• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[mmofastlinks] Bản kiểm điểm cá nhân.

Status
Not open for further replies.
cái tình trạng bảo người khác chưởi rồi còn cho tiền này gặp mấy lần rồi.
tôi quả thật không hiểu vì sao lại làm như thế?

Có một người trong 4r vừa làm minh giận.
Đang phân vân không biết mình tốt hay xấu mà bị xử tệ như vậy.

p/s mmofastlinks: cuộc đời lúc nào cũng gặp chuyện này chuyện kia, có vấp ngã thì chúng ta mới trưởng thành lên đc. Vì 1 ai đó làm bạn giận mà bạn đã mất phương hướng không xác định đc mình tốt hay xấu thì quả thật bạn đã sống uổng thời gian vừa qua rồi. nếu bạn là kẻ xấu, người khác khen bạn thì bạn có tốt lên đc chút nào không? không ai hiểu mình hơn chính bản thân mình đâu bạn ah! quan trọng chúng ta có giám đối diện với bản thân chúng ta hay không mà thôi.

mình ko biết bạn :)) ! nhưng cũng vào comment cho vui :) !
ko muốn chữi cũng ko cần 0.5 :)
nếu có chuyện j thì cố gắng vướt qua thôi , cần j phải buồn thảm mà lập cái topic này :)) ! đời còn nhiều cái lắm :D
hình như bạn nhiểu tuổi chắc cũng trải wa nhiều chuyện rồi , cứ tiếp tục thôi :D !

cái tình trạng bảo người khác chưởi rồi còn cho tiền này gặp mấy lần rồi.
tôi quả thật không hiểu vì sao lại làm như thế?

p/s mmofastlinks: cuộc đời lúc nào cũng gặp chuyện này chuyện kia, có vấp ngã thì chúng ta mới trưởng thành lên đc. Vì 1 ai đó làm bạn giận mà bạn đã mất phương hướng không xác định đc mình tốt hay xấu thì quả thật bạn đã sống uổng thời gian vừa qua rồi. nếu bạn là kẻ xấu, người khác khen bạn thì bạn có tốt lên đc chút nào không? không ai hiểu mình hơn chính bản thân mình đâu bạn ah! quan trọng chúng ta có giám đối diện với bản thân chúng ta hay không mà thôi.
Vâng , bạn đúng, bởi vậy mình chỉ muốn nghe lời chửi.

---------- Post added at 12:51 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

mình ko biết bạn :)) ! nhưng cũng vào comment cho vui :) !
ko muốn chữi cũng ko cần 0.5 :)
nếu có chuyện j thì cố gắng vướt qua thôi , cần j phải buồn thảm mà lập cái topic này :)) ! đời còn nhiều cái lắm :D
hình như bạn nhiểu tuổi chắc cũng trải wa nhiều chuyện rồi , cứ tiếp tục thôi :D !
Vâng , cảm ơn bạn, nghe chửi cũng là cách để luyện thần kinh mà!

chả muốn chửi cũng chả muốn tiền của bạn
chỉ thấy bạn vừa rảnh vừa điên thế nào ấy, bạn tự kiểm điểm lại bạn thân đi, nên biết ở đây là ở đâu, nên chú trọng cuộc sống ngoài đời hơn nhé
khuya rùi mình chỉ có vài lời như vậy
chúc bạn ngủ ngon và đừng có những suy nghĩ điên khùng đó nữa. thân!!

Vâng , bạn đúng, bởi vậy mình chỉ muốn nghe lời chửi.
người khác chưởi mình không bằng tự mình chưởi mình, người khác dày vò mình không khổ bằng mình tự dày vò chính mình
có phải bạn không muốn nhìn thẳng vào chính mình? trốn chạy khỏi sự soi xét của chính bản thận bạn?

chả muốn chửi cũng chả muốn tiền của bạn
chỉ thấy bạn vừa rảnh vừa điên thế nào ấy, bạn tự kiểm điểm lại bạn thân đi, nên biết ở đây là ở đâu, nên chú trọng cuộc sống ngoài đời hơn nhé
khuya rùi mình chỉ có vài lời như vậy
chúc bạn ngủ ngon và đừng có những suy nghĩ điên khùng đó nữa. thân!!
Cảm ơn bạn, có hơi điên một chút, nhưng mình ít rảnh lắm, có tể bạn chưa biết nhiều về mình, cảm ơn bạn lần nữa.

nói thât bạn 1 câu nếu bạn cảm thấy mình sai thì tự cảm nhận lại mình roài tự khăc phục lỗi ấy .......... ai đời lại nghe chửi từ người khác >"< ............ nếu cậu chỉ nghe chửi => ấm ức => bất mãn ........... không thể tiến bộ từ cái bất mãn mà chỉ tiến bộ tự cái khắc phục thay đổi
mong bạn hiểu choa
tiền không thể mua được tất cả ........ tiền không mua được hạnh phúc ........... NHƯNG
tiền mua được rất nhiều tất cả =]] ........... tiền mua được rất nhiều hạnh phúc ........... =]]

nói thât bạn 1 câu nếu bạn cảm thấy mình sai thì tự cảm nhận lại mình roài tự khăc phục lỗi ấy .......... ai đời lại nghe chửi từ người khác >"< ............ nếu cậu chỉ nghe chửi => ấm ức => bất mãn ........... không thể tiến bộ từ cái bất mãn mà chỉ tiến bộ tự cái khắc phục thay đổi
mong bạn hiểu choa
tiền không thể mua được tất cả ........ tiền không mua được hạnh phúc ........... NHƯNG
tiền mua được rất nhiều tất cả =]] ........... tiền mua được rất nhiều hạnh phúc ........... =]]
Đúng rồi, tiền không phải là tất cả nhưng tất cả đều phải mua bằng tiền.

Kỳ lạ!
Lần đầu tiên gặp người như chú này."xuôi xẻo" cho chú là mình không pít chửi =))

Kỳ lạ!
Lần đầu tiên gặp người như chú này."xuôi xẻo" cho chú là mình không pít chửi =))
Cứ chửi thoải mái, mai mình lại vào pay tiền! =))

chồng có tâm sự đc với vợ ko :-<
nhưng nhạc phật giáo thì c chịu rồi...thánh ca thi c nghe:D

xloi chủ tp spam tí
Bạn này là ai? có wen đâu mà nói như wen rồi ấy :|
mình thích ruby
I love you :binhsua03: chụt chụt chẹt :binhsua03:
ruby nhìn khát khao và đằm thắm, ai mà chả thích cơ chứ :X
OMG, gặp đúng hệ rùi :binhsua07:
sẵn sàng chuyển giới để cưa được nàng
Khỏi chuyển, tụi mình coi chừng cùng 1 thế giới nàng ợ :binhsua11:

Haiz dư tiền thì cũng phải tiêu xài cho nó đáng giá trị của đồng tiền kiếm đc, cái event này chẳng có ích lợi gì cho toàn bộ mọi người trừ nhận tiền cả, người nhận tiền cũng ko thấy vui vẻ gì khi oh mình chửi hay quá được nhận tiền.

Cuộc sống thì tuyệt vời mà cuộc đời thì tuyệt vọng x-(x-( x-( x-(

Last edited by a moderator:
Gửi tiền xong mới biết đã từng giao dịch với bạn ngày xưa, chắc là cái hồi MyBux.Co :)

mong bạn hiểu choa

quạt trần rơi vào đầu rồi=))

Thật tình thì nhỏ giờ không chửi ai :D Nhưng sợ mất tiền thì phải chửi bạn thôi :)):))

Bạn đúng là một kẻ ăn không ngồi rồi.....suốt ngày cắm đầu suy nghĩ......không chịu đi ra ngoài khuây khỏa ăn chơi......mới bị đối xử tệ một chút là đã buồn......sao bạn không chịu khắc phục bản thân để thành người tốt hơn mà lại bày ra cái trò này.......bạn có biết tại sao người ta đối xử bạn như vậy không????.........mình cũng ko bik :| nhưng mình sẽ không buồn vì chuyện đó......mình sẽ khắc phục nó thay vì suy nghĩ vớ vẩn và bi đát như thế này.....thật là một con người không biết lạc quan, tự tin vào bản thân.......

Thật tình thì nhỏ giờ không chửi ai :D Nhưng sợ mất tiền thì phải chửi bạn thôi :)):))

Bạn đúng là một kẻ ăn không ngồi rồi.....suốt ngày cắm đầu suy nghĩ......không chịu đi ra ngoài khuây khỏa ăn chơi......mới bị đối xử tệ một chút là đã buồn......sao bạn không chịu khắc phục bản thân để thành người tốt hơn mà lại bày ra cái trò này.......bạn có biết tại sao người ta đối xử bạn như vậy không????.........mình cũng ko bik :| nhưng mình sẽ không buồn vì chuyện đó......mình sẽ khắc phục nó thay vì suy nghĩ vớ vẩn và bi đát như thế này.....thật là một con người không biết lạc quan, tự tin vào bản thân.......
Cho xin vài gáo nước rửa mặt ngày mới nào!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom