mmo4me92 scam

Status
Not open for further replies.
nó k đổi pass.mà đăng nhập bán lun.mình k chơi capcha hùi nào hết lấy gì bán.mình chơi hyip với ptu ak.các bạn thấy mình toàn pót bài bên đó k ak.

Lr ghi ở dưới mà sao nó đổi yahoo mà không đổi lr :binhsua33:
Thôi cậu naz.Giải thích làm gì cho mệt.Banned reg lại nick khác là xong.
Tớ cũng chẳng chửi cậu tiếng nào.Report cho mọi người biết thôi
Chịu khó out đi.Đừng giải thích nữa

nó k đổi pass.mà đăng nhập bán lun.mình k chơi capcha hùi nào hết lấy gì bán.mình chơi hyip với ptu ak.các bạn thấy mình toàn pót bài bên đó k ak.

Scam ~> giải thíc hack nick ~> ban nick ~> reg acc mới ~> scam
^^

Lr ghi ở dưới mà sao nó đổi yahoo mà không đổi lr :binhsua33:
Thôi cậu naz.Giải thích làm gì cho mệt.Banned reg lại nick khác là xong.
Tớ cũng chẳng chửi cậu tiếng nào.Report cho mọi người biết thôi
Chịu khó out đi.Đừng giải thích nữa
vote ... bởi vậy chị cũng báo mọi người thôi chứ củng ko nói gi hiiiiii
lại cười =))

haizz.. nói hack acc nhẹ nhàng nhỉ :).... hôm sau ta scam quá rồi nói bị hack acc ;))

chat vài dòng là biết chú này scam rồi, bá đạo quá đi :-ss

mod giúp mình với.đừng ban acc mình.mình tạo nick 4 5 tháng và chỉ để pass:123456 đăng nhập cho nhanh và chưa từng đổi pass.thằng chó nào lợi dụng hại người,,,huhu.

mod giúp mình với.đừng ban acc mình.mình tạo nick 4 5 tháng và chỉ để pass:123456 đăng nhập cho nhanh và chưa từng đổi pass.thằng chó nào lợi dụng hại người,,,huhu.

đơn giản. Trả tiền lại cho mấy người kia... tiền đều về acc LR đó mà

Đây có phải là một kịch bản cũ không? Nuôi cái nick cho lớn rồi scam k$ xong nói bị hack nick thế là mọi chuyện lại đâu vào đấy. haha. Ta cố gắng spam thui

ai có proof chuyển tiền vào tk lr mình thì show lên mình chuyển lại.trong tk lr mình thì k thấy gì.

Đây có phải là một kịch bản cũ không? Nuôi cái nick cho lớn rồi scam k$ xong nói bị hack nick thế là mọi chuyện lại đâu vào đấy. haha. Ta cố gắng spam thui

Làm gì có chuyện đơn giản rứa bạn
Đa phần những ai không đưa được bằng chứng với không bồi thường thiệt hại đều bị banned
Vì chẳng ai chịu trách nhiệm khi nick bạn bị mất ngoài bạn cả bạn à

đây là tk lr của mình đúng với chữ kí và k có ai chuyển tiền ngoài admin các trang hyip.

sao có bạn kêu chuyển tiền vào lr của mình........

ai có proof chuyển tiền vào tk lr mình thì show lên mình chuyển lại.trong tk lr mình thì k thấy gì.
Trò này cũng xưa rồi cậu.Cậu lr thì reg có bao nhiu lâu đâu.Chứng minh được cái gì đâu.Nếu nó cố tình scam.Nhẽ ra phải change cả số lr chứ tự nhiên change yahoo không à.Change lr nữa không đáng tin hơn à.Cậu đừng để cho mình 1 đường lui.Vì chẳng đơn giản thế đâu cậu

để pass 123456 thì kêu ai,chỉ trách mình để pass quá gà

giờ cậu post proof đã chuyển tiền đi........nó k đổi lr mà.mình bồi thường lại cho.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom