mmo4newbie ko trả tiền rcb cho ref

mod nào ghé qua close và ban nick chủ topic dùm mình......Check dùm clone nick........

Uy tín Members: (03/05/2011)

• Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.

VL thật ko proof cũng ko chịu log nick 9 vào nc nếu PZ sạch hoàn toàn thì sợ cl gì mà ko dám log :| vãi lol ra Close cmnd mod ơi :|

Nhiều con clone quá =)), đề nghị ban mấy con mấy mới lập nick mà nhảy vào phán như thánh đi cho rộng chổ =))

Chứng minh đó là pz sạch thì người ta refback cho
Nếu mà Ref dep tiền bẩn vào thì acc của ông mmo4newbie sẽ bị admin khóa ngay, còn là PZ sạch sẽ cho hoạt động bình thường nhé
Mình bị khóa do Ref dep PZ bẩn nè, cần proof thì pm mình, cho xem teawien . :binhsua119:

Hướng giải quyết nè:
1. Ông kia lấy nick chính vào rồi 2 người nói chuyện cho ra lẽ
2. Team check nguồn pz bên kia rồi có hướng giải quyết
3. Bên mmo4newbie nếu vẫn nhận đc % từ ref thì đợi tới khi rút hết về an toàn bạn refback lại cho người ta cũng đúng lẽ thôi
P/s: Ko troll nhau nhá ko mod cho ra đảo câu cá hết :m003:

Nếu tố giác scam thì nên đưa bằng chứng và đích thân người bị hại phải đối chứng :)
Cậu mmo4newbie làm ăn nhìu mảng , liên quan đến payza ko ít nên cũng bị ko ít lời tai tiếng , chứ thực chất mmo4newbie cũng làm ăn uy tín, giúp đỡ nhìu newbie có cv để làm mà :)

mod nào ghé qua close và ban nick chủ topic dùm mình......Check dùm clone nick........
Cái này thì bác phải đưa ra bằng chứng là họ dep PZ bẩn chứ. Làm ăn thế này thì chán bác quá. muốn làm ăn lâu dài thì phải có uy tín chứ, thấy họ dep nhiều lại xù à

Hướng giải quyết nè:
3. Bên mmo4newbie nếu vẫn nhận đc % từ ref thì đợi tới khi rút hết về an toàn bạn refback lại cho người ta cũng đúng lẽ thôi

ý cũng giống ông này. Cho dù ông kia dep PZ bẩn thì cũng đành chịu thôi. Acc ổng ko bị gì mà thì ko chứng minh đc là dep PZ bẩn Nếu acc an toàn rồi thì RB cũng đúng mà. nhưng mà 2 ông này cứ ném đá nhau . chẳng đc lol gì :|

mình tố cáo mmo4newbie quỵt tiền rcb vì các lý do sau:

* trên topic không có ghi là phân biệt ref bằng PZ sạch mới rcb, PZ bẩn không rcb
** Ngày bạn mình dep 20-10 chủ topic vẫn rcb cho các người dep PZ khác đầy đủ và cũng chưa có thông tin gì cho là không rcb cho tk dep = PZ
*** Đến nay tức là hơn 4 ngày tk của bạn mình vẫn rút tiền bình thường, và mmo4newbie cũng vậy, tiền rcb thì cũng mmo4newbie cũng rút rồi

Mình rất buồn vì các bạn không biết nhìn vào sự thật mà do có ác cảm với PZ mà cứ hùa theo mmo4newbie dìm mình. Mình không phải là UG nhưng do chơi với bạn kia nên cũng được cho "chút ít" và kiếm kha khá từ đó. Mình khuyên các bạn các bạn chửi UG các bạn ko đc gì, nhưng các bạn tốt với họ và kết bạn với họ, thì có lẽ cuộc đời các bạn sẽ thay đổi đấy :binhsua117:họ ăn nước ngoài chứ không hề ăn người trong nước , còn việc pz bẩn hay sạch thì UG không bao giờ bán, họ chỉ rửa thôi. Còn các người bán PZ bẩn thì ko phải UG họ chỉ là dân bán hộ ăn lời ko có lương tâm thôi :binhsua95: Bạn mình đã nói là ko thèm đòi thằng mmo4newbie nữa, và cũng sẽ không nói đến việc này nữa. Coi như sai lầm khi tin tưởng đồng bào :binhsua111:

Thôi mod closed hộ mình, ai đọc và cảm nhận và tên mmo4newbie thế nào thì tùy các bạn :binhsua104:

Cái này thì bác phải đưa ra bằng chứng là họ dep PZ bẩn chứ. Làm ăn thế này thì chán bác quá. muốn làm ăn lâu dài thì phải có uy tín chứ, thấy họ dep nhiều lại xù à

bác nói đúng đấy chưa chứng minh đc ng ta dep PZ bẩn mà đã thế vãi.......................

mình tố cáo mmo4newbie quỵt tiền rcb vì các lý do sau:

* trên topic không có ghi là phân biệt ref bằng PZ sạch mới rcb, PZ bẩn không rcb
** Ngày bạn mình dep 20-10 chủ topic vẫn rcb cho các người dep PZ khác đầy đủ và cũng chưa có thông tin gì cho là không rcb cho tk dep = PZ
*** Đến nay tức là hơn 4 ngày tk của bạn mình vẫn rút tiền bình thường, và mmo4newbie cũng vậy, tiền rcb thì cũng mmo4newbie cũng rút rồi

Mình rất buồn vì các bạn không biết nhìn vào sự thật mà do có ác cảm với PZ mà cứ hùa theo mmo4newbie dìm mình. Mình không phải là UG nhưng do chơi với bạn kia nên cũng được cho "chút ít" và kiếm kha khá từ đó. Mình khuyên các bạn các bạn chửi UG các bạn ko đc gì, nhưng các bạn tốt với họ và kết bạn với họ, thì có lẽ cuộc đời các bạn sẽ thay đổi đấy :binhsua117:họ ăn nước ngoài chứ không hề ăn người trong nước , còn việc pz bẩn hay sạch thì UG không bao giờ bán, họ chỉ rửa thôi. Còn các người bán PZ bẩn thì ko phải UG họ chỉ là dân bán hộ ăn lời ko có lương tâm thôi :binhsua95: Bạn mình đã nói là ko thèm đòi thằng mmo4newbie nữa, và cũng sẽ không nói đến việc này nữa. Coi như sai lầm khi tin tưởng đồng bào :binhsua111:

Thôi mod closed hộ mình, ai đọc và cảm nhận và tên mmo4newbie thế nào thì tùy các bạn :binhsua104:

Hướng giải quyết nè:

Mình cũng hướng cho 2 bạn giải quyết rồi đó nếu ac của mmo4newbie ko sao mà rút $ ref về thành công thì nên refback lại cho người ta thôi :m020:. Nói chung người vn giúp nhau 1 tí :m003:

đừng mang cái PZ bẩn hay clone ra làm gì nhỉ :-?
bên upline đã rút đc tiền từ % ref rồi thì phải rcb lại thế thôi :m066:

Thớt tóm lại 1 câu cho chắc đi là bạn có Dep PZ bẩn ko :| nếu có thì cũng nên xem lại lở ảnh hưởng ng ta sao :| nhưng mà rút đc $ rồi thì cũng RB đi

• Tất cả các trường hợp vu oan hoặc sử dụng những từ ngữ làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác mà không có bằng chứng xác thực sẽ đều bị BANNED ít nhất 30 ngày.

- - - Updated - - -

Nói đơn giản 1 câu thôi nhé, ai bị không refback thì vào comment, chứ thằng bị không được mmo4newbie refback k vào comment thằng khác lại vào, sao các bạn không hiểu ra vấn đề được à

Thớt tóm lại 1 câu cho chắc đi là bạn có Dep PZ bẩn ko :| nếu có thì cũng nên xem lại lở ảnh hưởng ng ta sao :| nhưng mà rút đc $ rồi thì cũng RB đi

Tiền thì mình chưa dám with về.........để yên 1 tuần xem sao đã...........Còn RCB thì mình trả đầy đủ ....

thằng mmo4newbie nó ăn quỵt nên đuối lý cứ kêu clone để đánh lạc hướng thiệt mắc cười :binhsua90: qua topic này các bạn cẩn thận nha, giá trị của thằng mmo4newbie này không đáng giá nổi 200$ đâu :binhsua112:

Tiền thì không quan trọng, quan trọng sống sao cho ko nhục với mọi người thôi "bạn" mmo4newbie à :binhsua74:Mình khâm phục bạn là sống sao người ta nhổ vào mặt mà vẫn sống được :binhsua95:

Cái nick mmo4newbie này không có giá trị gì nên ban hay không cũng vậy à :binhsua95:

Mod đi qua closed hộ em, bạn em bảo là bố thí thì không nên nhìn lại làm gì , coi như cứu 1 đứa đói ăn có vài trăm thùng mì thôi
:binhsua95:

Nói đơn giản 1 câu thôi nhé, ai bị không refback thì vào comment, chứ thằng bị không được mmo4newbie refback k vào comment thằng khác lại vào, sao các bạn không hiểu ra vấn đề được à
Đọc đi rồi suy nghĩ lại các bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week