mmo4newbie ko trả tiền rcb cho ref

Reactions
29
MR
0.000
proof ngày 20-10 bạn mình thông báo trên topic
dep 2920$ chu thot refback nhe!
username: hathoa2003
pz: [email protected]

refback qua LR nha thot

U7586312

mình report hộ đứa bạn thôi :binhsua119:
bạn mình ref và dep gần 3k vào ngày 20-10 lúc đó mmo4newbie vẫn trả tiền rcb đầy đủ :binhsua123:sau đó bạn mình dep thì mmo4newbie không thèm trả lời hay rcb cho nó mà im luôn :binhsua104:đến ngày 22-10 thì mmo4newbie kêu là không rcb cho các ref dep pz vì kêu là pz bẩn :binhsua104:
bạn mình và mình thì tiền không đến mức quá thiếu phải đòi rcb của nó nhưng thấy bản chất nó cờ hó quá, đi ăn chặn của anh em đồng bào, tình thần dân tộc không có thì mình đành report hộ đứa bạn để cho mọi người biết bản chất của nó mà cạch mặt nó ra :binhsua112:

bjt lâu rồi mà. ai năng theo doi mmo thi sẽ bjt thôi
nó mà nghèo đến mức phải ăn quỵt thì mở miệng xin bạn mình nó cũng bố thí cho thôi nhưng đằng này nó ko thèm nói gì :binhsua123: còn lấy lí do pz bẩn,nick mới nên ko rcb chứ :binhsua117: mod vào làm chủ hộ bạn em, nhốt tù loại vì tiền mà bán rẻ danh dự này cho sạch forum :binhsua119:

Chứng minh đó là pz sạch thì người ta refback cho
nhảm vậy bạn :binhsua104:sạch hay bẩn thì sao, nó vẫn ăn được tiền và tài khoản nó cũng chẳng sao , lúc bạn mình dep nhiều người cũng dep pz nó vẫn rcb nhưng từ khi bạn mình đòi rcb 2920$ thì nó im luôn rồi 2 ngày sau kêu ko rcb cho ai dep pz :binhsua111:
chính miệng nó cũng kêu là site để ex pz sang lr , lúc ngày bạn mình dep thì cũng giống như người khác nhưng nó chỉ rb người khác còn bạn mình nó quỵt :binhsua123:

chỉ phán 1 câu PZ bẩn thế là khỏi refback, hay thật, khỏi phải mang tiếng scam :))))))
của mình 170$ thớt ăn ref chắc cũng dc 10$ ngon wa nhỉ
giống như vào tiệm kêu tô phở chén no nê rồi bỏ con gián vào la làng lên thế là k cần phải trả tiền còn dc người ta xin lỗi tới tấp :))))))

p/s: nếu cần thì chụp màn hình or teamview chứ làm kiểu này ức *** chịu được

Thớt nhầm rồi nha . PZ bẩn kêu ng ta RB :| lở ảnh hưởng gì acc ng ta thì ai chịu ảo thật @@
các bạn cũng từ từ đợi xem thế nào đừng manh động

chỉ phán 1 câu PZ bẩn thế là khỏi refback, hay thật, khỏi phải mang tiếng scam :))))))
của mình 170$ thớt ăn ref chắc cũng dc 10$ ngon wa nhỉ
giống như vào tiệm kêu tô phở chén no nê rồi bỏ con gián vào la làng lên thế là k cần phải trả tiền còn dc người ta xin lỗi tới tấp :))))))

p/s: nếu cần thì chụp màn hình or teamview chứ làm kiểu này ức *** chịu được
vậy là còn rất nhiều người bị nó quỵt, vậy số tiền cũng khá lớn. Các bạn có info thì gửi lên topic nha :binhsua123:
Thớt nhầm rồi nha . PZ bẩn kêu ng ta RB :| lở ảnh hưởng gì acc ng ta thì ai chịu ảo thật @@
cậu có thấy upline nào bị chưa, mình chỉ biết là nó ko bị làm sao và đã ăn tiền ref từ mình rồi bây giờ nó ko muốn trả rồi lí do này nọ. Nó lấy mấy topic pz bẩn rồi đổ vạ :binhsua112:
lúc bạn mình dep thì đã có mấy topic đó đâu :binhsua117:
nó cũng ko thông báo gì nên bạn mình mới dep forum thiếu gì người tuyển ref, nhưng ai ngờ gặp phải cờ hó :binhsua123:

Last edited by a moderator:
Chưa rõ đầu đuôi đã đổ xô nhau chửi người ta, để mai kiếm tên nào giàu giàu report chơi:binhsua122:

Chứng minh đó là pz sạch thì người ta refback cho

mình chả xù của ai đồng nào cả.....:) mem dep thêm cũng ko ít chả thể vì mấy đứa UG mà dẫn đến site scam>Chết cả lũ....

- - - Updated - - -

đợi bạn mình lên post proof :binhsua119: nó ăn 300 chỉ rcb lại có 150 mà nó còn định ăn chặn :binhsua104:
ai có info nó thì post lên hộ mình nha :binhsua121:
Dùng nick chính vào mà nói chuyện..Sao phải clone nick làm gì........Biết gì ko mà năng nổ thế....

mình chả xù của ai đồng nào cả.....:) mem dep thêm cũng ko ít chả thể vì mấy đứa UG mà dẫn đến site scam>Chết cả lũ....
vậy tiền ref của bạn mình cậu vẫn đút túi :binhsua123: rồi cậu lấy lí do là pz bẩn mặc dù cậu chưa hề teamview hay làm gì :binhsua104: từ đó cho thấy cậu đã có ý định scam khi thấy số tiền rcb quá lớn :binhsua123:
Và khi bạn mình dep không có thông tin nào trên topic cho thấy cậu không cho ref dep bằng pz hay là cảnh báo ko rcb cho ai dep bằng PZ cả. 2 ngày sau cậu mới nói :binhsua123:
vậy giờ cậu muốn ăn quỵt tiền đúng ko , nói 1 câu thì bạn mình bố thí cho rồi banned cái nick cho lẹ nào

proof ngày 20-10 bạn mình thông báo trên topic

mình report hộ đứa bạn thôi :binhsua119:
bạn mình ref và dep gần 3k vào ngày 20-10 lúc đó mmo4newbie vẫn trả tiền rcb đầy đủ :binhsua123:sau đó bạn mình dep thì mmo4newbie không thèm trả lời hay rcb cho nó mà im luôn :binhsua104:đến ngày 22-10 thì mmo4newbie kêu là không rcb cho các ref dep pz vì kêu là pz bẩn :binhsua104:
bạn mình và mình thì tiền không đến mức quá thiếu phải đòi rcb của nó nhưng thấy bản chất nó cờ hó quá, đi ăn chặn của anh em đồng bào, tình thần dân tộc không có thì mình đành report hộ đứa bạn để cho mọi người biết bản chất của nó mà cạch mặt nó ra :binhsua112:
nghe nói có cảnh báo pz bẩn rồi mà cứ đâm đầu vào,.,mày chắc đứa lợi dụng rồi..

FCM check rất kĩ :m131: lên bẩn hay sạch qua sao đc nó
còn bạn kia rút đc tiền ref rùi thì phải RCB chứ nhỉ X_X

nghe nói có cảnh báo pz bẩn rồi mà cứ đâm đầu vào,.,mày chắc đứa lợi dụng rồi..
bẩn hay sạch thì không cần phải giải thích nhưng topic tuyển ref và lúc bạn mình dep không hề có chút gì bảo là ko cho dep pz hay là ko rcb cho ref dep pz hay bất cứ gì khác. Và đến giờ mmo4newbie đã ăn tiền ref của mình và tk của bạn mình và của mmo4newbie không bị sao cả
Thằng mmo4newbie lấy cớ forum có mấy topic pz bẩn rồi ko trả tiền rcb :binhsua123: 150$ tiền rcb cũng ko phải số nhỏ và còn nhiều người nữa bị nó quỵt

Nếu ko muốn rcb cho ref PZ nó phải thông báo chứ :binhsua104:các bạn ghét pz bẩn thì kệ các bạn, còn mình chỉ đòi quyền lợi làm ref cho bạn mình thôi.

Cùng là người VN bạn mình cũng chẳng tiếc gì vài trăm $ rcb đó nhưng ghét cái tính ăn chặn rồi còn không thèm trả lời rồi đổ vạ này nọ:binhsua111:

show proof đi........và chứng mình pz sạch. ko thì thớt cũng chỉ là người nói suông

vậy là còn rất nhiều người bị nó quỵt, vậy số tiền cũng khá lớn. Các bạn có info thì gửi lên topic nha :binhsua123:

cậu có thấy upline nào bị chưa, mình chỉ biết là nó ko bị làm sao và đã ăn tiền ref từ mình rồi bây giờ nó ko muốn trả rồi lí do này nọ. Nó lấy mấy topic pz bẩn rồi đổ vạ :binhsua112:
lúc bạn mình dep thì đã có mấy topic đó đâu :binhsua117:
nó cũng ko thông báo gì nên bạn mình mới dep forum thiếu gì người tuyển ref, nhưng ai ngờ gặp phải cờ hó :binhsua123:

mày giỏi sao ko tự ref cho acc chính của mày đi...cứ thích clone nick...........Tau có cầm dao dí cổ mày ref acc tau đâu...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week