[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

hero kiếm ở đâu và làm như nào vậy bạn ? nó có tác dụng gì ? mong bạn giải thích dùm :)

Mình có nói rồi bạn đọc lại mấy trang trước nhé. Tác dụng của hero thì khi nào dẫn quân vào ruin sẽ biết.

Đang chờ xóa acc :((. Chừa mình 1 slot với :((

Mình còn 1 game nữa :D
Game này khác thể loại my land , chơi kiểu như chiến binh đi săn bình kho báu vậy :D

Được cái hoàn toàn free không mất tiền :D

Mai nhé :D

Đã mời bác rồi nhé, d2coco đúng k? :D

Thể loại giống Travian nhỷ. Mình dốt nhất mấy thể loại này, chơi nâng cấp thì giỏi lắm nhưng đến lúc bị đánh lúc nào không hay

mời t với khoadainhan8 48-14-42
pic 1 đang bị sao thế ạ ? đang nâng nhà chính thì đỏ chéc 2 thằng dân, pic 2 chỉ còn 1 thằng đỏ. vậy bị làm sao và khắc phục thế nào ai giúp với

PIC2

ai giúp giải thích dùm ! thanks

mình mới đóng thêm 4 nhà dân cấp 1 ! tạm ổn tí ! mới lv 4 có cướp đc ko ?

Bạn xây nhà nô lệ nhé , xong huấn luyện nhiều lên , mình chơi game đến ngày thứ 5 là đã đầy đủ quân đội để đi cướp rồi

Xây thêm nhà Spy ( điệp viên để đi thám thính nhé ) thấy thành trống là cướp luôn

Khuyên các bạn đừng dại dột mà đâm đầu vào ruin , ruin lv 1 thôi mà mình đánh không nổi đấy

Nô lệ : 250
Lính chọc : 75
Lính ngựa : 60
Ngựa : 55
Cung 15
Buff : 10

Đội hình từng này mà kéo vô ruin lv 1 tạch từ đầu đến cuối , nó dẹp còn tàn quân trở về =.=

mấy bác cho hỏi cái tài khoản đến ngày 28 vậy nếu bấm play for free thì nó sẽ cho chơi trong 1 tháng nữa phải không nhỉ .. và sau đó nạp tiền vào để duy trì ??

Bạn xây nhà nô lệ nhé , xong huấn luyện nhiều lên , mình chơi game đến ngày thứ 5 là đã đầy đủ quân đội để đi cướp rồi

Xây thêm nhà Spy ( điệp viên để đi thám thính nhé ) thấy thành trống là cướp luôn

Khuyên các bạn đừng dại dột mà đâm đầu vào ruin , ruin lv 1 thôi mà mình đánh không nổi đấy

Nô lệ : 250
Lính chọc : 75
Lính ngựa : 60
Ngựa : 55
Cung 15
Buff : 10

Đội hình từng này mà kéo vô ruin lv 1 tạch từ đầu đến cuối , nó dẹp còn tàn quân trở về =.=
cho mình cái tên cụ thể với ạ ! nhà nô lệ là tên gì ạ? sao mình chưa mua đc lính thế ? thiếu gõ với đá trầm trọng thế mà nó cho xây có 2 nhà đá

mấy bác cho hỏi cái tài khoản đến ngày 28 vậy nếu bấm play for free thì nó sẽ cho chơi trong 1 tháng nữa phải không nhỉ .. và sau đó nạp tiền vào để duy trì ??

Cái này mình không rõ lắm , vấn đề là bấm play for free thì không biết có withdraw đc ko

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back