• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Mở sell tut lại em nó - socialssap - i love you!

Status
Not open for further replies.

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
sinh ra đã vậy đầu oc ngu si tứ chi phát triển
lợi dụng nó cho lên .
cạp cạp cạp.
hơi mệt nhưng cũng có của ăn của để
:p

ừ, đâu phải suy nghĩ phức tạp là giàu đâu, như tui nè, suy nghĩ rất đơn giản, mmo là làm gì, để làm nhảy con số $ lẹ mà nhàn hạ thôi :D:D không được thì học tiếp :D

speed_design

Junior
Reactions
103
MR
0.005
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Giờ nó chơi kiểu Credit này là lợi thế cho nó rồi, làm sao Credit mình nhảy lên 1 tỷ exchange nó lòi mắt luôn :))

cách tính tiền của trang nào bây giờ sao chưa hiểu vậy mọi người
nát cmnr :D ông nào thích mất tiền ngu thì xin mời ;)
còn chơi được không mấy bác
Giờ nó chơi kiểu Credit này là lợi thế cho nó rồi, làm sao Credit mình nhảy lên 1 tỷ exchange nó lòi mắt luôn :))

chờ 1 thằng nào rút trước sẽ tham khảo cách tính tiền, rồi mới tính tiếp, hiện giờ nhiều người hỏi mà tui chưa biết trả lời thế nào cho nó rõ ràng đây này ::|:|:|

cleanfile

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Nói thật ai mà giờ còn có ý định chiến thằng này thì xác cmnd luôn và ngày đi là vừa :D:D:D cạp đất mà ăn

gj4cm0y3u3m

Junior
Reactions
102
MR
0.002
1 lần like = 1 , comment = 2, sub = 1 credit. đủ 100 credit có thể bán được 0,096 hoặc 0,10 $. Tức 1000 Credit mới đc 1$ :)) Tương ứng like 1000 lần mà job của nó ko nhiều cắm 1 ngày hơn trăm credit là hết job nản.

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
Không phải như anh em nghĩ đâu nha :D
để mình nói cho anh em hiểu kiếm 1 tỉ cerdit cũng thế quan trọng là giá bao nhiêu để ngắm cũng thế :D , quan trọng các bạn phải tìm đựoc đầu ra cho nó ví dụ như tìm người mua với giá bao nhiêu hiện tại thì nó có giá 1 like = 0,005$ admin lập site ra để anh em trao đổi thui chứ ko còn mang nghĩa kiếm tiền nữa :D .

Thớt có vẻ bám trụ vãi có lời khen thật lòng :D kiên nhẫn vãi :D

Thêm nữa mình bỏ từ lúc bị ban rùi giờ quay lại xem thế nào :D anh em add yahoo hỏi ít thui ức chế vãi :D có tool lần này public để anh em ăn mà trao đổi với nhau :D tuyển ref :D

Cái gì nó cũng có giá của nó thui . Mình sẽ không coment thêm nữa . Chuyển sang topic của bạn nào đó quên rùi :D có hướng dẫn anh em xem cập nhập được cái gì mới không . Xóa trên máy may mà trước cũng bán được vài cái nên vào mail mò lại :D

Anh em kiểm tra acc cũ nha còn đồng nào thì rút ngay và luôn acc mới mình cheat tay :D rùi bán rẻ để with :D ( acc cũ mình ban sạch :( tốc độ có vẻ ngon hơn lần trước )

Min giờ còn 0,1$ qua WMZ thui :D Ngừng thảo luận ở topic này cấm quai ti :D lại ngứa tay đẩy topic lên :D

1 lần like = 1 , comment = 2, sub = 1 credit. đủ 100 credit có thể bán được 0,096 hoặc 0,10 $. Tức 1000 Credit mới đc 1$ :)) Tương ứng like 1000 lần mà job của nó ko nhiều cắm 1 ngày hơn trăm credit là hết job nản.

rate 1000 credits = 4.86 ---> 5.32, tương đương rate cũ, để giá ít thì sẽ có người mua, có z rút về

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,451
Latest member
virusartist

Most viewed of week

Most discussed of week