gơn =))

Upvote 0

em gái ko biết thì nên nằm im mà nghe , muốn thêm mắm + muối thì đi chỗ khác nhé , còn có quyền mà BAN ah ? hơi tý là BAN ah ?
mjk thêm mắm muối cái j??? hem pải sự thật là thế hả? pợn nói mjk thêm vào chỗ nào? chỉ ra mjk xem??? cách nói chiện của pợn rất chi là tục tiểu! sai à? pợn hỏi thử nhưng mem khác xem?? trong câu nói nào của pợn gần như đều cóa những từ mất dạy!

Upvote 0
mjk thêm mắm muối cái j??? hem pải sự thật là thế hả? pợn nói mjk thêm vào chỗ nào? chỉ ra mjk xem??? cách nói chiện của pợn rất chi là tục tiểu! sai à? pợn hỏi thử nhưng mem khác xem?? trong câu nói nào của pợn gần như đều cóa những từ mất dạy!

Bạn cũng đâu có kém,nhìn lời lẽ biết ngay mà

Upvote 0
nè em gái , tuổi em bao nhiêu mà chữ nghĩa viết kiểu đấy hả , người VN mà viết như thế sao ? Bạn chứ ko phải là pợn nhé , Có những thằng rất thích ăn củ chuối nấu chạch đấy em ah , ĐÃ NGU NHƯNG MÀ CÒN THÍCH MÓC CỐNG

Upvote 0
ngu không phải là cái tội, cái tội là không biết mình ngu :m021
thôi lượn khỏi topic thôi k tý cũng bị ăn gạch

Upvote 0
Bạn cũng đâu có kém,nhìn lời lẽ biết ngay mà
haiz mjk làm j cậu?? cậu hem pải là con gái! cậu hem cảm nhận được những lời bạn ấy nói nó như thế nào đối với con gái tụi mình! mjk chỉ nói sự thật! những lời hoanghung nói lúc tối đối vs con trai mấy người mjk hem rõ! nhưng đối vs con gái tụi mjk nó rất là bất bình thường! cóa thể là sỉ nhục! cậu bjk cậu í nói j hem? nếu cậu hem cóa mặt lúc tối thì đừng lớn tiếng thế! còn nếu cậu thấy mjk cóa sao thì nói ra xem thử???

Upvote 0
Thôi girl ơi, em tranh cãi với mấy thằng rẻ rách, đầu đường xó chợ này làm cái gì, toàn bọn núp sau cái máy tính là giỏi, ra ngoài đường hn nói cái kiểu như vậy thì nhập viện sớm thôi. Các ông đặt vào vị trí là 1 đứa con gái, nghe những cái lời các ông nói thì xem có chấp nhận được ko nhé.
P/s: cái forum này bg, quá thừa thãi những thành phần rẻ rách kiểu này rồi. Đề nghị các mod phản ánh với lão Shin thanh lọc bớt đi thôi. Cần 1 forum chất lượng, chứ ko phải là cần 1 cái forum cực đông mem, nhưng toàn là những thằng spam và scam.....

Upvote 0
nè em gái , tuổi em bao nhiêu mà chữ nghĩa viết kiểu đấy hả , người VN mà viết như thế sao ? Bạn chứ ko phải là pợn nhé , Có những thằng rất thích ăn củ chuối nấu chạch đấy em ah , ĐÃ NGU NHƯNG MÀ CÒN THÍCH MÓC CỐNG

Bác ăn nói quá lời rồi đó,bác lớn thì phải làm gương cho mấy bạn trẻ hơn chứ,ai mà chẳng có nhược điểm,chằng có lúc mất tự chủ

Upvote 0
Thôi girl ơi, em tranh cãi với mấy thằng rẻ rách, đầu đường xó chợ này làm cái gì, toàn bọn núp sau cái máy tính là giỏi, ra ngoài đường hn nói cái kiểu như vậy thì nhập viện sớm thôi. Các ông đặt vào vị trí là 1 đứa con gái, nghe những cái lời các ông nói thì xem có chấp nhận được ko nhé.
P/s: cái forum này bg, quá thừa thãi những thành phần rẻ rách kiểu này rồi. Đề nghị các mod phản ánh với lão Shin thanh lọc bớt đi thôi. Cần 1 forum chất lượng, chứ ko phải là cần 1 cái forum cực đông mem, nhưng toàn là những thằng spam và scam.....

Upvote 0
Bạn hoanghung có cái hay là: ai mà nói đúng ra điểm yếu của bạn ấy thì bạn ấy cho là móc cống :)). Tại sao bạn không nghĩ về bạn nhỉ :))

Upvote 0
hô. cãi nhau chuyện trẻ con.
Bjo ai cũng sai. nói ng k bjo nhìn lại mình
Hồi trc ai là người ủng hộ mấy cái icon con heo kia ???? ai là ng thích và thấy nó đẹp ?
Lúc cãi nhau và nc, xúc phạm nhau trên sb, lúc mem xúc phạm mod, ai giải quyết cho mod ???
Lúc mod xúc phạm mem, ai là ng giải quyết cho mem ????
Tự nhìn lại mình đi.
Đứng trên địa vị của ng khác mà nghĩ.
sống thẳng sống thật cũng phải để cho người khác có tí thể diện. Người ta không có thể diện thì bạn cũng chẳng có thể diện đâu
Còn hot gơn à? Bạn nghĩ vì bạn là hot gơn nên người khác mới móc bạn mới nói bạn à?
không có gì là tự nhiên đâu.
Lúc bạn nói ng khác trên sb, dù là cáu mấy đi nữa, cũng nên để lại hình ảnh cho mình. Đừng nghĩ là cáu quá là đc lỡ mồm, k giải quyết đc là ban. Lúc mắng Tigon (cho dù tigon sai đi nữa, cậu cũng nên lựa lựa mà nói, cho ngta còn cảm thấy thân thiện một chút)

Ý kiến riêng: 8x mà cãi nhau vs con gái kể cả 7x ta vẫn nói trẻ con. suy nghĩ trẻ con hành động trẻ con. Dừng lại đc r đấy.

Upvote 0

em tranh cãi với mấy thằng rẻ rách, đầu đường xó chợ này làm cái gì, toàn bọn núp sau cái máy tính là giỏi, ra ngoài đường hn nói cái kiểu như vậy thì nhập viện sớm thôi.

DKM mày nên nhìn lại mày đi nhé , mày nói như thế là mày chửi tất cả mem trong mmo4vn đấy con DOG ah

cái forum này bg, quá thừa thãi những thành phần rẻ rách kiểu này rồi.

cái loại như mày là 1 thằng dẻ rách đấy , DKM mày phát ngôn thì vớ vẩn , ĐÃ Đ biết cái gì thì im con M mày đi

Upvote 0
bạn hoanghung gì đó ơi! từ trước tới giờ mình có nói là mình khôn à? mình hem khôn như cũng không tới nỗi đi chửi tục tiểu tới mức như bạn!!! bạn xem lại tư cách làm người của bạn đi! bạn xem những gì bạn làm thử xem! bạn làm đúng à?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back