mmo4newbie ko trả tiền rcb cho ref

thằng mmo4newbie nó ăn quỵt nên đuối lý cứ kêu clone để đánh lạc hướng thiệt mắc cười :binhsua90: qua topic này các bạn cẩn thận nha, giá trị của thằng mmo4newbie này không đáng giá nổi 200$ đâu :binhsua112:

Tiền thì không quan trọng, quan trọng sống sao cho ko nhục với mọi người thôi "bạn" mmo4newbie à :binhsua74:Mình khâm phục bạn là sống sao người ta nhổ vào mặt mà vẫn sống được :binhsua95:

Cái nick mmo4newbie này không có giá trị gì nên ban hay không cũng vậy à :binhsua95:

Mod đi qua closed hộ em, bạn em bảo là bố thí thì không nên nhìn lại làm gì , coi như cứu 1 đứa đói ăn có vài trăm thùng mì thôi
:binhsua95:

bạn dùng nick clone report thì ko có proof....bạn này vãi quá nhỉ :) .......Nói thật chứ thừa sức biết bạn là ai...? Ở đời mà sống bẩn quá :) sống thế con cháu bạn ko có phúc mà hưởng đâu....:)

Giờ mmo4newbie, cho teamview hoặc post proof là chưa with nên đây, mình sẽ xóa hết topic, xin lỗi và bảo bạn mình cho luôn 150$ đó .
Nếu mmo4newbie ko làm đc thì là mmo4newbie scam nha :binhsua95:

mày report thì post proof lên đừng có cắn càng......
ko làm được à =)) mày bảo 1 tuần mới with mà, đâu cho teamview đi :binhsua95:
mọi người nhìn con cờ hó scam ngu bị lộ mặt nè :binhsua95:
qua bên này giải quyết như 1 thằng scam nào, à nhầm đàn ông nào :binhsua95:
mmo4me.com/showthread.php?83409-mmo4newbie-scam-ngu-bi-lo-mat&p=1775160#post1775160

Last edited by a moderator:
Chủ số tiền dep 2k$ đó ko bạn bè gì mày hết nhá ..Thằng chủ topic mượn gió bẻ măng......Tau tuyển ref ảnh hưởng đến miếng cơm của mày á? sao ko dùng nick chính vào mà nói chuyện....
Còn vụ RCB tau đã bảo rồi.......nick mới dep qua 1 tuần ko bị locked sẽ được sent tiền đầy đủ :)

Mình không phải là UG nhưng do chơi với bạn kia nên cũng được cho "chút ít" và kiếm kha khá từ đó. Mình khuyên các bạn các bạn chửi UG các bạn ko đc gì, nhưng các bạn tốt với họ và kết bạn với họ, thì có lẽ cuộc đời các bạn sẽ thay đổi đấy :binhsua117: họ ăn nước ngoài chứ không hề ăn người trong nước , còn việc pz bẩn hay sạch thì UG không bao giờ bán, họ chỉ rửa thôi. Còn các người bán PZ bẩn thì ko phải UG họ chỉ là dân bán hộ ăn lời ko có lương tâm thôi :binhsua95:
Thôi mod closed hộ mình, ai đọc và cảm nhận và tên mmo4newbie thế nào thì tùy các bạn :binhsua104:

Đồng ý bạn một phần thôi đó là họ ăn nước ngoài chứ không hề ăn người trong nước, còn cái câu họ chỉ rửa thôi thì nên xem lại, loại UG mà đem tiền bẩn về nhờ dân vn mình rửa dùm thì tội lỗi quá, tương tự , rửa bằng cách dep và cầu rcb của anh em cũng tội lỗi đầy mình thôi. UG đích thực là bác TeamGhost đó kìa bạn ah.
P/S: Dân UG không phải xấu, nhưng đừng nên mang tiền bẩn về dân Việt Nam mình :(

Chủ số tiền dep 2k$ đó ko bạn bè gì mày hết nhá ..Thằng chủ topic mượn gió bẻ măng......Tau tuyển ref ảnh hưởng đến miếng cơm của mày á? sao ko dùng nick chính vào mà nói chuyện....
Còn vụ RCB tau đã bảo rồi.......nick mới dep qua 1 tuần ko bị locked sẽ được sent tiền đầy đủ :)
đừng đánh lạc hướng bằng cái nick éo nào đó , thích thì đợi bạn tao lên tao bảo nó post proof :binhsua95:
còn giờ mày thích teamview hay chụp proof đây :binhsua90:

bác mmo4newbie check teawview nên cho bác thớt xem để cho rõ ràng,nếu muốn làm ăn lâu dài thì phải uy tín
Còn về cái mà bác đưa lên là đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?83190-Hau-qua-cua-PZ-Ban/page4
Chính mình nói vậy và khẳng định rằng nếu Ref dep tiền bẩn vào thì acc chủ Ref sẽ bị khóa, và mình đã nói chuyện với support của FastCashMega, họ nói rõ rằng nếu có Ref dep tiền bẩn thì acc chủ Ref sẽ bị khóa ngay khi payout, nên bác cứ cho xem teawview rằng bác chưa rút tiền về từ hôm 20-10
Còn không là bác scam tiền Ref của mọi người

Tuy bị khóa acc nhưng mình vẫn refback lại cho họ đoàng hoàng nhé, bác sang 4you xem những người làm ref của mình có ai là bị thiếu 1 đồng tiền Ref nào không nhé

ok mmo4newbie đã chấp nhận rcb cho bạn mình vào tuần sau. 2 bên đã thống nhất. Mod closed giùm. Hoặc xóa giùm topic cho ko ảnh hưởng mmo4newbie (mặc dù phải report mới trả ;)) ). Cám ơn :binhsua83:
có dùng từ ngữ gì quá thì mong các bạn thông cảm :binhsua90:

ok mmo4newbie đã chấp nhận rcb cho bạn mình vào tuần sau. 2 bên đã thống nhất. :binhsua83:

tau tuyển ref với mem chơi đàng hoàng còn loại clone nick cắn càng như mày thì mơ đi con....
đời ko ai học được chữ ngờ......toàn tát nước theo mưa.......đứa nào giỏi lập topic tuyển ref tau dep tiền bẩn vào cho xem sống được ko mà sủa......
p/s: mấy con thú của UG chúng mày giỏi thì tự ref cho acc chính chúng mày đi..Tự dep vào mà tự ăn tiền hoa hồng......Cắn theo tau làm gì.......mấy site scam sớm cũng vì mấy đứa chúng mày....NGHĨ FCM
1.Mày giỏi thì tự lập acc rồi tự dep tiền bẩn vào mà ăn hoa hồng...ref theo tau làm gì....Tau tuyển ref chơi lâu dài chứ ko tuyển bọn ug vào phá site.....Sớm muộn gì thế này site cũng scam...
2.Đừng clone nick trẻ con thế...nói chuyện thì dùng nick chính..đừng lôi cả đống nick clone ra cắn càng
3.Tuyên bố nghĩ chơi FCM ....ai là ref cũ pm nhận RCB bình thường....
4.Tau tuyển ref ta có quyền k chấp nhận những ref rửa tiền ..Rule ta ghi rõ đầu tôpic rồi đừng cắn càng
5.Forum ngày càng loạn..Toàn nick clone....

...

Đồng ý bạn một phần thôi đó là họ ăn nước ngoài chứ không hề ăn người trong nước, còn cái câu họ chỉ rửa thôi thì nên xem lại, loại UG mà đem tiền bẩn về nhờ dân vn mình rửa dùm thì tội lỗi quá, tương tự , rửa bằng cách dep và cầu rcb của anh em cũng tội lỗi đầy mình thôi. UG đích thực là bác TeamGhost đó kìa bạn ah.
P/S: Dân UG không phải xấu, nhưng đừng nên mang tiền bẩn về dân Việt Nam mình :([/QUOTE
kết câu này của cậu:binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,963
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week