[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Em Hân đâu rùi :m017:

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Chủ nhà đi đâu mát tiu :m017:

Last edited by a moderator:
[video=youtube;2mv1QrdUSRU]http://www.youtube.com/watch?v=2mv1QrdUSRU[/video]

:binhsua45: I'm sorry I love you chấm chấm chấm

Nói BTC kết vòng 1 sơm sớm đi bác, em ghét chờ đợi lắm :m017:

Em Hân đâu rùi :m017:

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

Chủ nhà đi đâu mát tiu :m017:
Dạ em đây, cảm ơn chị đã up dùm e từ hôm wa tới bi giờ nhe. Ngại quá.....chị làm vậy e thuơng chị rồi sao? ::binhsua50::binhsua50:
Ờ................................................. :binhsua06:
E cũng muốn nhanh hơn tí. Vd như đến 20 là hết vòng 1, vòng 2 thì bắt đầu từ 20/5 đến 25/4 rồi vote đến 30/4 là kết thúc, ngay dịp lễ lớn lun :binhsua58:

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

[video=youtube;2mv1QrdUSRU]http://www.youtube.com/watch?v=2mv1QrdUSRU[/video]

:binhsua45: I'm sorry I love you chấm chấm chấm

Thank a nhìu nhe, mà nhạc HQ e k thích nghe cho lắm:binhsua163::binhsua163:. E thích nghe nhạc Vn à

Đúng vậy, cuộc thi kéo dài lê thê ko hay, bác mirinda ý kiến vs BTC xem :m017:

Thank a nhìu nhe, mà nhạc HQ e k thích nghe cho lắm:binhsua163::binhsua163:. E thích nghe nhạc Vn à

Để anh phiên dịch cho em hiểu tình anh

[video=youtube;ULq4Bw0-b74]http://www.youtube.com/watch?v=ULq4Bw0-b74[/video]

xinh xắn , dễ thương và năng động là cảm nhận của mình. vote nhé. hôm nào rảnh sẽ qua hỏi bạn để chiến cạp cạp :D

Tình hình bác Bao vs Hân chuẩn bị cho vòng 2 tới đâu rùi ;))

E k biết nữa, cái này e cũng chỉ có ý kiến thôi. Hy vọng là sẽ dc :binhsua09::binhsua09::binhsua09:

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

xinh xắn , dễ thương và năng động là cảm nhận của mình. vote nhé. hôm nào rảnh sẽ qua hỏi bạn để chiến cạp cạp :D

Thank bạn nhe, bạn wa box capt đi. Mọi người bên captcha rất vui tính và mến khách lắm :binhsua26::binhsua26::binhsua26::binhsua146::binhsua146:

UPDATE topic mới kiếm tks đi chủ thớt ơi !!!

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

vote cho bạn Hân xinh tươi ...........:)
Tươi thì từ từ héo thôi !!! Có tâm hồn là không bao giờ héo !!! Chã biết như thế nào mà WONDER thanks quá trời !!!

UPDATE topic mới kiếm tks đi chủ thớt ơi !!!

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Tươi thì từ từ héo thôi !!! Có tâm hồn là không bao giờ héo !!! Chã biết như thế nào mà WONDER thanks quá trời !!!

Bạn ko thích nhưng ko có nghĩa là ko ai thích :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week