• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Mod Legialoc xử lý như đàn bà banned vô tội vạ

Status
Not open for further replies.

trumseosprint

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Thay mặt cho những người bạn đòi lại công bằng cho Jounouchi
Tình hình Master Jounouchi không có nói là sẽ không trả tiền. Đó là chuyện nội bộ. Mod căn cứ vào đâu mà Banned. dựa vào lời nói 1 phía à. Hay Mod thích ban ai thì ban. Nói chung là không chấp nhận cái loại Mod chỉ nhìn vào 1 phía. Thay mặt cho bạn bè của Jounouchi đòi lại công bằng.
Đề nghị Mod đưa ra bằng chứng buộc tội ko chỉ dựa vào lời nói từ 1 phía.

Đề nghị chủ thớt topic
https://mmo4me.com/threads/sub-ko-paid-cho-mem-can-admin-lam-viec-voi-sub-len-tieng.216355/ cung cấp proof bằng chứng scam không chỉ dựa vào những con số và lời nói mà quy tội scam được.

Với lại bạn tôi nói sẽ trả trong thời hạn nêu trên. Trong khi chủ topic không có 1 bằng chứng thiết thực nào chỉ dựa vào lời nói.
Vậy sau này lỡ có ai đó cũng dựa vào lời nói để lập luận thì rule lập ra để làm gì ? thật ngớ ngẩn.
Đề nghị banned Mod Legialoc vì làm việc theo cảm tính. Thật ngớ ngẩn khi phải vote tên này lên làm Mod

Chắc đây là người bạn Jounouchi giúp chăng :confused:
Tình hình Master Jounouchi không có nói là sẽ không trả tiền. Đó là chuyện nội bộ. Mod căn cứ vào đâu mà Banned. dựa vào lời nói 1 phía à. Hay Mod thích ban ai thì ban. Nói chung là không chấp nhận cái loại Mod chỉ nhìn vào 1 phía. Thay mặt cho bạn bè của Jounouchi đòi lại công bằng.

Đề nghị chủ thớt topic
https://mmo4me.com/threads/sub-ko-paid-cho-mem-can-admin-lam-viec-voi-sub-len-tieng.216355/ cung cấp proof bằng chứng scam không chỉ dựa vào những con số và lời nói mà quy tội scam được.

Với lại bạn tôi nói sẽ trả trong thời hạn nêu trên. Trong khi chủ topic không có 1 bằng chứng thiết thực nào chỉ dựa vào lời nói.
Vậy sau này lỡ có ai đó cũng dựa vào lời nói để lập luận thì rule lập ra để làm gì ? thật ngớ ngẩn.
Đề nghị banned Mod Legialoc vì làm việc theo cảm tính. Thật ngớ ngẩn khi phải vote tên này lên làm Mod

bạn cần cái bằng chứng gì? hình ảnh chat sky chủ thớt bên kia đã post đầy đủ, và ông trí cũng nói là bảo mod ban đi khi nào có $ thì trả còn gì? nếu cần mình chụp cho nhé. Còn nữa, không chỉ ông thớt bên kia bị scam mà mình và ít nhất 2 người nữa cũng chưa đc pay $, nhưng bọn mình chả rảnh hơi lập topic như bạn đâu o_O

Nói khôn vãi, pay tuần mà 3 tuần chưa pay thì chưa gọi là scam ?
Thấy cái nick đủ biết độ tinh tướng rồi

CÁi thằng đó banned là đúng rồi

Bữa share cái ebook offer gì ấy . đã share mà còn đặt pass . Làm mình dowload cả mấy Gb xong chả có pass ức gì đâu

banned cho rảnh đất

3 tuần không pay rùi không hẹn khi nào trả.Không phải ý scam còn gì.Làm ad ma khong pay dung hẹn là sai trước rùi còn cãi làm j

Mình mà là mod thì mình sẽ cmt thế này: "Đúng rồi mình thích ban ai thì mình ban đấy, thế nên mời bạn ra đảo chung với nó luôn nhé"
Thằng đàn bà

R.I.P thớt

R.I.P thớt

trên mmo này chả có thèn rách nào đòi công lý cho m ngoài mày đâu masterjonuchi ơi Giàng ơi:eek::eek: MMo này cái bụng của tao thích thèn @legialoc nhất mà m giám repot à :D:D
tạo là bạn của Jounouchi mày có tư cách gì mà ở đây phán. thì ra mày với legialoc là đồng bọn à. Chả trách sao cũng AMT như hắn/ mày cũng chỉ là 1 admin quèn thôi. kiếp sau mới xứng với Jounouchi...ở đó mà la lối nhơ cả MMO. về học lại cách nói chuyện xong rồi tới bò tới chạy đi nghen

tạo là bạn của Jounouchi mày có tư cách gì mà ở đây phán. thì ra mày với legialoc là đồng bọn à. Chả trách sao cũng AMT như hắn/ mày cũng chỉ là 1 admin quèn thôi. kiếp sau mới xứng với Jounouchi...ở đó mà la lối nhơ cả MMO. về học lại cách nói chuyện xong rồi tới bò tới chạy đi nghen
Ôi xồi ôi ! Đúng rồi ! Tao không xứng nổi với thèn master đấy vì độ rẻ rách của nó :p:p Đua làm sao nổi với cái thằng rẻ rách ấy :D:D đi xin net làm của tao là hiểu rồi :eek::eek:

má ơi y như mấy thằng Hồi giáo óc chó ngu si cứ tôn nguoi khác len làm thánh để thờ

v

Đề nghị chủ thớt topic

vc cậu
thế óng sub ns 10 năm nũa trả cũng dc à @@
pay tuần mà 3 tuần rồi chua trả ko baner chu de lam gi

Đề nghị chủ thớt topic

bạn nên nhớ bên kia reporf, và tên kia cũng nhận là chưa pay và ra yêu cầu 3 tháng sẽ tra, bên kia ko đồng ý => Mod banned theo ý bên kiện bạn nên nhớ là vậy :)
Thằng kia nó nhận rồi bạn nên xem đi :)
P/S : pay tuần mà 3 tuần chưa pay, ng ta reporf thì kêu 3 tháng có 45$ mà cũng ko pay hẹn 3 tháng vkl, là admin off cơ đấy, chú ý nhé thread 9 nó nhận là nó chưa pay đấy . Mod làm đúng vụ này k sai đâu đừng nhằng nữa .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week

Back