• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[mmofastlinks] Bản kiểm điểm cá nhân.

Status
Not open for further replies.
Mẹ mày
Cha mày
Bà nội mày
Tổ cha mày
Cả dòng họ nhà mày
.
.
.
Đều mong mày thành đạt
Ráng lên nha mày :)))))

rất là bệnh hoạn chửi thì ko mất tiền nhưng lỡ mồm mà khen thì mất $ hài thật

không biết chửi và cũng ko thích chửi :|
Con người sống phải có bản lĩnh, sống phải biết vượt qua các thử thách , cuộc sống luôn luôn thư thách chính mình, ko việc này thì việc khác , người vượt qua được là người có bán lĩnh xứng đáng để sống, đừng bao giờ trách đời hay trách ai, hãy xem lại bản thân có phấn đấu và cố gắng hay ko
Chúc vui

Chưa có kp nữa a

Tổng kết "event khùng" nhé các bạn.
Mời các bạn xem ở trang 1.

có chuyện gì thế nhở ?

Mỗi người chỉ sống đc 1 lần thôi, hãy sống sao cho xứng đáng nhé .

nếu có bạn nào khác post LR lãnh thưởng thì hãy gửi $ event cho mình U8249449
tại event khác của bác chưa chắc em đã thắng, mà em lại ko muốn lãnh thưởng 1 mình ;)
còn nếu có mình mình đòi lãnh thưởng thì đừng gửi

Last edited by a moderator:
nếu có bạn nào khác post LR lãnh thưởng thì hãy gửi $ event cho mình U8249449
tại event khác của bác chưa chắc em đã thắng, mà em lại ko muốn lãnh thưởng 1 mình ;)
còn nếu có mình mình đòi lãnh thưởng thì đừng gửi
Ừ thì lên cho các bạn này!

Đó ko phải là PR . tớ cũng có lần mở topic cho ngta chửi mình. hehe góp bạn 1 câu nha : ' bạn chẳng là cái gì "
Chả ai thích PR kiểu này, mời bạn chửi !

Thế mới gọi là event khùng. Ha ha. Tỉnh táo nhiều đôi khi cũng phải khùng chút cho vui. :-". Vỗ tay vào đùi cái đét 1 cái" hay, đúng là khùng"

Một hình thức mới, chửi cũng được tiền. Mai mốt các bạn thấy chủ thớt ở đâu là cứ chửi tới tấp nha!

cái cuối cùng đọng lại của event này là gì vậy chú Hoàng
Là tiêu, là ớt... là gia vị cho cuộc sống mà baby.
Cũng phải soi gương xem mặt mình có lọ ?
Ngọt ngào với nhau hoài sợ người ta chán.
Còn thắc mắc gì nữa không bé ?

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

Một hình thức mới, chửi cũng được tiền. Mai mốt các bạn thấy chủ thớt ở đâu là cứ chửi tới tấp nha!
=:d Mời các bạn nào!

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

Thế mới gọi là event khùng. Ha ha. Tỉnh táo nhiều đôi khi cũng phải khùng chút cho vui. :-". Vỗ tay vào đùi cái đét 1 cái" hay, đúng là khùng"
Vỗ thêm cái nữa: khùng, thế mà hay! =))

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

Đó ko phải là PR . tớ cũng có lần mở topic cho ngta chửi mình. hehe góp bạn 1 câu nha : ' bạn chẳng là cái gì "
Câu này hay: " bạn chẳng là cái gì"

event tổ chức mà ko ai vào nhận giải ah
Khuyến mãi câu này
"Xấu chưa đủ nên phải ngu bù"

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919