Waiting for Answer @MissUI-miss.ui96-10$-share proxy prive

Status
Not open for further replies.

khoadanqn113

Junior
Reactions
60
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình mình thấy mùi scam trong này, @MissUI vào trả lời giúp tớ không trả lời thì 12h sau tớ post proof
[/IMG]
[/IMG]

tin tưởng coi thử thế nào nhưng có 10$ may mà mình test thừ

Last edited:
lại scam abc chăng :(

:D pro này khoe ngày làm 20~ 25$ kinh lắm cơ mà , chắc ăn được trận chung kết WC nên quẩy chưa onl đc :D

@khoadanqn113 bạn hãy chụp lại và đưa lên nhé, ảnh bạn đưa ra rất mờ, và bị vỡ hình.

cũng gõ captcha với nhau , lóc cóc kiếm từng đồng ,cũng biết là kiếm 1đồng củng đổ biết bao nhiêu mồ hôi mà lại còn đi lừa đảo họ,lừa box nào chứ mà lừa box captcha là mấy đứa ác độc nhất ,ngồi ê mông ê đít được vài $ mà tụi nó nỡ lòng nào

có gì đó giống với aothunkute

Chia bùn cùng bạn, MMO thì phải ăn cam nhiều mới khôn ra được, giống như đã là SV thì phải thi lại thì ra ngoài đời mới đỡ bị vấp ngã hơn:D

tui để ý thấy tụi scam speech giống nhau toàn 35>> , phải chăng là clone của 1 thằng
Mặt trái của kiếm tiền Online mà, éo hiểu tụi này nghĩ j 10$ bọ cũng Scam, đã làm thì cam vài k cho bõ chứ nhỉ:D

Last edited:
nick 2014 mà cũng đi giao dịch mà ko trung gian , mất 10$ thôi ko đến nổi nào , biết đâu nhà nó cúp điện tý có nó sent ngay ^^

:rolleyes:thấy nó chém gió tôt quá nên ai nấy tin tưởng quá chừng nó post hẳn cái ảnh pts hay lụm của ai đó 20k code trong 10 giờ làm việc chả thèm chảy dãi ra =)):D

e chói dại các bác ạ nói thêm càng đau lòng
đắng... à mà thoy
P/s: cảm ơn các bác đã quan tầm :)

Nick thím MissUI lần onl cuối cùng là CN, chắc chưa đọc topic này o_O

e chói dại các bác ạ nói thêm càng đau lòng
đắng... à mà thoy
P/s: cảm ơn các bác đã quan tầm :)
Bạn đưa lại tấm ảnh lên nhé, tấm ảnh bạn đưa quá mờ, bạn đưa lên để xử lý nhé.

đến nay cậu @MissUI vẫn không vào đối chất, xác định là scam rùi. anh @legialoc @animax1991 baned em ấy đi.. và close dc rùi.

Đã có Mod banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh