• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MOD] mmo4vn quá là lộng hành

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là vừa tán chuyện với mấy người trên BOX chat gặp ngay em Lunioluny ( cá sấu )OnlyC đang choảng nhau về cái vụ voite của nmtrung ko biết là chuyện gì éo để ý lắm

đi luôn vào cái việc mình muốn nói đến :

MOD mmo4vn tớ đi khắp cả mấy diễn đàn MMO của VN chưa thấy ở đâu có những MOD gọi là khó + tính như mmo4vn và có nhiều người thích ăn củ chuối nấu chạch hay sao ấy :))

mà xin hỏi các bạn mmo4vn có cái luật nào gọi là luật CẢM THẤY ko ? mà em Luni ( cá sấu ) mmo4vn bảo là cảm thấy bị xúc phạm có thể ban khỏi BOX chat ( OnlyC đã talk ) ok con gà đen tớ đồng ý đến chuyện đấy , thế nếu mà MOD xúc phạm hay mem xúc phạm đến nhau ko có MOD ở BOX chat thì làm gì ( cười trừ với nhau ah ) , định làm 1 cái bài này từ lâu rồi để anh Shin và mọi người góp ý kiến về thêm + chỉnh sửa luật của mmo4vn đi ko thì có mà loạn . MOD lộng quyền + tình trạng bán CAM trên mmo4vn vẫn diễn ra đều đều , chỉ có mem là người chịu thiệt thôi còn việc HẬU SỰ ( ban nick thằng Scam , IP nhà nó ) MOD sẽ thu xếp .... thế thôi :m133:

mình có những góp ý sau

1 MOD mà sai phạt thật nặng làm gương cho những người khác

2 trên BOX chat vui vẻ thì nên có những chương trình ưu đãi với các MEM 1 chút , Icon post có thể vài 3 hình ok , nhiều ko đc

3 mmo4vn chưa có chuyện gửi mail đến acc trong mmo4vn nhắc nhở mem vi phạm về chuyện đấy ah ?
( VD mình đây bị OnlyC vụ hà phương ko nhắc nhở gì hết mà BAN thẳng cẳng ? ) hay là MOD mmo4vn tuyển chọn những cao thủ chăng ? những diễn đàn khác có nhắc nhở + cảnh cáo rồi mới ban ( mình nói như thế có thể ko đúng vì mỗi forum đều có luật lệ riêng )

còn nữa thì các MEM chưa ưng lão MOD nào thì vào góp ý để cho mmo4vn tốt hơn nữa , và có những ai gét mình thì xin cứ việc móc cống nhá , ZzhoanghungzZ này ngoài đời và trong mmo này luân sống thằng và ko sợ người nào dèm pha đâu , CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG !

ngồi nghĩ thêm UPDATE thêm :

+ không đc tư lợi cá nhân trên BOXCHAT => bỏ đi là vừa vì cái này đã nói đến phòng chat công cộng thì ko đc cấm đoán cái gì hết ( ngoài chửi bậy + nói liên thiên .... văng những từ ko đc tốt )

+ ko đc post link - nếu post phải xin phép MOD ? => thế MOD post link xin phép ai nhỉ ? post link chia sẻ tin tức hình ảnh ... câu chuyện ok cho mọi người hiểu và giảm căng thẳng trong khi chơi mmo ( còn ko đc tuyển ref post link virus ... tuyên truyền phản động ... những hình thức cấm ok )

Last edited by a moderator:
ặc ặc. em gugu nói thế k đúng. xóa đi cho đỡ nhiều.
với lại em gugu nửa tiếng mới nói 1 chữ.
thảo nào mất nhịp là phải

Upvote 0
mấy pro mạnh miệng quá. nhưng mà em kết cái câu CÂY NGAY KO SO CHẾT ĐỨNG :binhsua121:

Upvote 0
Lại chấp vặt pé Luni rồi @@
Chuyện scam 'tình trạng bán CAM trên mmo4vn vẫn diễn ra đều đều , chỉ có mem là người chịu thiệt thôi còn việc HẬU SỰ ( ban nick thằng Scam , IP nhà nó ) MOD sẽ thu xếp .... thế thôi ' không đồng tình tý nào ..... Nó có ý scam bố thằng nào cản nổi chỉ trách mem ta quá tin người thôi @@

Upvote 0
Lại chấp vặt pé Luni rồi @@
Chuyện scam 'tình trạng bán CAM trên mmo4vn vẫn diễn ra đều đều , chỉ có mem là người chịu thiệt thôi còn việc HẬU SỰ ( ban nick thằng Scam , IP nhà nó ) MOD sẽ thu xếp .... thế thôi ' không đồng tình tý nào ..... Nó có ý scam bố thằng nào cản nổi chỉ trách mem ta quá tin người thôi @@

tớ ko bảo là chấp vặt em luni làm gì cả , với các mem thì nên nhắc nhở 1 lần + cảnh cáo 1 lần rồi làm gì thì làm , nếu bác bảo là nó Scam đúng là chủ định thật nhưng mà ko thể nào đổ lỗi cho mem quá tin người đc

VÌ SAO ? vì các mem thấy là mmo4vn nổi tiếng với lắm mem tham gia + lắm Scam mà MOD chẳng làm gì đc thì tính thế nào ?

Upvote 0
CB là nơi tán gấu. ko quá đáng là đc vì nó cũng chẳng làm ra đc tiền. chứ MOD cứ nói ko bàn về UG mà lên SB nói như đang ở 4rum UG. emo thì lấy emo to đùng trên các site khác quăng vào SB. MOD cũng như mem thôi. nếu nghiêm khắc với mem thì cũng phải nghiêm khắc luôn với bản thân
ý kiến nhỏ: mod tích cực xem xét các vụ scam và giải quyết nhanh để anh em đỡ mắc phải.
lên mod phải chín chắn hơn tí. giống như OnlyC, AnNP.... rất điềm đạm... không vì sở thích, hay ý thích cá nhân mà đôi co. đc hơn thiệt.
xin cảm ơn

Upvote 0
CB là nơi tán gấu. ko quá đáng là đc vì nó cũng chẳng làm ra đc tiền. chứ MOD cứ nói ko bàn về UG mà lên SB nói như đang ở 4rum UG. emo thì lấy emo to đùng trên các site khác quăng vào SB. MOD cũng như mem thôi. nếu nghiêm khắc với mem thì cũng phải nghiêm khắc luôn với bản thân
ý kiến nhỏ: mod tích cực xem xét các vụ scam và giải quyết nhanh để anh em đỡ mắc phải.
lên mod phải chín chắn hơn tí. giống như OnlyC, AnNP.... rất điềm đạm... không vì sở thích, hay ý thích cá nhân mà đôi co. đc hơn thiệt.
xin cảm ơn

yes , đúng đấy bác kimtin ah , phải chấn chỉnh lại đi , nếu trên bảo dưới không nghe thì nên xem xét lại trên thế nào mà dưới ko nghe ?

Upvote 0
Xin hỏi bạn là ai lộng hành ở đây? MOD nào?

Riêng cái vụ haphuong thì hôm đó mình còn ban nhiều nick khác nữa, tất cả những người chửi bậy trong topic đó đều bị ban cả. Spam hoặc sử dụng lời lẽ không đúng mực là ban ngay ko cần cảnh cáo.

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------

Quên, vụ scam đấy thì cả forum đang tìm hướng giải quyết, có topic rồi đấy bạn.

Upvote 0
đề nghị cho lão shin ra đảo 1 tuần cho anh em thỏa sức chém gió =))

Upvote 0
Band là 1 niềm vui của Mod mà :p
Ngày xưa tớ làm Vip Mod cũng thế
Suốt ngày chả có gì làm
Ngồi me mem spam là band ngay :p

Upvote 0
Xin hỏi bạn là ai lộng hành ở đây? MOD nào?

Riêng cái vụ haphuong thì hôm đó mình còn ban nhiều nick khác nữa, tất cả những người chửi bậy trong topic đó đều bị ban cả. Spam hoặc sử dụng lời lẽ không đúng mực là ban ngay ko cần cảnh cáo.

+ BAN NGAY KO CẦN CẢNH CÁO ( tâm ko phục khẩu ko phục ) sau ngày BAN đâu lại vào đấy ... vẫn post bài vẫn kiếm $ và nhìn MOD theo 1 2 3 con mắt ?

+ Nhắc nhở MAIL đến ACC với VD nội dung " bạn đã nói hơi quá trong bài đó rồi , mình cho bạn 1 ngày sửa câu bạn nói ko thì chiểu theo luật mình banner bạn nhé " ( tâm phục + khẩu phục )

Upvote 0

Bác kimtin nói chuẩn, tối qua 2 MOD, 2 S-mod, 1 Admin mà spam emo con heo đầy ra có ban ai đâu, quá lắm có ban 1p. :binhsua10:

Upvote 0
Thưa anh OnlyC hướng giải quyết của vụ hà phương cũng chỉ là wating .... and .......for ..... you sao ?

còn anh Shin chắc là đi làm ít có thời gian xu dọn CHAT BOX lắm cũng có thể đó là con boot anh Shin cài thì sao , nên mình nghĩ là anh Shin quản trị wep cho mọi ngừoi giao lưu thôi , mà các bạn ko thấy là anh Shin rất ít nói và chỉ có nội quy hay cái gì mới post thôi ah

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back