[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Mai là sinh nhật pé abcxyz rùi hen :binhsua02:

Tưởng hok ai nhớ, cảm động quá. E cảm ơn cái a gì gì đó nhìu nhìu nha (kêu sao giờ ta? Pác Bao hay anh Mirinda ta :m190::m190:)
:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

Ps: Mai e xách giỏ đi đòi quà từng người :m037::m037:, trước tiên là chị Alice nè... sau đó tới "a gì gì đó" :m037::m037:

Last edited by a moderator:
Tưởng hok ai nhớ, cảm động quá. E cảm ơn cái a gì gì đó nhìu nhìu nha (kêu sao giờ ta? Pác Bao hay anh Mirinda ta :m190::m190:)

Ps: Mai e xách giỏ đi đòi quà từng người :m037::m037:, trước tiên là chị Alice nè... sau đó tới "a gì gì đó" :m037::m037:

Nhí nhảnh quá ;))
Gật vừa thui coi chừng té ;))

Phe ta đã hoàn toàn giành lợi thế rùi:binhsua11:
Mà ví dụ đc lọt vào vòng 2 chắc chị em mình thành đối thủ của nhau ;))

Gọi anh 2 Bao đi nhé !:binhsua02:

Làm a khó lắm
Đâu phải chuyện đùa
Khi em gái miss ( đi thi miss đó)
Phải nhường em thôi ( pé Alice sang vòng 2 nhường e nó xíu nhé, ép quá là ta...xoet xoẹt...:binhsua14: )

Làm a khó lắm
Đâu phải chuyện đùa
Phải nhường em thôi ( pé Alice sang vòng 2 nhường e nó xíu nhé, ép quá là ta...xoet xoẹt...:binhsua14: )

Bác tưởng em ko biết xoẹt xoẹt lại bác sao :binhsua14:

Làm a khó lắm
Đâu phải chuyện đùa

há há !!!
Làm a không khó !!!
Là chuyện đùa thôi !!!
Xấu gái thì chịu !!!
Có giải có tiền !!!

Nhí nhảnh quá ;))
Gật vừa thui coi chừng té ;))

Phe ta đã hoàn toàn giành lợi thế rùi:binhsua11:
Mà ví dụ đc lọt vào vòng 2 chắc chị em mình thành đối thủ của nhau ;))
E là e thuơng chị nhìu nhất nên quà cho e phải to nhất nh1:binhsua146::binhsua146:
A gì gì là a nào ??? hiepsi or virusfifa ???

Làm a khó lắm
Đâu phải chuyện đùa
Ủa?E mới nhận chị Alice làm chị... rồi giờ pác Bao nhận e làm e gái là sao ta?:m190::m190:
2 người............. e k biết gì đâu àh nhe :m122::m122::m122:

Kết cái câu cuối =)) Rửa chén mà k bị vỡ cái nầu =)) vote cho s nhá :"> chân đẹp gê ấy :x

:m124::m124::m124::m124::m124::m124::m124::m124:muốn khỏe đẹp thì hãy tập thể thao. Ai muốn khỏe đẹp thì hãy tập thể thao. Vote cho bé khỏe bé đẹp 1 phiếu!

E là e thuơng chị nhìu nhất nên quà cho e phải to nhất nh1:binhsua146::binhsua146:

Ủa?E mới nhận chị Alice làm chị... rồi giờ pác Bao nhận e làm e gái là sao ta?:m190::m190:
2 người............. e k biết gì đâu àh nhe :m122::m122::m122:

Thì ta là anh cả, có dzay mà ko nghĩ ra, nghĩ cái gì đó pé :p

Bonus cho cả nhà cảnh hậu trường quay :binhsua02:

[video=youtube;cWR8U8ZRwwI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=cWR8U8ZRwwI[/video]

bay cao nào nhảy cao nào................................:m043:

up cho chị Han^ kute nào...........

Bé này xinh thật, vote cho em 1 phiếu

:m124::m124::m124::m124::m124::m124::m124::m124:muốn khỏe đẹp thì hãy tập thể thao. Ai muốn khỏe đẹp thì hãy tập thể thao. Vote cho bé khỏe bé đẹp 1 phiếu!

bay cao nào nhảy cao nào................................:m043:
Thanks mọi ng nhìu nhé :binhsua11::binhsua11:

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

[video=youtube;cWR8U8ZRwwI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=cWR8U8ZRwwI[/video]

Trời, cất cái này đi a. Ng ta cười chết lun bây giờ :m162::m162:

Dễ Thương Thật ^^!!! Cảm Giác Bạn Có 1 Nụ Cười Rất Hồn Nhiên !!!! Like This :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,970
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week