• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[mmofastlinks] Bản kiểm điểm cá nhân.

Status
Not open for further replies.

mmofastlinks

Senior
Reactions
368
MR
0.000
Đã gần một năm tham gia mmo4vn, có nhiều niềm vui nhưng cũng không ít buồn bực, ấm ức trong lòng.
Mất một ít về thời gian, công sức và cả tiền bạc.
Được một chút niềm vui và trải nghiệm mmo.
Được một chút tình cảm vu vơ, nhưng chắc rồi cũng mất.
Có một người trong 4r vừa làm minh giận.
Đang phân vân không biết mình tốt hay xấu mà bị xử tệ như vậy.
Các bạn vào đây có thể chửi hoặc khen mình một câu.
@Ai chửi hay ( và đúng ) mình cảm ơn !
(Xin hứa dù chửi sai mình cũng không buồn giận)
@Ai khen mình một câu ( dù đúng hay sai ) mình cũng không cảm ơn mà phải send cho mình 0.02 LR(Nếu không send thì đừng khen).

Mình sẽ theo dõi TP hàng ngày và tự kiểm điểm bản thân.
Cuối tuần sẽ hậu tạ 10 câu chửi hay nhất và đúng nhất 0.5 LR/ câu.
Nào mời các bạn vào xả stress!

Và đây là LR của mình dành cho các bạn thích ... khen ! U6508631.
P/s: Bạn nào chửi tục bị band nick mình không chịu trách nhiệm nhé!

Sau gần 48 giờ kiểm điểm, mình đã nhận được nhiều câu chửi: dễ thương, dễ ghét và cũng dễ ... chửi...
Thực sự mình đã biết mình là ai!
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến những câu chửi dễ thương nhất của các bạn:
hoangminh9299, llawliet, nghiakvnvsdd, , ToGo, mikamiemo, , ,qt_timmi2702, thieucuong(#33), killer8x
Mình thật sự xúc động và trân trọng trước những chia sẻ của các bạn :
kyoshiro2256, nguyenvulong
nguyenhinh, emi154, 5box, t.khinao, anh1332, PL_Ali, kuteomientay,mylove94...
Các bạn có những câu chửi dễ thương sẽ post LR để mình pay.
@@@Đề nghị: Mình muốn xin các bạn tất cả các giải thưởng của "event khùng" này + 1 $ mà mình nhận được từ kyoshiro2256, nguyenvulong và một người giấu tên nữa và thêm vào 3 $ ( cho đủ con số 10 ), để làm một cái event thật sự cho những
tình bạn đẹp trên 4r của chúng ta trong tuần đến. Bạn nào đồng ý thì không post LR, hoặc có thể phát biểu ý kiến.
Lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả các bạn!

Last edited by a moderator:
envent kiểu tay mới về Vn à...chửi luôn:lần sau đừng có bắt tớ chửi cậu...muốn khen lắm nhưng thấy mất tiền nên thôi..tổ chức event kiểu tây...muốn khen lắm...nhưng mất tiền nên lại phải chưi...à.tóm lại là muốn khen lắm nhưng thấy chửi có tiền lại phải chửi...muốn chửi lắm nhưng phải giải thích nên mới dài thế này ấy mà =)) chả hiểu mình nói gì =))

envent kiểu tay mới về Vn à...chửi luôn:lần sau đừng có bắt tớ chửi cậu...muốn khen lắm nhưng thấy mất tiền nên thôi..tổ chức event kiểu tây...muốn khen lắm...nhưng mất tiền nên lại phải chưi...à.tóm lại là muốn khen lắm nhưng thấy chửi có tiền lại phải chửi...muốn chửi lắm nhưng phải giải thích nên mới dài thế này ấy mà =)) chả hiểu mình nói gì =))
Choáng loạn xì ngầu :))

Nếu là boy :
Cậu này đang bị có vấn đề về não à :)) , event vừa cho vừa nhận thì thấy lần đầu tiên :eek: , nhưng mà chắc số người khen vô cùng ít , hoặc chỉ là 1 người ;))

Nếu là girl :
Cậu cũng bị hâm và hơi nai :)) , chắc chán đời vì 7 tình lên đây mở ev

Nếu là 2 Fi :
Cả 2 điều trên :)) .

Nếu là boy :
Cậu này đang bị có vấn đề về não à :)) , event vừa cho vừa nhận thì thấy lần đầu tiên :eek: , nhưng mà chắc số người khen vô cùng ít , hoặc chỉ là 1 người ;))

Nếu là girl :
Cậu cũng bị hâm và hơi nai :)) , chắc chán đời vì 7 tình lên đây mở ev

Nếu là 2 Fi :
Cả 2 điều trên :)) .
Thanks, đính chính luôn cho khỏi dài dòng: Tớ là boy.

chả bít chửi gì khen thì k dám sợ mất $ =)) thui e đi ra :-j =))

mình không thích tham gia các dạng event như thế này! Có gì xích mích với thành viên khác thì có thể chia sẽ cho anh em đưa ý kiến. Dù là vui hay có ý gì thì mình cũng không tham gia chửi. Chúc bạn ngày mới tốt lành nhé! :D

mình không thích tham gia các dạng event như thế này! Có gì xích mích với thành viên khác thì có thể chia sẽ cho anh em đưa ý kiến. Dù là vui hay có ý gì thì mình cũng không tham gia chửi. Chúc bạn ngày mới tốt lành nhé! :D
Không bạn ạ, gọi là chửi nhưng thực ra là lời góp ý thôi.
Mình sẽ hậu tạ 10 lời góp ý chân thành nhất mà.

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

thừa tiền nên điên mẹ rồi
Đúng phần sau, còn thừa tiền thì không. Thanks!

Bạn khùng mà cũng không khùng! Khùng Khùng Tỉnh Tỉnh Không biết đâu mà lần!

Bạn khùng mà cũng không khùng! Khùng Khùng Tỉnh Tỉnh Không biết đâu mà lần!
Bạn này giống mình đây! Khả năng nhận giải lắm ! Thanks!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom