• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MOD] mmo4vn quá là lộng hành

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
tình hình là vừa tán chuyện với mấy người trên BOX chat gặp ngay em Lunioluny ( cá sấu )OnlyC đang choảng nhau về cái vụ voite của nmtrung ko biết là chuyện gì éo để ý lắm

đi luôn vào cái việc mình muốn nói đến :

MOD mmo4vn tớ đi khắp cả mấy diễn đàn MMO của VN chưa thấy ở đâu có những MOD gọi là khó + tính như mmo4vn và có nhiều người thích ăn củ chuối nấu chạch hay sao ấy :))

mà xin hỏi các bạn mmo4vn có cái luật nào gọi là luật CẢM THẤY ko ? mà em Luni ( cá sấu ) mmo4vn bảo là cảm thấy bị xúc phạm có thể ban khỏi BOX chat ( OnlyC đã talk ) ok con gà đen tớ đồng ý đến chuyện đấy , thế nếu mà MOD xúc phạm hay mem xúc phạm đến nhau ko có MOD ở BOX chat thì làm gì ( cười trừ với nhau ah ) , định làm 1 cái bài này từ lâu rồi để anh Shin và mọi người góp ý kiến về thêm + chỉnh sửa luật của mmo4vn đi ko thì có mà loạn . MOD lộng quyền + tình trạng bán CAM trên mmo4vn vẫn diễn ra đều đều , chỉ có mem là người chịu thiệt thôi còn việc HẬU SỰ ( ban nick thằng Scam , IP nhà nó ) MOD sẽ thu xếp .... thế thôi :m133:

mình có những góp ý sau

1 MOD mà sai phạt thật nặng làm gương cho những người khác

2 trên BOX chat vui vẻ thì nên có những chương trình ưu đãi với các MEM 1 chút , Icon post có thể vài 3 hình ok , nhiều ko đc

3 mmo4vn chưa có chuyện gửi mail đến acc trong mmo4vn nhắc nhở mem vi phạm về chuyện đấy ah ?
( VD mình đây bị OnlyC vụ hà phương ko nhắc nhở gì hết mà BAN thẳng cẳng ? ) hay là MOD mmo4vn tuyển chọn những cao thủ chăng ? những diễn đàn khác có nhắc nhở + cảnh cáo rồi mới ban ( mình nói như thế có thể ko đúng vì mỗi forum đều có luật lệ riêng )

còn nữa thì các MEM chưa ưng lão MOD nào thì vào góp ý để cho mmo4vn tốt hơn nữa , và có những ai gét mình thì xin cứ việc móc cống nhá , ZzhoanghungzZ này ngoài đời và trong mmo này luân sống thằng và ko sợ người nào dèm pha đâu , CÂY NGAY KO SỢ CHẾT ĐỨNG !

ngồi nghĩ thêm UPDATE thêm :

+ không đc tư lợi cá nhân trên BOXCHAT => bỏ đi là vừa vì cái này đã nói đến phòng chat công cộng thì ko đc cấm đoán cái gì hết ( ngoài chửi bậy + nói liên thiên .... văng những từ ko đc tốt )

+ ko đc post link - nếu post phải xin phép MOD ? => thế MOD post link xin phép ai nhỉ ? post link chia sẻ tin tức hình ảnh ... câu chuyện ok cho mọi người hiểu và giảm căng thẳng trong khi chơi mmo ( còn ko đc tuyển ref post link virus ... tuyên truyền phản động ... những hình thức cấm ok )

Last edited by a moderator:
phải nói là các mod cũng có lộng hành,k thể phủ nhận dc

Upvote 0
mày thích chửi nhau thì tao cũng nói thẳng luôn, tao ko im thì có làm sao ko nhỉ, cái loại mày tao thách sờ vào 1 cọng lông của tao luôn nhé. Cái loại chửi con gái như mày thì có cái tuổi gì mà nói chuyện cả tao. Còn đừng có vu khống tao chửi tất cả mem, những ai nói chuyện với tao trên SB hay qua YH đều biết tao là người thế nào, cái đấy tao ko thèm giải thích với 1 thằng rẻ rách như mày, oK???

Upvote 0
bạn hoanghung gì đó ơi! từ trước tới giờ mình có nói là mình khôn à? mình hem khôn như cũng không tới nỗi đi chửi tục tiểu tới mức như bạn!!! bạn xem lại tư cách làm người của bạn đi! bạn xem những gì bạn làm thử xem! bạn làm đúng à?

nè em gái có hiểu tiếng VN ta phong phú hơn ko ? nếu nghĩ nó trong sáng thì nó sáng , mà nghĩ nó tối thì nó tối thế thôi

Upvote 0
Thôi đi bác HoangHung, bác nói nhiều lúc cũng đúng, nhưng nhiều lúc cũng rất quá đáng. Bác là đàn ông mà lại đi chấp nhất những chuyện nhỏ nhặt với phụ nữ như vậy ah, là đàn ông thì phải biết nhường phụ nữ tý chứ, ko có lửa làm sao có khói.

Upvote 0
Mọi người yêu cầu giữ bình tĩnh lại đi. Gạch đá văng tùm lum rồi kìa.

Upvote 0
Nghe topic của pác hoanghung cũng thấy đúng nhưng:
+Người ta kon gái thì mình nhịn tí cũg ko sao (Nam nhi ko chấp ^^!)
+Ai kiu pác ghẹo bóng gió người ta chi(thế này cũng ko đến nổi phải ban chatbox nhĩ )

PS: Đề nghị mod vào close topic. Khôg có gì hay ho trong đây đâu mà để đó cho mem vao xem.
Còn nếu Hoanghung và luny muốn gì thêm thì hẹn nhau ra quán cafe hay trà sữa hoặc call cho nhau để nói chuyện đi sẽ hiểu nhau hơn chứ gì mà vào trong topic cải nhau thế :binhsua58:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đã lâu không tham gia triều chính, ý kiến trung lập không đứng về bên nào cả nhưng nhắc vs ZzhoanghungzZ, đừng biến cái lí của mình thành sai hoàn toàn khi không kiềm chế đc mà văng tục ! Những gì mình đang thấy là bác không coi người khác ra gì khi công khai chửi người ta!

Upvote 0
KInh quá, Ở đây toàn Broo thôi. Mọi người bình tĩnh đi chứ. Có xíu đó thôi mà lên 15page rồi.

Upvote 0
tôi hỏi 1 lần nữa rốt cuộc cái 4rum này các bô lão như shin, phú, langtu, ntboy... mở ra để làm cái .. gì. Mục địch 4rum từ lúc hoạt động là gì ...Và rốt cuộc thì cái topic như này lập ra để làm cái gì ...
Mình ko phải bênh ai cả mình đứng giữa. Nhưng ai trả lời giúp mình câu này: Rốt cuộc bạn đã đóng góp đc những gì cho ngôi nhà này... Trước khi đòi hỏi hay yêu cầu cái gì đó thì tự nghĩ lại về bản thận mình đã. Đừng có đòi hỏi hay bới móc ai mà hãy góp ý để người ta sửa đừng bới móc ra vì hãy nhớ 1 điều này." Bạn hay tự đặt bản thân mình vào địa vị ấy rồi nghĩ "
P/s: Các bạn vào góp ý nên giữ bình tĩnh đừng có văng này nọ. Chúng ta là người đừng để cái phần con nó lấn át :|

Upvote 0
tôi hỏi 1 lần nữa rốt cuộc cái 4rum này các bô lão như shin, phú, langtu, ntboy... mở ra để làm cái .. gì. Mục địch 4rum từ lúc hoạt động là gì ...Và rốt cuộc thì cái topic như này lập ra để làm cái gì ...
Mình ko phải bênh ai cả mình đứng giữa. Nhưng ai trả lời giúp mình câu này: Rốt cuộc bạn đã đóng góp đc những gì cho ngôi nhà này... Trước khi đòi hỏi hay yêu cầu cái gì đó thì tự nghĩ lại về bản thận mình đã. Đừng có đòi hỏi hay bới móc ai mà hãy góp ý để người ta sửa đừng bới móc ra vì hãy nhớ 1 điều này." Bạn hay tự đặt bản thân mình vào địa vị ấy rồi nghĩ "
P/s: Các bạn vào góp ý nên giữ bình tĩnh đừng có văng này nọ. Chúng ta là người đừng để cái phần con nó lấn át :|:binhsua46:

Upvote 0
à, bg mới phát hiện thêm 1 điều, thằng này là cái loại giỏi mô kích và kích động người khác, tao thế nào nhiều người biết, và tao chửi ai thì nhiều người cũng biết nốt, thế nên mày ko phải kích động đâu =)) =)). Mà nói thật, tao thấy nghi ngờ về cái lối "sống thẳng" của mày rồi đấy, sống thẳng mà phải dựa hơi người khác à =)) =))

Upvote 0
P/s: Các bạn vào góp ý nên giữ bình tĩnh đừng có văng này nọ. Chúng ta là người đừng để cái phần con nó lấn át :|:binhsua46:

Cái reply chuẩn nhất đó, đóng góp thì ít mà hơi tý thì đòi hỏi quyền lợi, phê phán mod. Mà tất cả đều có rule, ko chịu đọc, người ta cảnh báo thì ko thèm nghe, vi phạm bị ban thì lại kêu lộng hành =)) =))

Upvote 0
à, bg mới phát hiện thêm 1 điều, thằng này là cái loại giỏi mô kích và kích động người khác, tao thế nào nhiều người biết, và tao chửi ai thì nhiều người cũng biết nốt, thế nên mày ko phải kích động đâu =)) =)). Mà nói thật, tao thấy nghi ngờ về cái lối "sống thẳng" của mày rồi đấy, sống thẳng mà phải dựa hơi người khác à =)) =))

CÁI Đ M mày , sao có những con DOG như mày chuyên gia đi bới C mà ăn thế ? ko biết cái gì thì im C M mày đi là vừa , loại mày ra đường tao mong ô tô nó trít cho mày chết đi

Upvote 0
mày chỉ dám đứng đó mà mong thôi à, đủ bản lĩnh mong tao chết thì giỏi đến tận nơi mà làm tao chết, chứ chờ ô tô nó cán chết tao thì chắc lúc đó mày cũng ko còn sống đâu =)) =))

Upvote 0
kích thích nhau để chửi đây mà. >.<
Lập topic để chửi nhau à ?

Mod Close topic đi bắt đầu có chiến tranh rồi đó.

Upvote 0
mày chỉ dám đứng đó mà mong thôi à, đủ bản lĩnh mong tao chết thì giỏi đến tận nơi mà làm tao chết, chứ chờ ô tô nó cán chết tao thì chắc lúc đó mày cũng ko còn sống đâu =)) =))

CÁI Đ M mày , sao có những con DOG như mày chuyên gia đi bới C mà ăn thế ? ko biết cái gì thì im C M mày đi là vừa , loại mày ra đường tao mong ô tô nó trít cho mày chết đi
Thôi 2 ông cũng nhin nhau tí đi 4rum loạn lắm rồi mỗi người nhường nhau câu cho ấm êm cửa nhà :((

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back