[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
hix, anh bao công nhường em nha, em cũng lỡ thix ng ta rồi :(

không những hồn nhiên mà nụ cười này chết người đó :m131:

hehe !!!! Nụ Cười Tỏa Nắng Sao Chết Được Huynh Ơi :binhsua07: Có Khi Cứu Rỗi Những Người Đã Chết Sống Lại Ý Nhỉ :binhsua01:

Bay Cao Nào Bạn HÂn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua07:

vừa đi qua nhà Fame thấy nhộn nhịp wa!!! ghé wa đây đá lên cho anh em vote nào.................

Bonus cho cả nhà cảnh hậu trường quay :binhsua02:

[video=youtube;cWR8U8ZRwwI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=cWR8U8ZRwwI[/video]

Hậu trường kiểu gì đây ???

Thế này bảo sao anh ko ngừng thích emmm

E nè chị ơi, tại hok bít nói gì nên im ru ấy. Mà mà ngày mai là e wa bên chị ấy nhá, ngồi lỳ bên chị suốt lun tới khi nào..........................:m001::m001::m001:

quéo căm em all day and all night lun :m046: ( mới tìm đc cái icon này nên đang nghiền :m046:

quéo căm em all day and all night lun :m046: ( mới tìm đc cái icon này nên đang nghiền :m046:

Bên chị vui wa à, mà nhìn zô thì e k biết nói gì hết.

Ps: Mai e đem đồ đạc wa, chị nhớ chuẩn bị đồ ăn nhìu nhìu đi. E ăn zữ lắm đó :binhsua79::binhsua79:

15/4 rồi. Tui mở hàng trước nha

HAPPY BIRTHDAY HÂN ARIES (15/4)

Tặng em Bánh kem trước nè ( tui nhìn mà còn thèm hehe )

MUSIC ! Nỗi nhạc lên nào !!! \m/

[video=youtube;P90dKxlsUJo]http://www.youtube.com/watch?v=P90dKxlsUJo[/video]
( Thay lời mún nói ... )
We sing happy birthday to you,
And may all your dreams come true,
We sing happy birthday to you,
And may all your dreams come true,
Happy Happy Birthday !!!

:m141: <Loa Loa Hm nay 15/4 sinh nhật em H anh em mau tới lẹ không tí đông quá tắc nghẽn server>
(Tui là người đầu tiên hú hú) :m043: (chạy nhanh quá vậy 3):m043:(Ê mấy ông chạy trước mà biết H là ai không vậy?):m043:(Phải bé H dự thi Miss MMO đúng hem nè!):m043:
(Àh, tui có vote cho em đóa sao ko bik :"> !):m043:( Tui kết em đó lắm nha chân dài da trắng...hí hí ):m043:
(Đó là bên ngoài thôi 3 tui thì cách nói chuyện nhìn yêu quá ):m043:( trông thật thà chất phác phải ko ? con gái miền Tây quê tui mà, tui cũng vậy đóa:"> ):m043:
:m043::m043: ... ( n- 1 ):m043: (Oa Oa tui là người cuối cùng sao tui muốn vote cho em H) :m040:

_____♥♥♥_____​

P/S: Chúc em sinh nhật vui vẻ chắc đây lần đầu tiên đc anh em MMO chúc mừng sinh nhật trên mạng ha, tuy chỉ là những dòng chữ và cũng chưa từng gặp nhau nhưng đây là tấm lòng của ae MMO nha

(Mấy bác đọc xong đang cười hay chấm khăn lau nước mắt cảm động vậy, đừng thanks tui nha ngại lắm , vote cho em H là được rồi hehe
)

Ý post #555 lun mai đi ghi 1 "con" mới được :">

Last edited by a moderator:
HAPPY BIRTHDAY !!!
Đi ngủ đã mai tính, mới xem đá banh xong mệt quá :p

SN vui vẻ nha :binhsua03:!:binhsua07:
15/4

:m141: <Loa Loa Hm nay 15/4 sinh nhật em H anh em mau tới lẹ không tí đông quá tắc nghẽn server>
(Tui là người đầu tiên hú hú) :m043: (chạy nhanh quá vậy 3):m043:(Ê mấy ông chạy trước mà biết H là ai không vậy?):m043:(Phải bé H dự thi Miss MMO đúng hem nè!):m043:
(Àh, tui có vote cho em đóa sao ko bik :"> !):m043:( Tui kết em đó lắm nha chân dài da trắng...hí hí ):m043:
(Đó là bên ngoài thôi 3 tui thì cách nói chuyện nhìn yêu quá ):m043:( trông thật thà chất phác phải ko ? con gái miền Tây quê tui mà, tui cũng vậy đóa:"> ):m043:
:m043::m043: ... ( n- 1 ):m043: (Oa Oa tui là người cuối cùng sao tui muốn vote cho em H) :m040:

_____♥♥♥_____​

P/S: Chúc em sinh nhật vui vẻ chắc đây lần đầu tiên đc anh em MMO chúc mừng sinh nhật trên mạng ha, tuy chỉ là những dòng chữ và cũng chưa từng gặp nhau nhưng đây là tấm lòng của ae MMO nha

(Mấy bác đọc xong đang cười hay chấm khăn lau nước mắt cảm động vậy, đừng thanks tui nha ngại lắm , vote cho em H là được rồi hehe
)

Ý post #555 lun mai đi ghi 1 "con" mới được :">

HAPPY BIRTHDAY !!!
Đi ngủ đã mai tính, mới xem đá banh xong mệt quá :p
E nhận dc rồi, cảm ơn 2 a và cảm ơn a 2 nhìu hì hì :m085::m085:. Hạnh phúc quá :p
Còn ai gõ captcha nữa hem :)

:binhsua162::binhsua162: Mình nè ^^

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member