MMO cũng chỉ mong thế này thôi =))

DeeCapT

Senior
Reactions
177
MR
0.000
[video=youtube;sATMN74c72U]http://www.youtube.com/watch?v=sATMN74c72U&feature=g-logo[/video]
Không thanks hơi phí nha mấy bồ :binhsua07:

Thì MMO cũng là để có tiền, gái đệp, vi vu du hưởng thiên nhiên....các bác còn muốn gì nữa :binhsua12:

chủ thớt tưởng tượng phong phú hay thiếu mùi con gái chăng :))
Thì MMO cũng là để có tiền, gái đệp, vi vu du hưởng thiên nhiên....các bác còn muốn gì nữa :binhsua12:
chưa chắc ai MMO là vì những cái đó, có người vì kiếm thêm tí tiền tiêu xài hay cũng để click (PTC) cho vui thôi chứ kiếm đc bao nhiu mà cho gái với hưởng thụ thiên nhiên :))

chưa chắc ai MMO là vì những cái đó, có người vì kiếm thêm tí tiền tiêu xài hay cũng để click (PTC) cho vui thôi chứ kiếm đc bao nhiu mà cho gái với hưởng thụ thiên nhiên :))
Like cho bác 1 phát........

hay thanks bạn :))

Vâng thì bạn thừa mùi gái :))
Tầm nhìn của bạn về MMO cũng chỉ có đến PTC thôi sao. Vậy những pro PTU mỗi ngày cả trăm $ thì bạn nghĩ cũng chỉ để cho vui thôi à. Vậy nếu bạn là một chuyên gia Forex thì số tiền kiếm từ nó có đủ để hưởng thụ chăng.
Không nghề gì là không làm giàu được. Vấn đề là ở ý chí mà thôi.

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Mà một số bạn thấy mình rảnh quá thì vui lòng bấm Back hộ mình cái. Hay là spam để tăng post chăng :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,451
Latest member
Pepe
Back
Top Bottom